ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:06:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BooM_Za

ของดีต้องอย่างงี้และตนับมันต้องกูข้างในต้องเปิดดูแล้วรองชิม

cduh017

โดนคาบไปเฉยยยยย จากฝากส่งการ์ด......

err

ผู้ชนะแบบโกโก้  คงเสียดาย เบย์ มั้ง..ก็ยังไม่ได้กันนิ

tuaklom

rastafari69

แล้วทางออกของทั้งสามคนจะเป็นเช่นไรครับ สุดยอดจิงๆเลยครับ ทั้งรีลาของโอ๋กับผู้พันเบย์ แล้วโกโก้ได้รู้ความจิงจะเสียดายไหมครับ

cornnae

ปูเรื่องมาน่าสนใจมาก มาตามกันต่อว่าจะเป็นยังไง

ชาย ชรา

สุดท้ายเสร็จลูกน้องตัวเองช่ะงั้น

Summermay

พี่เบย์เด็ดจริง เสป็คเลยแบบนี้ เยดุ เยเก่ง เยทั้งวัน ยัยโกโก้พลาดมาก

khonsyd

ชอบ ชอบ ขอบคุณครับเห็นชื่อคนเขียนรีบเข้ามาอ่านอย่างไว แล้วก็ไม่ผิดหวัง ::JubuJubu::

veget

โกโก้หนอ คู่นี้จะสมหวังกันไหมนะ แต่ดูจากชื่อเรื่องคงยากเเน่ๆ

phaii

มีหมากหลายตัวเลยครับ นึกตอนจบไม่ออกจริงๆ

Ned

lindor

ชอบเรื่องที่มีที่มาที่ไปแบบนี้จังเลยครับ ขอบคุณผู้แต่งสำหรับเรื่องดีๆ ครับ

จรัญ บุญชู

จริงๆแล้วเบย์ก็ไม่ได้ยีดติดอะไรกับโกโก้มากมาย...ตอนนี้ก็มีโอ๋เป็นคู่ขาคลายเหงา...และน่าจะเป็นตุ๊กตาอีกคน

gfthebc

โอ๋​จะ​ได้​กลาย​มา​เป็น​ตัว​จริง​ของ​เบย์ไหม​ครับ​เนี้ย​ หรือว่า​เจอกัน​ยาม​เหงาก็​ฟิน​แล้ว​