ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน2

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 02, 2020, 09:43:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wender_111

ฝังเข้าไปในจิตใต้สำนึกเลยซินะ กลายเป็นตัวตนไปซะแล้ว โหลดได้จากช่องทางไหนบ้างครับ ขอ APK แฮ่

กลัวจะไม่ได้เป็นของเล่นของคน ๆ เดียว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

jarabaman

andycarton

ตอนแรกคิดว่าแอปนี้แค่กำหนดเป้าหมายให้ดูแอปแล้วถูกควบคุม แต่ตอนนี้ทำไมมันแปลกๆโดนควบคุมจากระยะไกลแน่ๆ ::DookDig::

dodoza2

โดนสะกดจิตทุกวันได้เวลาลงมือละ ทีนี้จะสลับบทการเป็นหัวหน้าละ ขอบคุณมากครับ

นายไข่ย้อย

อยากรู้จิงจะจบยังไง

แอพนี้น่าจะใช้ประโยชน์มากกว่านี้นะ
อิอิอิ

แมงโก้ส้นตีน

สะกดลึกถึงจิตใต้สำนึกแล้วนะเนี่ย คิดอยู่ แต่สมองสั่งให้ทำคนละอย่างกับที่คิด
::Horror::
คุณลูกน้องเอ้ย โดนจับมาให้รับผิดชอบที่หัวหน้าท้องลูกคนอื่นแน่

โดนสั่งให้ทำอะไรอีกเนี่ย กลัวใจ แต่ไม่ต้องกลัว ntr เรื่องนี้นะ เพราะเราเชียร์ท่านเอโตะแต่แรก  ::DookDig::

Ohm009

biggiggog

งานนี้ไม่รู้จะโดนอะไรบ้าง
เอโตะมันจัดหนักแน่
ขอบคุณครับ

ddcc

บอกคำสั่งผ่านโทรศัพท์ได้ด้วย  ::Shout:: แถมสั่งแบบlong take ท่านเอโตะยาวเลยเหวย หายถึงเรียกชื่อนี้ยาวน่ะ ::Sweat:: ว่าแต่หนุ่มหน้าฝรั่งจะได้เทคแอคชันไหมนะ
มันยังมีคำสั่งต่อไปอีก แถมให้ดูโทรศัพท์เพิ่ม มันต้องไม่ธรรมดาแน่ๆ ไอพวกนี้จะได้ทำงานกันมั้ยเนี่ย

vincentzx202

เย็ดเข้ มีผลยาวเลย น่ากลัวจริง

ต้องขอบคุณที่แปลให้นะครับ

tongah

bigboy001

::Thinking:: ::Thinking:: ก็ยังงง ๆ กับการทำงานของแอ๊พนี้อะนะ สะกดจิตง่ายๆ โทรไปปลายสายเงี่ยนทันที เห้ยยยมันใช้ได้เลยเหรอฟระ แต่เอาเหอะถ้ามีจริงๆ คงเพลินกันละทีนี้ไม่ต้องทำไรมาก โทรไปสาวๆ ก็อยากให้เอา เพียงได้เบอร์โทรมาสวรรค์ก็เรียกหาแล้ว ว่าแต่พนักงานสาวคนนี้คงโดนลงแขกหอยแหกไปหลายวันแน่ ๆ ดูไอ้หนุ่มคงโรคจิตพอสมควร ต้องตามต่อกันยาวๆ  ::DookDig:: ::DookDig::

niceanglev

การสะกดจิตออกดอกออกผลแน่นอนแล้ว หัวหน้าร้อนแรงสุดๆ

Edit งานนี้พระเอกดูโรคจิตด้วย สงสัยได้เอาไปให้คนอื่นรุมอีกแน่