ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 03:16:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

resistance

ลายเส้นแปลกๆ นะครับ น่าสนใจว่าเงื่อนไขที่จะใช้แอปนี้มีอะไรบ้างนะครับ

Dragora

siwapeeza

โอ้วโหว หัวหน้าน่าจะเละนะนี่ ถ้ากดปุ๊ปติดปี๊ปนี่

โหวระหว่างโดนสะกดจิตก็ไม่รู้ตัวด้วยแล่วจำไม่ได้นี่แจ่มเลยนะนี่

missnihgs

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับลายเส้นแปลกใหม่เเต่ภาะเล็กไปนิดขอให้มีหลายๆตอนนะครับ

jarabaman

หัวหน้าคงไม่รอดแน่ๆเลย แอพนี้มันน่าใช้จริงๆเลย 555

มีตอนต่อไปด้วย รอๆๆเลยครับ

Saitama007

แนว time stopper เลยครับ น่าจะล้างแค้น หน ได้พอสมควร  แต่ตอนท้ายสุดน่าจะดีกันนะ

sunlightz

andycarton

มีแอฟสะกดจิตแถมโหลดในโทรศัพท์ได้ด้วย แอฟนีดีต่อใจจริงๆ ว่าแต่ได้ผลหรือเปล่านะ มาแนวนี้คงไม่รอด ::DookDig::

artherox

หัวหน้าจอมเฮี้ยบสาวสวย น่าจะโดนจัดหนักๆอยู่นะคับเนี่ย ลูกน้องคงจะเอาให้สาสมใจเลย
อ่านจบแล้ว ขอบคุณมากๆที่แปลให้อ่านคับผม รอดูตอนต่อไปจะไปใช้กับใครที่ไหนอีก

mindza2212

ใครมันใจดีให้แอปกับไอนี่หว่าอยู่ๆก็ได้ของดีมแบบง่ายๆ

The Naive

ลายเส้นแปลกๆ แต่รูปสวยดีครับ นางเอกก็ดู sexy ดี
ลูกน้องนี้ท่าทางจะเก็บความแค้นเอาไว้มากนะ เล่นซะหัวหน้าดูเป็นผู้หญิงร่านๆเลย

sutee seechart

แหม่ หัวหน้าจอมเฮี๊ยบ แต่สวยเป็นบ้า
เป็นความไฝ่ฝันของลูกน้องหลายคน ที่อยากจับเย็ส
นี่ถ้ามีแอพนี้จริง ความบันเทิงระดับ 10 เกิดขึ้นแน่นอน

ชอบๆๆๆ ตรงที่หัวหน้าหมอยเยอะนี่แหละ นี่ถ้าถ่ายรูปตอนถ่างขาน้ำย้อย วันหลังอาจจะไม่ต้องใช่แอพ

Boran Mark

เอาให้หนักเลย มาว่าเราดีนัก เฮอะ แล้วหล่อนตื่นมาจะจำได้ปล่าว ว้าาาาาา