ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA พิธีกรรมสอนเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 18, 2020, 05:42:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  แหมะ ถ้าพิธีกรรมแบบนี้มีจริงๆน่าจะมีในไทยซะหน่อยนะ 555+ งานนี้ เด็กๆ ต่อคิวยาวเป็นหางว่าวแน่นอน แต่จะว่าไปเนื้อเรื่องมันอาจจะพลิกแพลงให้แม่โดนคนลงแขกก็เป็นได้ ดูหนุ่มๆแต่ละคน นี่หื่น ๆ อยากเยสขุ่นแม่กันทั้งน้านนินา ว่าไหม?  ::DookDig::

EDIT อ่าวพิธีกรรมจบ แต่แม่ไม่จบ อยากให้ลูกเยสอีก แหมะไอ้หนุ่มนี่มันเรี่ยวแรงดีจิมๆ

nowhereman

งานนี้แม่คงห่างดุ้นจากสามีเลยมากินเด็กแทน สนุกแถมน่าจะปลอดโรคอีกต่างหาก

เป็นตามคาดที่สามีไม่ใส่ใจ  แต่มาติดใจดุ้นลูกแบบนี้ จะเลิกรับทำพิธีไหมเนี่ย

ipor

ด้วยความรักลูกมาก จนไม่อยากให้ไครสอนแบบผิดๆ แต่พอโดนเสียบ กลายว่าติดใจซะงั้น

งานนี้ไมจบซะแล้ว แต่อย่าลามไปหาน้องสาวนะครับ

poloxz

ยังไงตอนท้ายรู้ความจริงแน่ๆ
คราวนี้ยาวๆเลยครับ

ว่าแล้วสบายจู๋เลยที่นี้
มีหวังได้น้องอีกคน

Boran Mark

หะแม่อยากทำพิธีกรรมกับลูก เหอ เหอ กลัวจะติดใจลูก แอบมาทำกันอึกนี่สิ
edit:นั้นไง เดวมีต่อ แม่-ลูกชาย ติดใจกันแล้ว 555

yopern

ทำพิธีสอนให้แก่ลูกตามความเชื่อของหมู่บ้าน กลัวแม่จะติดใจลูกกลับไปกินลูกที่บ้านอีกล่ะซิ

edit เดี๋ยวกลับไปบ้านก็ไปต่อกันอีก  บ้านสะเทือนอีกแน่งานนี้

munkza

สงสัยทำไปทำมาผ้าหลุดโออิตะต้องรู้แน่ว่าเป็นคุณแม่ตัวเอง

ทุกเมื่อเลยน้าคุณแม่ โออิตะซัดยับแน่ มีหลานมาอีกคนไวแน่นอน

nuunung

เป็นแม่ที่ยอดเยี่ยมมากๆ คอยสอนประสบการณ์ที่สุดประทับใจให้ลูกชายด้วยตัวเอง

apichart2523

ความจริงคุณแม่เป็นคนต้องการลูกมาก คืออยากเป็นเมียไม่ได้อยากเป็นแม่ ดังนั้นจึงอยากผลิตลูกอีกคน
การเข้าพิธีถึงจะเติบโตมาเป็นคนดี ดังนั้นเราต้องทำพิธีกรรมบ่อยบ่อย

mindza2212

แม่หวงก้างนี่หว่าคนอื่นเสนอให้ไม่ยอมอยากทำซะเอง

สุดท้ายแม่ติดใจยอมให้เอาตลอดเฉย

keatmano

ผ้าปิดหน้าคงเปิดออกในที่สุด แล้วจะไปสอนต่ออีกหลายๆครั้งที่บ้านเลยมั๊ง

คงไม่ติดใจคิดไปลองกับน้องสาวต่อนะ ... กลายเป็นเล่นกันทั้งครอบครัวไปเลย

artmanna

แหมส แค่ปิดหน้าไว้ คิดว่าลูกจะจำไม่ได้เหรอครับ รู้แน่นอน กินกันยาวๆสบายไป

kazu36

อาการเกิดจากหวงลูกชาย หรือเปล่าน้อ
เลยยอมเป็นผู้สอนซะเอง
เดี๋ยวมาต่อนะ

cloudser

::Touchy:: พิธีเปิดซิง 5555 ผมว่าลูกต้องรู้แน่ๆเลยว่าเป็นแม่มัน แต่ตอนท้ายนี้ขออย่ามีเหตุสะเทือนตับนะมาแนวนี้ละกลัว  ::Horror::

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เป็นพิธีกรรมเก่าแก่ที่ดีมากครับ Edit พิธีกรรมจบคุุณแม่ไม่ยอมจบซะแล้วติดใจลูกชายแรงดีจริงๆแถมสดไม่ไส่ถุงด้วย