ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suruga Kuroitsu] Mistaken Love รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2020, 06:22:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Just_Oneman

ความรักที่เกิดจากความเข้าใจผิด นางเอกน่าจะเสียศูนย์น่าดู อาจทำให้เธอคิดอะไรบ้าๆได้เลย ขอรับไปชมครับ

*Edit* ตามคาด ถ้ามีตอนต่อไปคิดว่าคนที่พระเอกหลงรักจริงๆ ต้องเข้ามามีบทบาทกับคู่นี้แน่นอน

sodsaikung

::Orz::
เข้าใจความรู้สึกพระเอกเลย
อาทิตย์ที่แล้วไปเปิดล็อคเกอร์ที่ฟิตเนส
ปรากฎว่าดันเปิดได้ ใช้รหัสเดียวกันซะงั้น
เจ้าของก็มองหน้าเราแบบตกใจ
ดีนะอธิบายกันเข้าใจ

Worrarat Imkaow

โอ้! เปิดได้แรงดีจังครับ แต่ยังไงก็ต้องจบดีแหละ นิสัยมันสำคัญกว่ารูปร่างนะ หวังว่าจะไม่หักมุมทีหลังนะครับ  ::Thinking::
.
.
.
ดีนะไม่หักมุม ผิดแผนพระเอกไปหน่อยแต่ได้แฟนดีก็ดีแล้วละ(ขอบคุณแอดที่แปลให้อ่านกันครับ)  ::Shy::

Buarie

พระเอกก็แมนดี พูดออกไปตรง ๆ ว่าเข้าใจผิด มาดูกันหน่อยว่าสาวเจ้าจะทำยังไงต่อไป

น่ารักจริง ๆ สาวแบบออกทอม ๆ หุ่นดี ๆ ห้าว ๆ หน่อย สเป็กในโลกความจริงเลยแบบนี้ เสียดายที่รอบตัวไม่ค่อยเจอคนแบบนี้

jarabaman

น่าสงสารนางเอกจัง แต่ขอให้จบแฮปปี้ทีเหอะ

นากเอกน่ารักมากกกกกกก

ipor

ดีนะที่นายกล้าพูดความจริง รอรับผลมันนะ ขอให้โชคดี

จบด้วยดี ความจริงดีที่สุด

noohun

มาแพทเทิร์นนี้ จบสวยแน่นอน
ได้กลิ่นอายแบบเนื้อเรื่องแนวการ์ตูนรักยุคก่อนเหมือนกันนะเนี่ย

ต่อยมันซักทีเถอะ ฟลุคจริงๆ ได้แฟนน่ารักทั้งหน้าและนิสัยจากความบังเอิญแท้ๆ

พลัส

555 แอบโกงไปอ่านเม้นคนอื่นก่อน

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย/ทำผิดซ้ำ
แบน 180วัน

joulez

เปิดมาสาวนมอย่างใหญ่ คิดว่าคนนี้แหละ แต่พระเอกเราพลาดไปๆมาๆชอบสาวตัวเล็ก ไซร์มินิซะงั้น ยังดีที่เกิดจากความรัก แฮปปี้ครับ

โหว จบน่ารักมากครับ หวานสุดๆ ใส่ใจกัน ชอบครับ ฮีลเต็มถังเลย

siwapeeza

โหววว เปิดมาก็น่าสงสาร ผญ แล้วอ่ะ แต่น่าจะเคลียกันได้แล้วจบแบบแฮปปี้นะแบบนี้

จบได้น่ารักมากๆครับยิ่มตามเลยย

Summermay

โถ สงสาร ทำผู้หญิงร้อง จะปลอบกันจนได้กันรึเปล่า

หุยย น่ารักหวานแหววกว่าที่คิดไว้เยอะ วนิลามากๆ คือชอบจริงจนอยากทำให้ถูกต้อง แต่ผู้หญิงคิดหื่นนำไปหนึ่งแต้มนะ 55

nekki

เอ็งก็ช่างกล้าไปสารภาพในห้องผู้หญิงนะ เด๊่ยวได้มีปลอบกันยาวๆจนกลายเป็นแฟนกันจนได้หลอก

ผิดคาดพระเอกแมนมากที่มาสารภาพนางเอกก่อนแบบนี้

mindza2212

จากจะส่งให้นมโตดันได้นมเล็กมาแทนแต่อย่างน้อยก็ได้แฟน

สาวห้าวพออยู่บนเตียงกลายเป็นสาวน่ารักขึ้นมาเลย

SecretM

ผิดคิวแบบนี้ก็ ไม่รู้จะพูดยังไงดี 5555

everythink

::Confident:: ทีแรกนึกว่าจะไม่แฮปปี้ เอนดิ้งแล้ว
แต่ไม่ทรงโต ตอนแรกหายไปไหนหว่า