ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนนนี่ ไดอารี่ EP.2

เริ่มโดย NaNNz, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 11:29:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

ถ้าชอบของแปลก ผมว่าต้องเจอกับของพวกนิโกร น่าจะสนุก

Teerachan rad

สาววุ่นวายกับผู้ชายข้างบ้านแบบนี้ลุ้นกันยาวไป...5555

NaNNz

อ้างจาก: Phoowadol เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2020, 12:28:53 ก่อนเที่ยง
อ๋อ...อีกอย่าง วิธี การ ใช้งาน บอร์ด
เทคนิคเล็กๆน้อยๆ...
  เวลาเราจะใช้ สติกเกอร์.อีโมฯ ร่วมกับ ตัวอักษร  ให้ น้องแนน  เคาะแป้นพิมพ์ ให้ห่างจาก ตัวอักษร อย่างน้อย สองครั้ง แล้ว ค่อย ลงอีโมฯ นะครับ  ::Cheeky::   และถ้าจะลง อีโมฯ หลายๆตัว ก็ เคาะแป้นพิมพ์ ห่างกัน สองครั้ง  เช่นกัน นะครับ   ::DookDig::   ::Pull::
ลองทำดูเนอะ
ขอบคุณมากๆเลยค๊า จะลองทำดูนะคะ
" "

หมาน้อย ร้อยลีลา

ทำแล้วมีความสุขก็ทำไปเถอะครับ
ไม่ได้เดือดร้อนใคร
แต่ก็ระวังๆบ้างนะครับ  เป็นห่วง
เมื่อเข้าสู่วังวนแล้วมันถอนตัวยาก

Man. Number1

ผมชอบมากเลยครับแนวนี้อยากได้คนแบบยี้บ้างจังเลยครับ เห็นเป็นด้ามๆไม่ได้เลยนะ

johnywalker

แผนสูงนะเจ้าแดน เอานักเก็ตมาล่อตีสนิท หวังเคลมเจ้า ล่ะสิ

talaxman

ยั่วขนาดนี้แล้ว จัดๆในน้องแนนเค้าหน่อย

tapesaksit

ทั้งชอบโชว์ทั้งกระทุ้งหีด้วยของหลายๆอย่าง
เป็นไดอารี่ที่น่าติดตามสุดๆ

awso123

arsenyo

จัดให้แดนซักรอบซิสมมนาคุณไป

makesomenoise666

จัดว่าเป็นรสนิยมที่ตื่นเต้นเชียวหละคับแนน เอามาเล่าอีกนะคับ รออ่านอยู่

tantawanjames

ใจกล้าดีจริงๆเลยเล่นเสียวในร้านขายของชำแบบนี้ มาสายอ่อยๆยั่วๆแบบนี้ระวังจะพลาดเจอของจริงเข้านะครับ

spun

asahi123

ชอบแนวนี้มากเลยคับ ปกติที่อื่นอื่นเขียนจะมีแต่โชว์นิดๆหน่อยเป็นเรื่องสั้นๆ แต่นี่ตามอ่านมาตั้งแต่ตอนแรกสนุกมากคับ อ่านแล้วเห็นภาพตามเลยคับ

wilunx

เสียดายน้องแนน
ไมน่าเปิดกับแปรงเลย

ขอโชว์แบบหลุดโลกขึ้นเรื่อยๆ นะครับ

::Thankyou::