ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka-Ex] Tomatta Sekai de Majiwaru Toiki เกมรักหยุดโลก 1/5 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjhj1988

เป็น time stopper แบบที่เอาแน่เอานอนไม่ได้
จะใช้ก็ต้องคิดเยอะๆ และพร้อมรับความเสี่ยงสินะคับ 5555+

ซวยละความลับแตกแถมโดนริบของกลางอีก
แต่ตอนต่อไปนี่ เดาความคิดของนางเอกไม่ได้จริงๆคับ

sevennine

ได้จากปู่แต่ระยะเวลาสั้นแท้ ต้องลองเยอะๆหน่อยจะได้กะเวลาได้ จะได้ไม่พลาด

sevennine

ได้จากปู่แต่ระยะเวลาสั้นแท้ ต้องลองเยอะๆหน่อยจะได้กะเวลาได้ จะได้ไม่พลาด

นั่นไงทำจนลืมเวลาเขาจับได้เลยแล้วจะทำไงดีล่ะนั่น

Hanaka99

พระเอกเสี่ยงจัดเลย ทั้งที่รู้ว่าเวลายังไม่แน่นอน

foreveriq

สนุกดีครับ เป็นอาชญกรรมเล็กๆที่ทำให้ตื่นเต้นได้ เนื้อเรื่องหยุดเวลาสวนใหญ่พระเอกจะรอดตัวไปเลย โดยไม่มีใครรู้ แต่เรื่องนี้ดูปูมาทางมีความหวังว่าพระเอกจะมีคู่ขา ก็หวังว่าหลังๆคงมีนะ

คดีพลิกเฉยเลย 555+ แทนที่ตัวเองจะเป็นคนคุมเกม โดนแย่งไปแล้วตอนหน้า

papupput

มีโอกาสได้หยุดเวลาทั้งที หวังว่าจะหน่ำใจ
จงลง จงลง จงลง
::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

Magman09

ถามหน่อยครับผม 
พวกเสียงก่อนเปิดกระโปรง คือเสียงหัวใจเต้นเพราะตื่นเต้น หรือเป็นเอฟเฟคบอกว่านี่คือการหยุดเวลาอยู่ครับผม

jarabaman

ซีรี่หยุดเวลาแบบไม่ใช่งุลหื่นนมาแล้ววว  ส่วนมากมาแบบลุงหื่นตลอด

เอาวะพระเอก ใจเอ็งมันได้ หยุดเวลาแบบสั้นๆก็อย่าไปสน

จนได้สินะ ความหื่นมันครอบงำ 55

paisan12

ชอบแนวนี้จัง แต่ควบคุมเวลาไม่ได้ต้องวางแผนดีๆหน่อยละ แถมโดนขโมยอุปกรณ์อีก จบละ

faith

มีไอเท็มเด็ดๆสามารถหยุดเวลาได้ นี่มันสวรรค์ชัดๆ ดูทรงได้จัดยาวๆแน่

แหม่ กดตั้งเวลาไม่ได้แย่เลย เค้ารู้ตัวแล้ว แถมแตกใส่อีก รับรองงานเข้าแล้ว

wongsakon.pomsakha-na-sak

ตอนแรกนึกว่า จะไม่ใส่ เห็นหน้าพระเอกตกใจมาก 555+