ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Better with Age ?แม่บ้านบลูมเมอร์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 24, 2020, 06:26:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

heromomo

สงสัยผัวว่างแผ่นไวแน่แต่จะมีคนอื่นร่วมด้วยไหมนั้น

edit สุดท้ายก็ไม่มีใครมาถึงสักคนปล่อยให้ลูกๆรอ

Dragora

Dragora

อยากกลับไปวัยเรียนกันหมดมีหวังได้ลูกเพิ่มขึ้น​แน่

GongGang

จริงๆการเปลี่ยนชุดนี่ช่วยให้ชีวิตคู่ราบรื่นขึ้นเยอะ น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

Edit : แหม่เด็กๆในโรงเรียนมีน้องเพิ่มแน่นอน

rit1403

มีคนมาเห็นแล้วร่วมแจม แล้วติดใจเลิกเป็นสาวขี้อายไปเลย

ผิดคาดแฮะ สงสัยจะอ่านแนวนี้มากไป

nekki

รอจนถึงที่บ้านไม่ไหวกันซินะ ถ้าแม่ๆยังสาวหุ่นดีๆมันก็โอเคกับบูลเมอร์หลอก

ตอนจบนี่ฮาสุดยอดครับ เข้าใจหัวอกเดียวกัน555

ab123ab123

อืมมม แต่ละคนหุ่นเซ๊กซี่ทั้งนั้น กุว่าไม่ใช่แค่คู่เดียวแน่นอน

555 นั่นไงเป็นตามที่คิดไว้ แต่ว่าน่าจะมีคู่อื่นให้ดูด้วยก็ดีนะ

vigo

lwana4

ถามจริงๆเถอะ ชุดแบบนี้มีใครไม่ชอบบ้าง หนังจากนี้นางเอกต้องไปจ๊อกกิ้งกับแอโรบิกบ่อยๆ

edit ว่าแล้วมันชอบกันหมดทุกคน แต่ รร นี้ดีแฮะมีห้องแยกเพียบ

progess

สามีพาเมียมายั่วบรรดาชายๆแบบนี้ แย่สุดคือโดนรุมโทรม สามีกำลังจะได้เอาแล้ว โดนบระดาชายๆจัดการเข้ามาจับตัวแล้วก็เอาต่อหน้า
ส่วนถ้าดีสุด คือลูกมาเห็นแล้วพ่อชวนเอาแม่ด้วยกัน

Edit: โอ้ผิดคลาด บรรดาพ่อพากันไปจัดเมียตัวเองเว้ย ฮาฉสกสุดท้ายพ่อเราหายไปไหนหมด เดาผิดหมดเลยเซงจัง

siwapol55

มีคนแอบดูอยู่แน่เลย มาทำกันในที่แบบนี้
ขอบคุณมากครับ
อะไรกันเนี่ย มากีฬาเป็นแค่ข้ออ้างเปลี่ยนสถานที่เอากันใช่ไหม

B&B

แบบนี้อาจจะดีต่อเมียก็ได้นะ ถ้าหลังจากนี้ใส่ชุดคอสเพลย์​อะ เพราะรู้สึกผัวจะชอบอะไรแบบนี้ อืมๆ ผัวนี้หน้าโคตรเด็กเลย ตอนเห็นผ่านๆ นึกว่าแนวแม่ลูกซะอีกนะเนี่ยยย

::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

มีแต่คนชอบบูมเมอร์ทั้งนั้นเลย ฮ่าๆๆๆ แหม่ได้เห็นหุ่นเมียตัวเองในชุดแบบนั้น ใครไม่อยากจัดก็แปลกแล้วววว

ขอบคุณ​

TZONE

จะมีใครโผล่มาแจมไหมน้า เล่นกันในโรงเรียนงี้

Edit: พ่อหายไปผลิตน้องให้เราไง