ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tomomimi Shimon] I Love It Hot สาวทอมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 06, 2020, 06:21:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

เช็ดเหงื่อไม่ทันเสร็จเลย เตรียมเรียกเหงื่อเต็มที่ ... สงสัยหวัดคงหายแน่  ::HoHo::

คงต้องทำกิจกรรมเสียเหงื่อกันอีกแล้ว ... หวัดจะได้หาย ... ยังเรียนกันอยู่เลย จะรับผิดชอบกันยังไงเนี่ย

naris1423

คิดว่าไม่ใช่ทอมหรอก เพียงแต่สนใจพระเอกเรามาก เลยแสดงออกว่าเป็นทอม จะได้ใกล้ชิดพระเอกได้ง่ายๆมากกว่า
แถมมาอ่อยให้พระเอกเช็ดตัวให้ด้วยนี่ เข้าเค้าเลย

งานนี้พระเอกเราเลยกลายเป็นคนไม่สบายไปเองเลย เพราะว่าฉีดยาให้นางเอกเยอะไปแต่ๆผลิตยาอสุจิไม่ทัน เลยป่วยเองเลย

town1452

เราจะเปลี่ยนทอมเปนเธอให้เอง เพราะเธอมันเร้าใจเรา 5555 ไม่ร่ารอดครับจากที่ดู ขอรอดูต่อไปก่อน

และแล้วเค้าก็ได้ส่งต่อหวัดกันนั้นเอง

ืns52800189

สุดท้าย..จากทอมกลายเป็นเธอ
จากห้าวเป้งกลายเป็นเรียบร้อยชัวร์ครับ

MooOon

ตรงๆ ถึงทำตัวเเค่ไหน เเต่หน้าตาเเละหุ่นขนาดนี้ ผมคิดเปงเพื่อนผู้ชายไม่ไหวจริงๆ

ยิ่งตอนเหงฉากมารัดคอนี่ผมยอมให้รัดจนตายเลย นมเต็มหลังเลย ได้พิ่มอีก สวรรค์ชัดๆ 555+

ดูๆไปไม่รู้คิดไปเองไหม เหมือนนางอ่อนพระเอกมาก ถึงป่วยยังไง คิดเปงเพื้่อนยังไง

ก็ไม่น่าจะเต็มใจถอดเสื้อเเบบนี้ ให้เดาช่วงหลัง คงคบกันเปงเเฟนเเน่ๆ เพื่อนๆคงเเซว

พวกมึงสนิทกันมานานขนาดนี้เพิ่งมาเปงเเฟนหรอ 555+

--------------------------------------------------------------------

จริงๆ ผมเข้าใจนะ ว่า มีบ้างคนที่ครั้งเเรกเเล้วเลือดไม่ออก เเต่ก็น่าจะทำออกมานิดนึงก็ยังดี

พอนางเอกเปงฝ่ายรุกเองเเล้ว+กับเลือดไม่ออก มันทำให้คิดว่านางน่าจะเคยมีอะไรเเบบนี้

กับคนอื่นมาเเล้ว -*- เเต่ชอบนิสัยนางเอกนะ ขัดใจพระเอกทำไม่เปง ขึ้นเองเเม่งเลย ตอนเเรก

เหมือนพระเอกจะคุมเกมนะ หลังๆนางเอกจัดเอง อ่อนเองเลย 555+ ขอบคุณที่แปลเเนวฮิลลิ่งให้ครับ

wender_111

เช็ดเหงื่อคงไม่พอซินะ คงต้องฉีดยาด้วยถึงจะหายนะครับ

นั่นไงติดหวัดเลย แต่แต่งตัวเรียบร้อยเลยน้าาาา ฉีดยาแก้ไข้หรือแก้ทอมเนี่ย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

bigbuff

ลงเอยแบบว่าลงรูมิดด้ายเลยแบบนี้ ฉีดยาแก้ไข้ให้จักเข็มหญ่ายๆๆ

Northstar Rta

เช็ดเหงื่อกันแบบนี้ท่าทางเตียงคงเปียกหมดแน่
พระเอกทุ่มเทเช็ดเหงื่อจนติดหวัดเลย นางเอกคงต้องดูแลมั่งแล้ว

Peter Taowating

ว๊าววว   ไอ้หนุ่มงานเข้าแร่ะ  งานนี้ได้เป็นผัวทอมแน่นอน  ไม่ก็โดนสาวทอมหลอกฟัน 555 ::Glad::

ในที่สุดก็ได้แฟนสาวทอม  แต่ไอ้หนุ่มนี่หื่นไม่ใช่เล่น ขนาดสาวป่วย ยังบุกไม่ยั้งเลย 555  ดีว่าสาวเจ้ามีใจด้วย เลย win win ทั้งคู่

enozerzz .

นั่นมันท่าเช็ดหรือไงฟร้าาา มันไม่ใช่แล้วพ่อหนุ่มมม ได้เปนเมียทอมแน่เลย

ช่วยให้แฟนหายไข้ตัวเองเป็นแทนทำดีมากพ่อหนุ่ม

asus0000

แบบนี้ก็ต้องได้กัน เป็นแฟน แต่งงานกัน อ่าาา ฟินแท้คู่รักตั้งแต่วัยเด็ก

ว้าวว เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอได้แบบรวดเร็ว

optiplex

เปลี่ยนจากทอมไปเป็นสาวเพราะโดนฉีดยาแน่ๆเลย

edit: ไม่สบายก็ต้องเช็ดตัวให้แบบนี้ สุดท้ายโดนฉีดยาให้ด้วย

Summermay

น่าจะเช็ดๆๆๆ เช็ดกันจนเหงื่อออกจนหายไข้แน่นวล  ::DookDig::

น้องทอมขึ้นเองแบบนี้ แปลว่าลึกๆมีคิดอะไรกับพระเอกอยู่แล้วแน่ๆ ไม่งั้นคงไม่กล้าถอดเสื้อต่อหน้าแล้วชวนพระเอกเช็ดตัวหรอก งานนี้มีแพร่เชื้อกัน เพื่อนๆจับได้เลย 555

tazasss01

สงสัยแค่เช็ดตัวอย่างเดียวไม่พอต้องฉีดยาซํกเข็ม จะได้หายไข้ ฉีดยาเสร็จก็ต้องเป็นแฟนกันสิน่ะ

ทำไม่ทันใจจนต้องขึ้นเองเลยน่ะ

mspeed

เช็ดเหงื่ออะไร ขยำนมซะอย่างนั้นเล่า
ไม่น่าเหลือแน่นอน ออกกำลังแล้วจะหายไข้นะครับ
ถ้าเป็นไข้ช่วงนี้อาจโดนกักตัวตรวจไวรัสนะเนี่ย
ได้แฟนเลยทีนี้ ตอนแรกนึกว่านายนี่จะช่ำชอง
ที่ไหนได้ เสียท่าสาวไปซะอย่างนั้น