ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:06:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

princeonboard

เรื่องราวน่าติดตามมากครับ
นักบินกับเหล่าสาวไฮโซ

chanq

อ่านแรกๆนึกว่าจะเรียบๆ มาซะร้อนแรงเลย  ::Ahoo:: ::Ahoo::

taton

เจ้านายเล่นตัวนัก เลขาขอหม่ำก่อนแล้วกันนะ 555

notkey

พระเอกเราจัดหนักชุดใหญ่ก่อนเลยนะ

Tjnet

gunflow

เนื้อเรื่องจาวมากๆเลยครับ แต่น่าติดตามดี 

โกโก้จะได้สักครั้งมั้ย

และชัยชนะของผู้แพ้นี่คืออะไรน้อ

armsmartmai

เจ้านายไม่เอาไปให้เองเลยเสร็จเลขาไปซะงั้น

aodpasa

อดได้กินของดีเลยจ้า เลขาคาบไปกินเลย

fallenversa

ผมอ่านเรื่อยๆจนลืมไปเลย คิดว่าเรื่องนี้เป็นโรแมนซ์ทั่วไป จนถึงโอ๋นัดเบย์กินข้าว. เอ้านี่มันเรื่องเสียวนี่หว่า. เอาซะอ่านเพลินเลยนะครับ

beerony

เกือบๆจะเป็นเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดแล้วนะครับ

dunze

Ae Haha

kimjikung

โดนเลขาปาดหน้าเลยคุณโกโก้

sawat song

เสียดายแทนโกโก้เลย ที่อดได้ของอร่อย เรื่องแบบนี้ใครเร็วใครได้ มัวแต่เหนียม อดไปจ้า

Attar

เสร็จแม่ม่าย มาเงียบๆ แต่กินเรียบทั้งตัว