ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

รอบนี้คมใจแข็งมากๆ แต่ระวังตัวไว้ก็ดีเหมือนกัน กลัวจะซ้ำรอยเดิม

mdemigod

rexmost gizmo

สงสารก้อสงสารแต่พฤติกรรม กลัวเป็นแบบเดิม  ทำตัวเองแท้ๆ นู๋เข็ม

BłäčkMäñ_60

ก้อถือว่าสาสมแล้วคับ ที่เข็มได้รับการกระทำของคมแบบนี้ แต่ยังดีนะที่เข็มคิดได้และยอมหยุด ถ้าไม่อย่างงั้นเข็มเองจะเจ็บมากกว่านี้

swss2511

ones26421

น่าเห็นใจเข็มนะ แต่ตัดสินใจผิดก็ต้องยอมรับผลแห่งการกระทำ

microsmall

คมตัดสินใจดีแล้วครับผ่านมาเจ็บแล้วต้องจำ

Alan

เป็นสิ่งที่ไม่ถูกต้องที่สุด คือการคบซ้อน คบเผื่อเลือก นี่คือผลกรรม

Slave

เป็นผมก๊เข็ดเหมือนกันนะเจอผู้หญิง​แบบเข็ม​ ม่ายไหว

weeraj

มันเป็นความเจ็บที่ฝังลึกในใจใช่มั้ยแบบนี้

mspeed

เป็นไปตามที่ควรแล้ว​ ตอนนั้นทิ้งเค้าไป​   กลับมาก็ต้องกลายเป็นตัวเลือกแน่นอน​ ยิ่งเค้ามีแฟนใหม่แล้วด้วย​ ต้องทำใจล่ะครับ

ตอนพิเศษนี่แอบหวานๆกุ๊กกิ๊ก​ เป็นตอนจบละครเลยครับ