ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 1/2

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 06:10:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สลัดผักใส่ไข่

ลูกอยากได้แม่ ถึงขนาดทำฟอร์มวางแผน โดนแน่

สรุปคือไม่โดน ยังรอดไปได้ ตอนหน้าไม่รอดแน่

mspeed

มีหลอกว่าจะไม่อยู่ด้วย ร้ายนะเนี่ยลูกคนนี้
มาขนาดนี้แล้วจะอดใจอย่างไรได้ล่ะครับเนี่ย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เหลือกันอยู่แค่สองคนลูกก็ต้องรักแม่นะถูกแล้ว อ้าวไหนว่าไปค้างบ้านเพื่อนแล้วทำไมกลับมาไวจังเป็นแผนของลูกหรือเปล่าเนี่ย Edit อ่านไปลุ้นไปนึกว่าจะได้แตกในคุณแม่นี้ใจแข็งมากเลยนะเนี่ยค่อยๆนวดไปเรื่อยๆเดี๋ยวคุณแม่ก็ยอมเองและ

pichit13

แม่ก็อ่อยอะไรเบอร์นั้น
เป็นผมนะทำกานบ้านให้ทุกวันเลย

gooda

จงใจโกหกแบบนี้วางแผนไรไว้แน่
Edit ดูท่าจะหัวหมอนะเจ้าเด็กคนนี้

ipor

ไอ้นี่มันหวังตั้งแต่เด็กแล้ว แต่แผนมันก็สูงจริงๆ
นั่นไง งานนี้เข้าทางเลยค่อยๆปั้นไปนะ

9toulek

รูป ลายเส้น สบายตาน่าอ่านครับ
แม่เลี้ยงสามีตายไม่ยอมไปไหน ผมว่าแอบชอบลูกเลี้ยงแหน่ และลูกก็ชอบแม่เลี้ยง เปิดประตูมาเจอกัน จะหยุดใจไหวได้ยังไง

Sniper Knight

เดินแข็งเข้ามาเลย
วางแผนให้แม่ปลดปล่อยให้เต็มทีี่
แล้วจะได้จัดหนักเปิดใจกันไปเลย
อยากให้มีน้องสาวมาร่วมวงด้วยครับ

Boran Mark

จัดเลยซิคราบบ พ่อก็ไม่อยุ่แล้วมันเป็นสมบัติของเราทั้งหมด 555
edit:แม่ใจแข็งไม่ใช่เล่น จะรอให้ลุกคลั่งก่อนหรือไง เฮอะตอนหน้าไม่รอดแน่

neasy001

แม่อ่อยขนาดนี้ต้องจัดแล้วสิครับ

edit : ขนาดลูกเลี้ยงวางแผนยังรอดไปได้รอบหน้าไม่รอดแน่

mawinxxx102

mawinxxx102

tp3660

ดีแล้วหล่ะครับก็เหลือกันแค่สองแม่(เลี้ยง)ลูก(เลี้ยง)เองนี่ ก็ต้องรักกันให้มากๆ

ผิดคาดแฮะ ไม่ได้เสียบอย่างที่คิด แต่ก็ตามลุ้นครับตอนหน้าคงได้กันแน่ๆ เป็นใครจะทนไหวหล่ะจริงไหมครับคุณแม่(เลี้ยง)

maroon

ขอบคุณนะครับ คุณเเม่หน้ารักมากเลยครับ คุณลูกชายก็ต้องจัดหนักเเล้วครับคุณเเม่ออกตัวเเรงขนาดนี้ ปล ผมสมาชิกใหม่ เเปลสุดยอดครับ ถาพสวยเนื้อเรื่องดี สุดยอดเเล้วครับ

jochohaha

แม่เลี้ยงเด็ดขนาดนี้ ลูกเลี้ยงจะห้ามใจยังไงไหว แอบรักมาตั้งนานแล้วมั้ง ไม่มีข้อผูกมัดแล้วด้วย