ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nekomata Naomi] Substitute Night ขอแทนเขาสักคืน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 15, 2020, 06:20:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ผมว่าจับไม่ได้หลอก ดูแล้วนางเอกเป็นใจให้โดนลักหลับด้วยละ

นั้นไงเบื่อผัวจริงๆด้วย

BabyFace

นางเอกเก็บกด  ต่อให้รู้ว่าไม่ใช่ผัวก็ตามน้ำแล้ว  ส่วนผัวก็บื้อจนไม่รู้เรื่อง  เย..กันยันเช้าแน่  เช้าค่อยว่ากัน  ::GiveMe::

asdw

นางเอกน่าจะรู้ว่าไม่ใช่สามีนะแต่อยากลอง
อยู่ด้วยกันตั้งหลายปี  มันต้องแปลกบ้าง สามีก็เอาแต่เมา  สมใจหล่อนเลย

ngvgas

ดูแล้ว กินยาวแน่นอน นางเอกน่าจะอยากลองก่อนด้วย

timshel

ขนาดนี้ ยังไม่รู้ตัวอีกเหรอ

ผัวก็ไม่ทำการบ้าน รุ่นน้องเลยต้องมาช่วย

TZONE

คุณนายรู้แล้ว ยังจะทำต่อ อารมณ์คงขึ้นสุดๆ

Edit: นี่คงจัดกันถึงเช้าเลยสินะ เก็บมานาน

jkpro

ที่พีคคือผิดตัว แต่พีคในพีคคือห้ามหยุด และผมว่าต้องมีต่ออีกรอบแน่นอน

ปัดโถ่ ที่พีคกว่านั้นคือดันรู้แต่แรกแล้ว ตีเนียนเลยนะคุณพี่

siwapol55

ภรรยาน่าจะติดใจแล้วก็มาแอบผัวไปเย็ดกับชู้ยาวๆแน่เลย
ขอบคุณมากครับ
เดาถูกด้วย ติดใจกับการเอาชู้ไปยาวๆ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

นึกว่าจะแค่เข้าใจว่าสามี ที่ไหนได้ของขาดยี่เอง สงสัยน่าจะมอีกยาวแบบนี้ ติดใจ

The Exchange

รุ่นพี่ตื่นมาพอดี ต้องแอบแล้วแบบนี้ไอ้เสือ

skycnx27

สุดท้ายก็คงแอบกินกันเรื่อยๆ ทำไงได้ติดใจไปแล้ว

doujin

ตอนแรกก็กดตอบตั้งนานไม่ติดสักที นึกว่าเป็นที่เราคนเดียว
..
ผมว่าผญ รู้แหละว่าที่เอาด้วยกันน่ะใคร แต่คงเต็มใจ+ยินยอม เพราะอาจชอบมาก่อนหน้าแล้ว
..
สรุปคือนางร้้ายแหละ ร้ายแบบตีหน้าซื่อ 5555

neoga

นางเอกคงติดใจและให้แฟนชวนรุ่นน้องมาใหม่ อยากมีแจ็คพ็อตท้องตอนจบ
Ntrดีๆนี้เอง