ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 03:16:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

เพิ่งลองแปลครั้งแรกเลย  ยังไงก็ช่วยกันติหน่อยนะครับ  เรื่องนี้แปลไม่รู้มีอะไรผิดมั้ย  ด้นสดไปก็หลายข้อความ  แล้วก็ใช้เพ้นแปลเลยใช้แบบอักษรเดียวไม่มีเปลี่ยนตลอดทั้งตอน  ก็จะดูมึนๆแปลกๆหน่อย   แล้วก็อีกเรื่องนะ  ผมหาในเว็บนี้กับเว็บบ้านครั้งนึงแล้วยังไม่เห็นมีใครแปล  แต่เรื่องนี้มันออกมาครบ3 ตอนจบแล้ว  แปลอิ้งไปสองแล้ว  ผมเลยขอถือวิสาสะนะครับ  ถ้าไปซ้ำกับใครก็ขอโทษด้วยจริงๆ

01

02

03

04

05

06

07

08

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

เนื้อหาน่าสนใจ เเต่เสียด้าย ลายเส้นมันแปลกๆ+ภาพเล็กอะครับ

เเต่ลองพยายามอ่านเเล้วน่าสนใจ นางเอกสวยมาก เเต่ดูๆไปเเนว

รุมโทรมใช่ไหมเนี่ย เปงไปได้ขอให้เเค่โดนพระเอกคนเดียวเถอะ

ช่วงหลัง เดาว่านางเอกไม่รู้ตัว ไอ้พระเอกคงกะไว้กินตับอีก

้เดาว่าตอนต่อไปน่าจะมีสาวๆอื่นโดนด้วยหรือป่าว

-----------------------------------------------------

ตรงๆครับ ครึ่งหลังอ่านไม่ได้เลย มันเล็กมากอะครับ ยังไงจะกลับมาอ่านอีกทีนะครับ

พยายามอ่านเเล้วเเต่ปวดตา 555+ เลยไม่รู้ว่าตอนจบเปงไง ไว้จะกลับมาอ่านครับ

ขอบคุณครับ  ผมวนอ่านสองรอบ  แก้สองรอบเลยกว่าจะได้  แก้เรียบร้อยแล้วลองมาอ่านใหม่ดูนะครับ

ขอบพระคุณที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านครับ ไม่คุ้นกับลายเส้นเลย เเต่นางเอกหุ่นดีมาก

เอาจริงๆผมว่า ตัวตนนางจริงๆคือตอนโดนสะกดจิตนี่เเหละ คนเราเวลาทำงาน

เครียดๆ ก็เก็บกด นางเลยปล่อยตัวเเบบนั้นเเน่ๆ ไม่รู้ว่าตอนที่2จะโดนรุมไหม

เเต่ใจจริงอยากให้โดนเเค่พระเอกคนเดียวอะ อ่อ สุดท้ายเเต่ไม่ท้ายสุด ถ้าตอน18+

ถ้านางเอกปล่อยผม ถอดเเว่นน่าจะ เเจ่มกว่านี้มากๆ หวังว่าตอนหน้าจะปล่อยนะ ^^

tongah

สายเส้นไม่เหมือนใคร มีสไตส์ดีครับ  ผู้หญิง สวย เซกซี่  เนื้อหาตามยุคสมัย อารมณ์คล้ายๆ time stopper น่าสนใจมากครับ

paisan12

naris1423

ลายเส้นไม่เหมือนกับที่เคยอ่าน แต่เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ เข้ากับเหตุการณ์ใหม่ๆ ที่เอาแอปฯสะกดจิต มาใช้เป็นตัวเดินเรื่อง

ผมใช้ไอแพดอ่าน ไม่เห็นว่าจะมีปัญหาตัวหนังสือเล็กเลยนะครับ หรือว่าได้รับการแก้ไขแล้ว

แต่อ่านตอนจบแล้ว อยากได้แอปฯ ตัวนี้มาใช้บ้างจังเลยครับ

ddcc

แปลโอเคนะครับ อ่านลื่นดี แต่ไม่รู้ว่าตรงต้นฉบับไหมเพราะไม่ได้อ่านต้นฉบับ5555 แต่เท่าที่อ่านก็รู้เรื่องมาตลอดนะ ไม่มีจุดไหนที่รู้สึกแปลก เรื่องนี้มีแค่ลายเส้นที่ไม่เข้ม ดูภาพยาก แต่ฟอนต์ที่คุณใช้ โอเคเลยนะ อ่านง่าย เนื้อเนื่องก็นะ แอปโผล่มาง่ายเกิ๊น
อืมม เกือบจะขัดคำสั่งได้ถ้าเจออะไรแรงๆ แต่คำสั่งที่ห้ามขัดคำสั่งมันก็โหดเกินนน

scozember

Mylove1234

ว้าว ผมว่าแปลได้ราบรื่นดูเป็นธรรมชาติ เนื้อเรื่องก็ไม่ธรรมดานะ

rain1234

เรื่องนี้เป็นแนวที่เราค่อนข้างชอบ หวังว่าคงมีหลายๆตอน

hippopov2

ลายเส้นแปลกดีครับ ไม่เคยเห็นเลย แถมเนื้อเรื่องแบบพิมพ์นิยมอีก อย่างนี้สุดยอดเลย

whiteshark

ลูกน้องโดนฉีกหน้ากลางที่ทำงานแบบนี้ รับรองโดนเอาคืนแน่นอนคุณหัวหน้า  ::HoHo::

pamaaeng

โหลดได้ที่ไหน ไอ้แอปสะกดจิตเนี่ย
จะเอาไปใช้กับหัวหน้าบ้าง

sexsuremami

ว้าวผมอยากอ่านเรื่องนี้นานแล้วครับมีคนแปลสักทีขอบคุณครับ

biggiggog

งานนี้หัวหน้าคงโดนเละแน่
เพราะลูกน้องออกแนวเถื่อนๆซะด้วย
ขอบคุณครับ