ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka-Ex] Tomatta Sekai de Majiwaru Toiki เกมรักหยุดโลก 2/5 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 24, 2020, 07:12:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vincentzx202

เห็นตอน1 ติ๋มๆหงิมๆ ที่ไหนได้แรงกว่าพระเอกอีกสัส อีช่างโชว

ตอนหน้ามีช่วยกันเล่นครูประจำชัะ้นด้วย เด็กสมัยนี้นี่

tonza221

นี่สาวเจ้าเป็นพวกโรคจิตด้วยสิน้าาาา
EDIT : แลกกับการให้มีเช็กส์แบบนี้ค่อยแฟร์ๆหน่อย มั้งโถ้ววว ถถถถถถ

sexsuremami

เอ้าฝ่ายหญิงเล่นด้วยสะงั้นหรอครับ
ฮึๆความป่วนวุ่นวายและเสียวกำลังจะเพราะผู้หญิงช่วยพระเอกหยุดเวลาด้วย

pattanai023

โอโห ชอบจังเลยครับเรื่องนี้ ตื่นเต้นเลยว่าจะทำอะไรต่อ

อือหือ ดีเยี่ยม รอติดตามตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

everythink

ตอนที่ 2 มาแล้ว ครั้งนี้ได้ลงเอยกับนางด้วย หยุดเวลาไว้แค่สองคนช่างฟินมาก
ตอนต่อไปจะมีอะไรตื่นเต้นอีกนะ ลุ้นจัง อิอิ รอรอ ตอนต่อไป ชอบอะ

พลัส

เรื่องเร้าใจกว่าที่คิดอีก
คนแปลก็นะ แบ่งตอนซะทำร้ายจิตใจคนอ่านจัง

badkitty

นางเอกเป็นพวกเก็บกดเฉย งงในงง เดาทางยากจังเรื่องนี้ ให้ทายตอนนี้คงเป็นตอนที่นางเแกนั้นคงเดินเปลือยไปทั่งรรเรียน แล้วพระเอกก็คงไม่ยัวไม่ได้แอ๋มใคร

gfthebc

เรื่อง​ระยะเวลา​ที่​จะ​หยุด​ยัง​ควบคุม​ไม่ได้​เลย​ จะ​ถอด​เสื้อผ้า​ตัวเอง​นี้​เสี่ยง​เลย​นะ​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สงสัย​สาว​เจ้า​น่า​จะ​ชอบ​แบบ​ outdoor แน่​ๆ​เลย​ครับ​ และ​ก็​เครื่อง​ราง​อยู่​ใน​มือ​สาว​เจ้า​นี้​ต้อง​มี​ไอเดีย​บรรเจิด​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

pag1

มีไอเท็มแบบนี้เหมือนได้เป็นเจ้าโลกสามารถทำอะไรตามใจชอบได้

iten1234

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ฝ่ายหญิงกับชอบสะงั้นสงสัยนางเป็นพวกเก็บกดพอมีโอกาสหยุดเวลาเลยได้ปลดปล่อย Edit ต่างคนต่างซิงทั้งคู่ได้เปิดซิงซึ่งกันและกันก็งานนี้สงสัยจะโดนหมดทั้งโรงเรียนซะละมั้ง

siwapeeza

อ่าวพีคเลยนางเอกเป็นพวกชอบโชวซะงั้นนน

แสดงว่านางเอกคิดอะไรกับพระเอกอยู่แล้วแน่เลย ถึงยอมนี่

แมงโก้ส้นตีน

แหม ชอบเรื่องตื่นเต้นนี่นา นางเอกเรา  ::DookDig::
ว่าแต่ถอดมาก็เจอนมเลย หรือว่าโนบรามาเรียนเนี่ย  ::Shy::

ให้ไปยาวๆ เลยก็ได้นะ มีหอยให้เอาต่อนี่ฟินอยู่แล้วนี่  ::HeyHey::

BabyFace

อ้าวๆ  พระเอกแม่งกะจอกไปเลยเจอเธอเข้าไป  สายลามกกว่า  ::Yes!::

เข้าสู่ตอน 2 แล้วรู้สึกชอบเรื่องนี้นะสนุกและได้อารมณ์อรรถรถร่วม  ::Shower::

bigboy001

::Thinking:: ถ้าตราบใด พระเอก ยังไม่ได้ที่หยุดเวลาคืน ก็คงต้องเป็นลูกไล่ของนางเอกต่อไป ทางเดียวที่ต้องจัดการคือ เสียบนางเอกจนกว่าเธอจะพอใจ แล้วก็ชิงมาดื้อๆแหละ ยังไงนางเอกก็ยังไม่พ้นต้องโดนจัดหนักอยู่แล้ว ก็ถล่มให้หอยแตกไปเลย  ::DookDig::

EDIT นางเอกก็ซนซะเหลือเกิน อาจารย์สาวงานนี้โดนพระเอกจับเยสสแน่ๆเลย ก็ต้องสั่งสอนนางเอกับอาจารย์ให้เข็ดฐานเหิมเกริมไม่รู้จักพลังเจี้ยวม้าซะแล้วว่าไหม 555+