ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shotenin Matori] Gal no Ongaeshi ช่วยเหลือสาวแกล 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 29, 2020, 11:38:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maroon

ขอบคุนครับ ไอ้หมอเนียมันหื่นจริงฯ หมอเป็นเเบบนี้ทุกคนหรือเปล่าเนีย ปากอย่าง การกะทำอีกอย่าง  ตอนจบมีเเอบ ร้ายเอาใจช้วยนางเอก ให้ใด้กับพระเอกครับ edit เหยอะไรเนียผมรับไม่ใด้วะสงสารนางเอกเลย

hnongchem

กำลังไปได้สวย เจอแฟนเก่ามาแบบนี้พระเอกจะทำยังไงเนี้ย

Liftzthekop

ลุงต้องจัดการอะไรซักอย่างแล้วล่ะ​ แล้วสาวแกลจะประทับใจลุงมากกง่าเดิมแน่นอน​ 5555

ลุงจัดซักป้าบสิลุง​ 5555

siwapol55

ชะตากรรมนางเอก ดูย่ำแย่จริง
อุตสาห์มาเจอคนดีๆแล้ว ยังเจอแฟนเก่าตามรังควานอีก
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้า คงเดือดมากแน่ เปิดมาขนาดนี้

buark

คุนลุงติดใจแล้วจริงๆด้วย ตัวโกงดันโผล่มาอีก ลุงยังไม่ทันหายมันส์เลย จะอดซะแล้ว

buark

ฉิบหายแล้วลุงจะโดนมีดเสียบมั๊ย หรือจะเป็นคาราเต้ตบเกรียนคว่ำ สู้ๆ ครับลุง

katoking

เคมีนางเอกดูเข้ากับเฮียพระเอกแกดีนะ
เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นแว้ว

B&B

มาแบบนี้อาจจะ NTR แหะ แต่จากตัวอย่างคราวก่อนเห็นได้ว่า พระเอกจะไปช่วย พระเอกคงไม่โง่เหมือน NTR เรื่องอื่นๆ นะ

::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

ทำไมหน้าสุดท้าย ต้องหน้าแดงด้วยฟ่ะ คุณลุง เขินทีาเห็นเธอแก้ผ้ารึไงฟ่ะ ใช่ว่าเห็นทุกวันอยู่แล้วเหรอ

ดูท่าพระเอกจะฉลาดแล้วกล้าชนกับไอ้หทอนั้นสินะ หายากนะเนี่ยยยย

ตามชื่อเรื่องแหะ นี่สินะที่มาของชื่อเรื่อง ช่วยเหลือสาวเกล

ขอบคุณ​ครับ​

uta01

ให้นางรู้ฤทธิ์เดช ของลุงอย่างเราซะมั่ง สามสิบนี่เค้าเรียกกำลังดีนะยายหนู

อดีตไม่สำคัญ ปัจจุบันลุงคนนี้จะรับไว้เอง ขอสอยไอ้ผมยาวนี่ก่อน.........

crazy27

doujin