ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Tutor Sex Life ติวเตอร์ ติวเซ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2020, 06:23:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

munkza

เย็บคุณแม่แล้วอาจารย์ก็อดใจไม่ไหวแล้วสินะ คุณลูกเข้ามาเห็นแบบนี้มีงอลแน่นอน สงสัยได้ฟาดลูกสาวอีกแน่นอน

tp3660

ปกติถ้ามาในแนวติวเตอร์ส่วนใหญ่อาจารย์จะเสร็จเด็กสาวซะก่อน แต่เรื่องนี้มาแปลกอาจารย์กลับโดนคุณแม่จัดก่อน ก็อย่างว่าแหละก็หุ่นคุณแม่เอ็กซ์ซะขนาดนี้เป็นใครก็ทนไม่ไหวแน่ๆ แต่ว่าที่น่าห่วงก็ตรงคุณลูกดันมาเห็นฉากเอ็กซ์นี่สิครับ เรื่องราวต่อไปจะเป็นอย่างไร จะได้จัดคุณลูกไหม ต้องลุ้น ครับ

mindza2212

ได้เวลาพักเบรกดีเหลือเกินการสอนครั้งนี้สอนลูกได้แม่ซะอีก

ตอนหน้าจะได้คนลูกด้วยไหม

keatmano

พล็อตแม่ที่เป็นห่วงลูกสาวแล้วเชิญครูสอนพิเศษมา คุณแม่มักจะกินอาจารย์ก่อนแล้วลูกสาวก็จะต้องโดนเป็นรายต่อไป สุดท้ายก็ 3P ... รูปร่างน่ากินทังสองคนเลย ... แล้วแบบนี้การเรียนจะดรอปลงหรือเปล่าน้า

Darktaker

อ่านดูเหมื่อนคนลูกก็จะแอบชอบติวเตอร์อยู่เหมือนกัน ตามเนื้อเรื่องบอกว่าไม่มีใครอยู่ได้นานและลูกสาวดูขยันขึ้นด้วย แบบนี้ลูกสาวน่าจะมีใจด้วยแน่เลย แต่แม่จัดจ้านน่าดูมีลูกเล่นด้วย เนื้อเรื่องรวบรัดแต่น่าติดตามครับ คาดว่าน่าจะจัดทั้งคู่แน่นอน😁

time288

ที่ติวไม่ได้เพราะแม่ชอบเยดขนาดนี้ทนไม่ได้ แต่ถ้าเปนผมนี่อยุต่อนานๆ
แถมได้ลุ้นเยดลูกสาวอีก ดัลเบิ้ลมันๆ
ปล.ชอบลายเส้นและท่าทางของอ.ท่านนี้มาก  ::Glad::

gojira

คุณแม่ก็ดูเซ็กจัด มากเลยเป็นคนเปิดพระเอกก่อนงานนี้หยาบแน่ๆลูกมาเห็นคิดว่าลูกน่าจะชอบพระเอกมาก่อนแล้วละ
ดูแล้วคิดว่าว่าสุดท้ายลูกได้ 3some แน่ๆ

biggiggog

งานนี้ติวเตอร์ตั้งใจเป็นอย่างมาก
ตังใจสอนลูก + ตั้งใจอึ้บแม่
ถึงเหนื่อยก็คุ้ม
ขอบคุณครับ

birdkung

คุณแม่ก็อยากแบบไม่ดูเวลาเลย จริงๆก็รู้อยู่แก่ใจว่าลูกจะกลับมาตอนไหนก็ได้ แต่ก็ยังยั่วพระเอกต่อ แต่หุ่นแม่นี่ก็น่า...จริงๆนะ

ชอบลายเส้นสวยดี มีบางภาพแวดแนวตลกๆด้วย (ไม่รู้เรียกภาพแบบนั้นว่าอะไร)
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

patrict

ฮอตทั้งแม่ทั้งลูกแบบนี้ผมว่าสอนฟรีก็ยังคุ้ม สุดท้ายท่าทางจะเคลมทั้งแม่ทั้งลูก ย้ายมาอยู่ด้วยกันชัวร์

kit Nana

แม่ร่าน ลูกน่ารัก แบบนี้น่า 3P
ติวหนังสือคนลูก สร้างลูกให้คนแม่(ไหม)
คาดว่าน่าจะจบแบบมีความสุขทั้งสามคน

DARKAXL

เหอะๆๆ คุณแม่อารมณ์เปลี่ยว ขอเอาติวเตอร์เป็นที่ระบายซะเลย พระเอกนี่เหมือนได้โบนัสเลยแฮะ
อ้าวเวรล่ะ ลูกมาเห็น งานนี้มีเฮ ::Ajark::

xonly8

โอ๊ยยยยยย คุณแม่

จัดกันกลางบ้านแบบนี้ไม่กลัวลูกเห็นเลยโน๊ะ หรือตั้งใจให้เห็นหว่าาาา   ::Evil::

otsubasa-k

แม่เซ็กซี่ขนาดนี้  ใครๆ ก็อยากมาติวให้แม่....เอ้ย..ให้ลูกทั้งนั้น
แถมแม่เองยังรอบจัดซะขนาดนั้น
นมอย่างบึ้ม

จบตอนนี่
ลูกสาวทำหน้าแบบนี้
คงอยากจัดด้วย...รึเปล่านะ

ขอบคุณครับ
รอตอนต่อไป

freelance

ก็ขุนแม่ช่วยจ่ายค่าติวให้ยังทำหน้าไม่พอใจอีกหรืออยากช่วยจ่ายค่าติวอีกคน จารย์​คนก่อนที่มาติวหนีไปบ่อยๆสงสัยรับค่าติวจนเหนื่อยเกิน