ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natt4556

wing0

ponggunyuki2527

honmaru123

น่าสงสารเข็ม แต่ทุกอย่างก็เกิดขึ้นเพราะเหตุของมัน ขอบคุณมากๆครับสำหรับเรื่องสนุกๆ

chokolate

ึคิดว่าเรื่องนี้ ตัดสินใจได้ดีทั้งคู่ นะ เข็มก็ควรจะพอและจากกันด้วยดี ถือว่าไถ่โทษสิ่งที่เคยทำผิดไป

MAC

Heavent01

สงสารก็สงสารแต่ตอนทำไม่คิด กรรมมันก็ตามมาจนต้องชดใช้

swingringer

รอผีหลอกสายฟ้าอยู่ ตอนใหม่เมื่อไรจะมาอีกครับ

bbkscorpion

หลอกกันจบเจ็บ แล้วก็จากกันไป  ดูผีหลอกดีกว่า

FBkira

อัศวิน รัตนแก้ว

::Crying::สงสารน้องเข็มเหมือนกันนะ แต่คมเค้าก็มีเหตุผลของเขา. เวรกรรมจริงๆ

psm_mach

คมทำแรงมากเพื่อให้เข็มไปดูแล้วก็อดสงสารเข็มไม่ได้ ตอนแรกเข็มคบซ้อน ตอนหลังคมคบซ้อน ถ้าคมกลับไปเอาเข็มอีกซักครั้งสองครั้งแล้วเป็นฝ่ายบอกเลิกน่าซอฟท์ลงหน่อย สรุปเรื่องนี้ค่อยข้างโหดครับ

mourning.moment

ก็ ระหว่าง คม กับ เข็ม จะถือว่าหายกันไปได้มั้ยเนี่ย จริงๆ ก็ไม่ควรกลับมาให้ข้ำใจตั้งแต่แรกอยู่แล้วล่ะนะ

Kapi channel

จะสงสารเข็ม ก็สงสาร แต่เข็มก็ทำไว้เจ็บเกิน