ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:06:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpkp

สาวโกโก้ชอบมีคนเอาอกเอาใจ แต่สารวัตรเบย์ขยันทำงาน แบบนี้เส้นขนานเลยนะนี่จะมีเวลาตอนไหนมาเอาใจสาวโกโก้ได้บ่อยๆล่ะ
I love Xonly

potaeds

ผู้กองนะของดีๆไม่เอามาเอาแม่ม่าย โอ๋คงแอบชนะในใจ

Poring

xxocco

มีเลขาแบบนี้ช่วยเจ้านายได้มาก

pp1659

เลขา แอบกินแฟนเก่าเจ้านายซะแล้ว

Ganakorn Gongmag

อ่าว เลขาได้ก่อนเฉย แต่ของแบบนี้ต้องใจเย็นๆ ไว้กินตอนโกโก้แต่งงานแล้ว ฟินกว่าเยอะ ลุ้นๆ

santichai_o

เสร็จเลขาก่อนซะงั้น เนื้อเรื่องน่าตืดตามครับ

xeoncore

โกโก้นี้ท่าทางจะเสียดาย​ แต่อยากให้มีโอกาส​ return

KonMol2

โดนเลขาฉกไปกินเฉย งี้แหละน้าา ชอบคนเอาใจก็มีแต่เสียกับเสีย

pui10000

chanky2007

ผู้แพ้ไม่ธรรมดาขนาดนี้ สงสัยจะได้กินหมดทั้งโอ๋ ทั้งโกโก้แน่ๆ แต่จะยังไงต่อ

ชื่อเรื่องทำให้คิดไปเยอะเหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

YDC3

knight2000

mana0440