ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Road Show ที่สุดท้าย..กรุงเทพมหานคร...

เริ่มโดย nismo b11, พฤษภาคม 20, 2012, 12:10:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

ปิดโครงการที่กรุงเทพ..ผมาจัดงานที่โซนอีใน CTW งานนี้ก็ครบทีมอ่ะวันเซ็ทไม่มีอะไร วันที่ทุกอย่างเคลียร์จบงานก็ไปหาอะไรทานกัน
แถวทาวน์อินทาวน์ ร้านชื่ออะไรจำไม่ได้..ก็มีน้องทีมงานประจำ สต๊าฟฟรีแลนซ์มาพอควร ก็กินดื่มตามอัธยาศัย จนสมควรแก่เวลา
เที่ยงคืนก็แยกย้ายกันกลับอผมก็บอกว่าผมอยู่แถวนนทบุรีมีใครไปบ้าง ก็มีน้องผู้หญิงยกมืออยู่สามคน สองคนอยู่แถวไทรน้อย
อีกคนอยู่นครอินทร์ สภาพทั้งสามเนี่ยกรึ่มๆไม่ถึงเมากำลังน่ารักเลยสภาพแบบนี้ อ่ะขึ้นรถได้ก็หลับกันหมด..ผมมาไทรน้อยก่อน
น้องเค้าอยู่บ้านกับญาติๆเราก็มาส่งหน้าบ้านรอจนเข้าบ้านเราก็กลับ...แต่ไอ้คนนครอินทร์นี่สิ..หลับสนิท..ปลุกไม่ตื่นด้วย
บอกแค่ว่าแถวเด่นหล้า รามห้า..ผมก็เลยจอดเขย่าตัว..มีแค่อือ..อา..ผมเลยลองบอกไปว่างั้นพี่พาไปนอนโรงแรมนะ..น้องเค้าก็..อือ.อา
ผมพามาที่..บานาน่า..ห้องโอเคครับ..กว่าจะเข้าห้องได้กึ่งลากกึ่งจูง..ผมพามาที่เตียง..ผมก็เข้าไปล้างหน้าเพื่อมานั่งดูทีวีรอ.เผื่อเค้าตื่น
แต่..น้องอ้วกครับ..แต่ไม่เลอะมากก็แค่ถอดเสื้อตัวนอกออกแล้วไปซัก..ตัวในเหลือเกาะอกกับยกทรง ผมลองเอามือไปถอดเกาะอกออก
ก็ไม่มีอะไร ลองแกะยกทรงออกก็ยังเฉย..ผมเลยนอนเขี่ยนมเล่นจนหัวนมตั้งขึ้นมา..ขนาดน้องเค้าหลับนะเนี่ย...
ผมก็ลองก้มลงไปดูดนมน้องเค้า..มีเสียงครางอือ.อา.ผมสะดุ้งเลยดีดตัวขึ้นมาคิดว่าเค้าตื่น..แต่ไม่ใช่..เลยทำต่อ..
คราวนี้ขณะที่กำลังดูด,เม้มอยู่..น้องก็เอาแขนมาโอบรอบคอผมแล้วก็เอามือมาประคองหัวผมขึ้นไปจูบปาก....
ผมก็จูบตอบบดปากกันเพลินเลยครับ...ขณะเดียวกันผมก็เอื้อมมือลงไปถอดกางเกงน้องเค้าออก(กางเกงขาสั้น)แต่กางเกงในยังคาอยู่
กางเกงในน้องเค้าชุ่มเลยครับ..ไม่ชื้นแต่แฉะทีเดียว..ก็เลยค่อยๆเลื่อนตัวลงมาไล่ตามซอกคอ หัวไหล่ เนินอก หัวนม หน้าท้อง
แล้วก็มาถอดกางเกงในออก..เปียกเป็นวงเลยครับ..ถอดออกมาก็เอามาผึ่งไว้ที่เก้าอี้ แล้วก็มาจัดการตัวเองให้เรียบร้อย
คราวนี้มาคลุกลงในกันต่อ ผมอยากสำรวจถ้ำน้อยเลยไปเอาผ้าขนหนูผืนเล็กๆไปชุบน้ำมาเช็ดที่น้องน้อย..
เมื่อเรียบร้อยก็มาพิสูจน์กัน..ไม่มีกลิ่นอันไม่พึงประสงค์ ขนาดน้องเค้าอยู่ที่งานตั้งแต่บ่าย..ถือว่าสะอาด..แต่ก็แค่ภายนอกนะ...
เมื่อทุกอย่างพร้อมผมก็เริ่มใส่เข้าไปทีละน้อย..ช้าๆ..จนมีการบิดตัวของน้องเค้าเล็กน้อย ผมนึกว่าเค้าตื่น.แต่ไม่ใช่..
จนเข้าไปหมดด้าม..ผมยังไม่โยกนะครับ.ผมลงไปนอนทับก่อน..ขณะที่กำลังจะยันตัวเพื่อเริ่ม..เธอเอาแขนมาโอบตัวผม
ผมก็เลยต้องใช้เอว..ค่อยๆซอยช้าๆตอนแรกฝืดมาก..พอไม่นานเหมือนมีน้ำมาช่วยก็ดีขึ้น...สักพักเธอคลายมือ..
ผมก็ยันตัวเพื่อเพิ่มแรง..คราวนี้เธอค่อยๆลืมตาครับ..ผมตกใจกลัวเธอจะร้องโวยวาย แต่ฌะอทำหน้าแบบงง.งง
ผมก็บอกว่าเธอหลับปลุกไม่ตื่น..ผมก็พามาที่นี่..แล้วเธอก็อ้วก..นู่นเสื้ออยู่นู่น..แต่ที่เป็นแบบนี้เพราะ..เพราะคุณมากอดผม
แล้วจูบผม..ผมก็เลยตามเลย..ผมก็บอกว่างั้นผมหยุดนะ..เธอบอกว่าไหนๆก็ไหนๆแล้วทำให้เสร็จๆไปเลยก็เเล้วกัน
ถึงว่าฝันเหมือนจริง.เธอบอกแบบนั้น..ครราวนี้ก็เต็มที่ครับ..ท่าเดียวจนเสร็จ..เธอเอามือมาโอบรอบเอวไว้แน่นมาก
จิกหลังข่วนหลัง...พอเธอเสร็จเธอเอาขามาเกี่ยวตัวผมไว้หลังจากที่ปล่อยแขนแล้ว...ผมซอยเต็มที่.จนเธอบอกว่าจับนมด้วยนะ
ผมก็จับนมเธอไปด้วยซอยไปด้วย..พอผมใกล้เสร็จ..เธอบอกว่าเอาออกข้างนอกนะ..ผมบอกว่าผมใส่ถุงยางไม่เป็นไร
เธอบอกว่าอยากเห็นว่าน้ำเวลามันออกมามันเป็นยังไง..เคยเห็นแต่ในหนัง..พอใกล้เสร็จผมก็ชักออกมาข้างนอกถอดถุง
แล้วก็ใช้มืออีกนิดเพื่อช่วย..น้ำพุ่งไปแรงพอควรเกือบถึงผมเธอ..เธอบอกว่าทำไมน้ำน้อยจัง..ผมก็บอกว่ามันขาดช่วง
ถ้าเสร็จข้างในนะ..น้ำมากกว่านี้อีก..ผมก็เอาทิชชู่มาเช็ดแล้วก็พากันไปล้างตัว..
ผมถามว่าทำไมไม่เคยเห็นแบบนี้เหรอ..เธอบอกว่าไม่เคยครั้งแรก..ผมถามว่าครั้งแรกเหรอเนี่ย..เธอบอกว่าใช่..
เมื่อก่อนอยู่หญิงล้วนตั้งแต่ ม.1-6 เคยแต่ใช้แท่งยางของเพื่อน...
ล้างตัวกันไม่นานของผมมันก็แข็งอีก..เธอบอกว่าถ้าครั้งนี้ไม่ขาดตอนน้ำจะเยอะมั๊ย..ผมบอกว่า.ไม่นะเพราะเพิ่งออกไปเมื่อกี๊
ผมจูบปากกับเธอแล้วก็ใช้มือช่วยของกันและกัน..พอผมบอกว่าใกล้แล้ว..เธอลงมานั่งอยู่ด้านหน้าเพื่อดู...ผมบอกว่าให้เบี่ยงไปหน่อย
เธอบอกว่าจะดูตรงนี้...พอใกล้ออกผมเลยมาจ่อใกล้หน้าเธอแล้วก็ปล่อยน้ำเข้าไปที่หน้าเธอแถวๆแก้ม..มีบางส่วนไหลย้อยมาที่นม..
เธอบอกว่าแรงเหมือนกันนี่..เยอะเหมือนกัน..ผมบอกว่าจะจะต่ออีกรอบไม่ไหวหมดแรง...
เราก็อาบน้ำแต่งตัว..แต่ผมก็โทรไปบอกว่า..ต่อเวลา..