ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 34-2

เริ่มโดย kamlk, กุมภาพันธ์ 19, 2020, 10:42:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funkyman

ตอนนี้สุดยอดจริงๆ ครูโดนทั้งหนุ่มทั้งแก่รุมด้วย

elelle

jadnaja

astaxantine

Tom 2017

jaaebaby

fourze22

รอคอยที่สุดก้อเรื่องนี้แหละ เข้ามาปุ๊บ รีบลงความคิดเห็นก่อนเลย กลัวขาดตอน สุดยอดมากเรื่องนี้

Manoptana

พรานบุญตอบแทนอาจารย์พรานสินด้วยครูโจ้ อย่างนี้ครูโจ้ก็รับไปเต็มๆ

punpoonkung

ลองอ่านครั้งแรกครับ...เนื้อเรื่องชวนเสียวน่าติดตามมาก...ขอบคุณที่เขียนเรื่องดีๆมาให้อ่านครับ

kongzaa08

ครูโจ้โดน 2 พรานรุมสวิงแน่ๆ ยิ่งร้อนแรงแบบนี้ด้วย ขอบคุณครับ

joelouis4647

::GiveMe::ครูโจผ่านรอบนี้ได้ ยิ่งกว่าสงครามโลกแน่ๆ คิดผิดหรือเปล่าเนี่ยหนีครูใหญ่มาเจอนายพรานใหญ่กว่า

Monte Cristo

หายไปนานทำเอาคิดถึงเลยครับ

[Edit เรื่องดีคุ้มกับการรอนานจริง ๆ ครับ ตอนนี้ไม่มีตรงไหนให้ออกความเห็นเลยครับ ไร้ที่ติ]

ขอบคุณครับ

gamebigfoot

โดนแซนวิสคงไม่น่าจะพอ ดูท่าลงแขกเจ้าตัวคงจะชอบมากกว่า

bigpooh

เป็นเรื่องราวที่มาราธอนมาก กับวิบากของครูโจ้เที่ยวนี้