ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Takasugi Kou - Ingi No Hate สาวใหญ่ไฟแรงสูง ตอนที่ 2-3 FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มีนาคม 06, 2020, 01:18:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FOXFANG

MooOon

อยากได้เเบบนี้บ้าง จะมีเเม่บ้านเหงาๆคนไหนสนใจไหม 555+ ไม่ต้องรับผิดชอบอะไรเลย

ได้ฟันฟรีๆอยากให้ทำไรก็ทำ นางเอกหรือสาวคนหลักเหมือนเริ่มติดใจเเล้วด้วย ไอ้พระเอกนี่

เเลดูไม่ใช่คนดีเท่าไรเเต่ก็ชอบ นี่เเหละ พระเอกสาย ntr ดูๆไปมีโอกาสที่จะ 3p มาก จะรอรับ

ชมตอนต่อไปนะครับ ขอบพระคุณที่สะลเวลาแปลให้ครับ

everythink

อ้าว จัดสาวใหญ่ในร้านไปก่อนแล้วคนนึงนี่เอง อิอิ
สาวใหญ่เอาใจเก่งซะด้วย มีโกนรออีก ช่างพินอะไรขนาดนี้

samnakub03

ขอบคุณสำหรับงานแปลนะครับ

เนื้อเรื่องสไตล์สาวใหญ่เนี่ยมันแจ่มจริงๆนะครับ
จะคั้งตารอสาวคนถัดไปครับ

bigboy001

::Thinking::  อ่าวเห้ยกลายเป็นว่า สาวใหญ่ อยากโดนเอาอีกเรื่อย ๆ แสดงว่าเสพติดเซ็กส์จนห้ามใจไม่ไหวแล้ว แถมยังอ้างว่าผัวมีเมียน้อยอีก งานนี้มีท้องแหงๆ ไอ้หนุ่มก็ ลุยจัดหนักทุกวันจนได้เรื่องแน่นอน... ::Thinking::

biggiggog

ลองได้ติดใจแล้ว มันขาดไม่ได้หรอก
ตอนนี้อะไรก็ยอมแล้ว
ขอบคุณครับ

yopern

ไอ้หนุ่มคนนี้มันไม่เบาซะแล้ว เล่นสาวใหญ่ผัวไม่สนใจซะหลงเลย ยอมตามใจมันทุกอย่างแบบนี้ก็เปรมซิครับ

keatmano

พระเอกเราไม่ใช่คนดีเท่าไหร่ เพียงแต่สาวใหญ่ปล่อยให้อารมณ์เป็นใหญ่ไปหน่อย เลยหักห้ามใจตัวเองไม่อยู่ ตกลงไปในกับดัก .... มีสิทธิ์โดนรุมในตอนต่อๆไป (ถ้ามี)

flukehaha

หนุ่มไวกลัดมันกับสาวมหญ่อารทณ์เปลี่ยวคู่กันๆ2ตอนเลยนะพ่อหนุ่ม ::GiveMe::
Manchester United Football Club
We are Red Army

piratss

รุ่นใหญ่ติดใจซะแล้ว ลีลาหนุ่มน้อยไม่เบาเลย 
ไม่สนใจลูกกับผัวแล้วล่ะ

l2aito

มาทรงนี้คือโดนหลอกแหงๆ ; -;
โถ่ว ไม่นะคุณนายยย

poloxz

เป็นแผนเด็กหนุ่มที่ล่อลวงเข้าสู่ด้านมืดแน่ๆ
สุดท้ายก็เป็นเช่นนั้นจริงๆด

ipor

siwapeeza

โอ้วโหวววสุดท้ายมาเสนอขนาดนี้ ยังไงหล่ะทีนี้ สงสัยจะยาววว

9toulek

มีหลายตอนให้ติดตาม อ่านยาวๆเพลินดี รู้สึกว่า ผมจะชอบอ่านแนวนี้ละ คบชู้ แนวแม่บ้านอารมณ์เปลี่ยว

คุณนายของเรา ติดใจรสเซ็กจนกู่ไม่กลับแล้วทีนี้ ถึงขนาดยอมทำตามที่ขอ โกนขนแล้ว ตอนถัดไป จะมีการสวิงเกิดขึ้นรึป่าว