ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2.... ตอนที่ 35 คู่รักคู่ใหม่

เริ่มโดย HatHU, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 06:06:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akepong

มันต้องอย่างงี้สิเอาคืนบ้าง ตามใจมากแล้วเหลิง

Nxxm wap

veget

เลือกน้องดาวเถอะ เลือกคนที่เค้ารักเราคนเดียวดีกว่า ส่วนน้องนาไปไกลเกินกว่าจะกลับเเล้ว

kpkp

น้องนาแอบไปกับพี่ป้อมโดยไม่บอกก่อน แบบนี้เริ่มไม่ดีแล้วนะ วันหลังเดี๋ยวก้อไปกับคนอื่นๆแบบไม่ยอมบอกก่อนอีกแน่เลย
I love Xonly

araiana

แบบนี้จะกลับเป็นเหมือนเดิมกับนาได้มั้ยครับเนี่ย

chaitya

ต้องห้ามปรามบ้างนะครับ คุณนาเรื่องนี้ ส่วนน้องดาวเอาใจไปเลย

abfun

เดาทางจินตนาการท่านไม่ถูกเลยครับ...แต่แบบนี้แหละคนอ่านแบบผมชอบนัก..มันตื่นเต้นดีครับ

Phoowadol

เข้าใจ หัวอก พระเอกนะครับ กับเรื่องนี้ คือ  การ ปิดบังของนา เรื่อง หนุ่มน้อย รึใครๆที่ผ่านมา ก็แล้วแต่ มันคงสร้าง ความตื่นเต้นให้ นาหละ  แต่คนเป็นสามี นี่สิ ถึงจะยอมให้ เมีย ไปมีอะไร กับใครก็ได้ ก็จริง แต่มาปิดบังกันแบบนี้  มันก็ จะเสียความรู้สึกเป็นธรรมดาหละ.....แต่ด้วยความรัก ที่มีต่อน้องนา เดี๋ยวพระเอกก็ให้อภัย อยู่ดี เชื่อสิ
    ส่วน น้องดาว กับพระเอก  ผมว่า น้องนาเขาตั้งใจ เปิดทางอยู่แล้ว....มันอยู่ในแผน อยู่แล้ว   แต่ว่า ความรู้สึกดีๆ ที่พระเอกมีให้กันกับน้องดาว ผมว่า มันแค่ช่วงเวลา ประเดี๋ยวประด๋าว แค่นั้นหละ แน่นอนหละว่า จากปม เรื่องเซ็กส์ที่ตัวพระเอกดูเหมือนจะอ่อนด้อย
พอมาเจอ น้องดาว ที่เอาใจเก่ง แถมยังสนองอารมณ์ ในแบบที่มันลงตัว  พอดิบพอดี ไม่ขาดไม่เกิน มันทำให้ ผ่ายชาย รู้สึกดี รู้สึกเป็นผู้นำ ขึ้นมา จึงเป็นธรรมดา ที่เขา จะรักน้องดาวจนอยากเอามาเป็นเมีย ด้วยจริงๆ...แต่เชื่อเถอะว่า ยังไงๆ พอเอาเข้าจริงๆ พระเอกก็ตายรังเดิมอยู่วันยังค่ำ  ::Confident::
    ส่วน ที่น้องดาว ถามเรื่อง คนชื่อป้อมกับพระเอกนั้น....เหมือจะมีกลิ่น ตุๆ แฮะ......ผมว่า คนชื่อป้อม  คนนี้ ไม่น่าไว้ใจละ........ ::Hunger::

game smith

ดาวอาจเป๋นทางที่ดีกว่านะ

แต่ถ้าจบกับดาว ไม่แฮปปี้เอนดิ้งเลย

eglebudsob