ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 03:16:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

หวัง​ว่า​หัวหน้า​สาว​จะ​ไม่​โดน​อะไร​ที่​ปวด​ตับ​จน​เกินไป​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เป็น​ App​ เสีย​สาว​นี้​เอง​ คล้าย​ๆ​กับ​ยา​เสีย​สาว​เลย​ครับ​ โดน​แล้ว​จำอะไร​ไม่ได้​

ืns52800189

อยากทำได้บ้างจังครับ....การสะกดจิตแบบนี้...จะเอามาทำที่ทำงานบ้าง....หัวหน้าผมมีหลายคนที่เป็นแบบในเรื่องนี้

Jack0908

ภาพสวยครับเนื้อหาน่าสนใจแต่อ่านยากนิดนึงแต่ส่วนตัวแล้วชอบเนื้อเรื่องแนวนี้อยู่แล้วติดตามครับ

wongsakon.pomsakha-na-sak

หุ่นหัวหน้านี่ดีมาก เป็นหุ่นในฝันของผมเลยครับ

Popoing

แนวนี้คนเขียนคงเก็บกดจากที่ทำงานและแบบคงจัดกันในที่ทำงานแล้วไม่ปล่อยไปไหนแน่ เรื่อเรื่องชวนติดตามครับและฟ้อนขนาดกำลังดีเลยครับ

เนื้อเรื่องคล้าย แนวหยุดเวลาเลยครับเปลี่ยนแค่อุปกรณ์

Phatsakorn Kamkom

bank1027

คือลายเส้นของอาจารย์คนนร้ มันดูเหมือนลวกๆ นะครับแต่ การแสดงอารมณ์ของตัวละครแบบ ดีมาก สีหน้าท่าทางสรีระคืออ่านแล้วบอกเลยไม่จบ แพ้แตกก่อนผมตายๆๆๆๆ

DarkEMP

oat555123

เนื้อเรื่องไม่ค่อยโหด แต่ไม่ชอบแนวคนชั่วได้ของดีเลยแหะ

exelier

เละแน่นอนน คุณหัวหน้า ว่าแต่ทำไมของดีต้องมาอยู่กะคนเถื่อนด้วยนะ น่าจะไปอยู่กะคนดีๆมั่ง
เสียดายหัวหน้า

KidYai9569

เนื้อหาน่าสนใจ ลายเส้น+ภาพสวยไปอีกแบบหนึ่ง+นางเอกดูสวย art ไปอีกแนว

้เดาว่าตอนต่อไปน่าจะมีสาวๆอื่นโดนเป็นตับ

kupong

เคยอ่านดิบกับอิงค์มานานละเรื่องนี้ แต่จริงๆไอลูกน้องมันผิดเองนี่หว่าถ้าขยันแล้วยังโดนก็น่าเห็นใจนะ แต่นี่ขี้เกียจแถมไม่รับผิดชอบอีก