ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวปั้น - 9 ปฏิบัติการแผนเด็ด หวังล่อเด็กน้อย

เริ่มโดย DevilLust, มีนาคม 06, 2020, 11:02:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DevilLust

........... ค่ำคืนกลางดึกผมนอนคิดวางแผนหลายๆ อย่างก่อนจะส่งข้อความบางอย่างไปหา ลุงชาติ
ผม - "ลุงชาติผมคิดออกแล้ว แต่ลุงต้องช่วยผมด้วยนะ" ห้าทุ่มกว่าแล้ว ข้อความของผมคงไม่รบกวนเวลาทำงานของแก ซักพักใหญ่ๆ ลุงชาติจึงตอบกลับมา
ลุงชาติ - "ว่าไง ไอหนุ่ม ช่วยเรื่องที่ลุงขอไปเหรอ ขอให้เอ็งบอกเถอะ ลุงช่วยได้หมด" แกตอบกลับมาบ่งบอกความต้องการชัดเจน
ผม - "ผมต้องให้ลุงช่วยนะเพราะ เป้าหมายผมเป็นหลานของลุง แต่ถ้าไม่เราก็ผ่านเรื่องนี้ไป" ผมถามแกไปตรงๆ แกอ่านข้อความแล้ว เงียบไปพักนึง
ลุงชาติ - "จะดีเหรอวะ หาเด็กๆ ให้ลุงคนอื่นไม่ดีเรอะ" ลุงชาติเริ่มปกป้องหลานสาว
ผม - "ผมไม่รู้ว่าเด็กคนอื่น เราจะไม่ให้เรื่องแดงได้มั้ย"
ลุงชาติ - "แล้วหนูข้าวหละ เอ็งทำไงได้มา" ลุงชาติถามด้วยยังสนใจข้าว
ผม - "ผมมีวิธีของผม แต่ผมไม่ให้ลุงเอาข้าวหรอก ผมหวง" ผมออกตัวชัดเจนว่า ข้าวเป็นของผม
ลุงชาติ - "เออๆ ลุงพอเข้าใจของดีขนาดนั้น แต่หลานลุงมัน เอาแต่ใจแล้วดื้อหน่อยๆ นะ"
ผม - "ดีเลยลุง เข้าทางสุดๆ ผมขอรายละเอียดเกี่ยวกับหลานลุง ที่ลุงรู้หน่อย ผมจะได้วางแผนถูก ผมสัญญาว่าจะลุงจะไม่อดแน่ๆ" ผมเชิญชวนแกพร้อมส่งรูปหลานแกไปย้ำ เพราะมันช่างขาวจริงๆ ผมเองยังอยากล่อให้หายอยากเลย
ลุงชาติ - "เออๆ บอกแค่ที่พอรู้นะ หลานลุงชื่อ กิ่ง อายุ 14" แกตอบมาให้ผม
ผม - "หลานลุงมีแฟนรึยัง เรียน ม. ไหนแล้ว" ผมเองเข้าใจว่าหลานแกซัก 12 แสดงว่าหลานแกโตพอดีกับอายุแล้วแหละ
ลุงชาติ - "ไม่น่าจะมีนะ มันติดเพื่อนมากกว่า เรียน ม.2 แล้ว"
ผม - "แล้ววันเกิดหละ ปีไหนด้วย" ผมจำเป็นต้องเก็บข้อมูลพื้นฐานนิดหน่อยก่อนจะเริ่มทำการบ้าน
ลุงชาติ - "28 กุมภาพันธ์ 2006 ต้องเอาขนาดวันเกิดเลยเหรอวะ" แกเหมือนสงสัย แต่ผมไม่อยากเผยให้แกรู้ทั้งหมด
ผม - "นา ลุงข้อมูลเล็กๆ ก็ช่วยให้หลายอย่างง่ายขึ้นแหละ เห็นยังงี้ผมก็คาสโนวาเก่านะ แล้วลุงอยู่บ้านกับหลานมั้ยหละ" ผมถามเพิ่มเติม
ลุงชาติ - "ไม่ได้อยู่ด้วยกันหรอก มันอยู่ต่างอำเภอกับพ่อ นานๆ ลุงจะกลับ"
ผม - "แล้วช่วงนี้เด็กๆ ปิดเทอมอยู่ หลานลุงปิดเทอมรึเปล่า"
ลุงชาติ - "ไม่แน่ใจวะ ข้าต้องหาข้อมูลมั้ย" แกถามด้วยอยากช่วยผม
ผม - "ลุงกลับบ้านไปเจอหลานวันไหน ก็ไปถามแล้ว ลุงโทรมาหาผม แล้วกัน" ผมบอกแก
ลุงชาติ - "ลุงกลับ มะรืนนี้ เดี๋ยวจะโทรไป " ผมรับตกลงแล้ว ก็เอาข้อมูลมาเก็บวางแผนไว้ ตอนนี้แผนในใจผมเป็นรูปเป็นร่างขึ้นมากแล้ว ผมนอนหลับไปทั้งๆ ที่นอนดูหลานสาวลุงอยู่
                      เช้าอีกวันมือถือของผมตื่นมาด้วยความงุ่นง่าน เงี่ยนอยากเย็ดเด็กแต่ตอนนีผมไม่มีใครเลย ผมเลยได้แต่นอนกอดหมานข้าง พยายามลดความเงี่ยนตัวเองลง แล้วก็มีข้อความจากข้าวเข้ามา
ข้าว - "พี่หนุ่มขาาา คิดถึงจังเลย ทำไมข้าวอยากจัง" มีคนใจตรงกับผมเช้านี้ แต่อยู่ไกลกัน
ผม - "ข้าวทำอะไร อยู่กับใคร"
ข้าว - "ข้าวเพิ่งตื่น อยู่คนเดียวยายออกไปซื้อของ" ผมจึงวิดิโอคอลไปหาข้าว
ผม - "ไง เด็กน้อย นอนคนเดียวเหงาเหรอ ใส่หูฟังสิ มาเล่นไรกัน" ผมบอกให้ข้าวใส่หูฟัง พร้อมกับให้ล๊อกห้องให้เรียบร้อย
ข้าว - "คะ เสร็จแล้ว เล่นไรเหรอ" ข้าวถามด้วยความสงสัย
ผม - "พี่อยากเห็น นมข้าวหน่อยจ๊ะ" ข้าวยิ้มหน้าแดง
ข้าว - "บ้าเหรอพี่หนุ่ม ข้าวอาย"
ผม - "อายอะไรพี่เห็นหมดแล้ว นะๆ พี่ก็อยากเย็ดข้าวมากเลย วันนี้" ผมเลื่อนกล้องลงไปให้ดูลำควยที่อยู่ในกางเกงนอน
ข้าว - "โห พี่หนุ่ม น่าจะแข็งมากเลยนะ ข้าวอยากโดนจัง " ข้าวเริ่มมีอารมณ์ร่วมกับผม
ผม - "ถ้าไม่อยากเปิดให้ดู บีบให้พี่ดูหน่อยก็ได้่ นะๆ" ผมขอร้องให้ข้าว ทำให้ผมดู
ข้าว - "อ๊าหห เสียวจัง เห็นชัดมั้ย พี่หนุ่ม" ข้าวเริ่มขยำนมตัวเอง ภาพเด็ก เล่นกับตัวเองมันยั่วอารมณ์เงี่ยนผม นัก
ผม - "โหยย อยากไปช่วยจัง ขอพี่ดูหน่อยสิ นมใหญ่ขึ้นนะเนี้ย" ผมเริ่มกำควย สาวค่อยๆ เอาออกมาเล่นตามข้าว
ข้าว - "เพราะพี่หนุ่มแหละ มาทำข้าวขี้เงี่ยน นมข้าวใหญ่ขึ้นเลย" ข้าวค่อยๆ ลอกเสื้อขึ้น นมกระเปาะนึงของข้าวกับหัวนม สีชมพูเข้มที่กำลังชูชันมัน ล่อใจผมอยากไปรับเธอมาเย็ดซะให้เข็ด
ผม - "โอ้ววว น่ารักจริงๆ ทำพี่เงี่ยนจังเลย ข้าว จ๋า ถอดให้หมดเลย พี่อยากเห็นข้าวน้ำแตกจังเลย" ผมเชียร์ต่อไป ข้าวก็ไม่ขัดผม เธอพยายามตั้งมือถือให้ ห่างออกแล้วแล้ว ถอดหูฟังพร้อมเปิดลำโพง
ข้าว - "อ๊าาห พี่หนุ่ม ข้าวเปิดลำโพงนะ ข้าวอยากให้พี่ดูเต็มๆ" ข้าวไม่อายอีกแล้วเด็กๆ เดี๋ยวนี้ เค้าเล่นกล้องกันเก่งจังนะ
ผม - "จ๊ะๆ เอาเลยๆ พี่จะเสร็จพร้อมข้าว" ผมค่อยๆ เอามือถือมาให้ข้าวดู ควยผมที่ตอนนี้ ออกมานอกกางเกงแล้ว ตอนนี้ข้าวไม่เหลือชิ้นส่วนแล้ว ข้าวค่อยๆ ขยำนมตัวเองพร้อมกับ กางขาให้ผม เห็นหีข้าวเต็มๆ ตา แม้ว่าผมจะเคยเย็ดข้าวมา หลายครั้งแล้ว แต่ภาพแบบนี้ผมกลับไม่เคยเห็น ข้าวเลื่อนมือไปลูกเล่นที่หน่อหีของเธอ
ข้าว - "อ๊าาาสส พี่หนุ่ม ข้าวอยากโดนเย็ดจัง เย็ดแรงๆ ด้วย โอ้วววว" ข้าวค่อยๆ ร้องครางเร้าอารมณ์
ผม - "อ๊าาาหหห เสียวจัง พี่อยากเย็ดข้าวให้ ขาสั่นจริงๆ ยั่วขนาดนนี้รอบหน้า โดนหนักแน่" ผมร้องครางตาม ผมเองก็สาวควยให้ข้าวดู
ข้าว - "ข้าวอยากได้ควยพี่หนุ่มมาใส่ตรงนี้จัง พี่หนุ่ม มาเย็ดข้าวหน่อย ข้าวอยาก โดนเย็ด โอ้ยๆ เสียวหีจัง" ข้าวร้องยั่วผมไม่ขาด ตอนนี้ผมกับข้าว กำลัง คอลเสียวกัน อยู่มันคุ้มกับการที่ผม ซื้อมือถือให้เธอจริงๆ ข้าวลูบไล้ตัวเองพักใหญ่แล้ว เริ่มกรี๊ดลั่น
ข้าว - "โอ้ยยๆๆๆๆ พี่หนุ่มจะเสร็จแล้วๆ ข้าวจะเสร็จแล้ว ดูให้ดีนะ อ่ะๆๆๆๆ อ่าๆๆๆๆ อ๊าาาาๆสส" ข้าวกระตุกเสร็จแล้ว ร้องตัวสั่นกระตุกอย่างแรงแต่น้ำข้าวไม่แตกเหมือนที่ผมทำ
ผม - "อ่าาหหหๆๆๆ พี่ก็มาแล้วข้าวจ๋าๆๆๆ อ๊าาาหสสส" ผมน้ำแตกแล้วแต่ความเงี่ยนยังไม่ลด ผมลดกล้องให้ข้าวดูน้ำควย ข้าวแลบลิ้น ยั่วยวนผม ก่อนที่จะมีเสียงเรียก "ข้าว ตื่นยังมาช่วยยาย เตรียมกับข้าวหน่อย" ยายข้าวเรียกข้าว ดีที่อารมณ์เราทั่งคู่ไม่ค้าง ข้าวรีบแต่งตัวก่อนวางสาย ยังมาลอกนมให้ผมดูอีกครั้ง "ค่า ยาย" ข้าวรีบวางแล้วออกไป ผมเองก็ทำความสะอาดตัวเองแล้วไปอาบน้ำ
                      เช้าวันที่ลุงชาติกลับบ้าน แกโทรมาหาผมตามที่นัดกันไว้
ลุงชาติ - "ไอหนุ่มลุงถึงบ้านแล้วหวะ ต้องทำไงวะ " แกถามผม แต่ผมคิดไว้ก่อนหน้านั้นแล้ว
ผม - "ลุง ส่ง Location บ้านลุงมาให้ผม ทำได้ใช่มั้ย เดี๋ยวผมไปหาที่บ้านลุงเอง หลานลุงอยู่บ้านใช่มั้ย"
ลุงชาติ - "อยู่ ส่งไม่เป็นหวะ ทำไง" ผมอธิบายจนแกส่งมาหาผม ได้ บ้านแกอยู่ห่างไปจากผม แค่ 40 กม ผมจึงขึ้นมอเตอร์ไซต์ คันโปรดไป พร้อมแวะหาซื้อขนมไปฝาก เมื่อผมไปถึง แกคงเข้าไปทำงานของแกอยู่ในบ้าน ผมจึงไปเรียก เป็นหลานสาวแกนั้นเองที่ออกมารับผม กิ่งแต่งตัวอยู่บ้านสบายๆ กางเกงขาสั้น เสื้อสายเดี่ยว แล้วก็เห็นเป็นเสื้อซับ นมกำลังเต่งตึงขนาดเกินฝ่ามือ ออกมา สวัสดีผม
ผม - "ลุงชาติอยู่มั้ย หนู" ผมยิ้มแสดงท่าทางเป็นมิตรกับหลานสาวลุง เธอยิ้มตอบอย่างน่ารัก
หลานลุง - "อยู่ในบ้านคะ เดี๋ยวหนูเรียกให้นะ"
ผม - "นี่คงเป็น กิ่ง หลาน ลุงชาติใช่มั้ย" กิ่งทำหน้างงๆ ทำไมผมถึงรู้จักเธอ
กิ่ง - "ใช่คะ ทำไมพี่รู้จักหนูด้วย"
ผม - "ก็ลุงหนะสิ ชอบไปบอกพี่ว่า หลานแกหนะน่ารัก บอกให้พี่พาไปทำงานที่ ร้านที่เป็นพนักงานต้อนรับสวยๆ บ้าง แต่สงสัยว่าที่แกบอกจะน้อยไป เพราะตัวจริงน่ารักกว่าที่แกโม้ไว้เยอะเลย" กิ่งยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ก่อนจะเรียกลุงชาติมาหาผม
กิ่ง - "ปู่ๆ มีพี่คนนึงมาหาปู่" กิ่งตะโกนเรียกไปหลังบ้าน
ลุงชาติ - "ใครวะ ชื่ออะไรมาหาทำไม ปู่ยุ่งอยู่" แกตะโกนกลับมา เหมือนจะยุ่งๆ
กิ่ง - "พี่ชื่ออะไรคะ " ด้วยความใสซื่อของเด็กสาว จึงถามผมตามที่ปู่เธอถาม
ผม - "พี่ชื่อหนุ่ม เรียกน้าก็ได้พี่ จะ 30 แล้ว" เด็กสาวหันไปคุยกับลุงชาติต่อ
กิ่ง - "เค้าชื่อ หนุ่ม ออกมาหาหน่อยสิ" ลุงชาติ รีบวางงานแล้วออกมาหาผม ตัวมอมแมมอย่างกับไปเจาะปูนที่ไหนมา
กิ่ง - "น้าหน้าเด็กจัง พ่อหนู 30 หน้าแก่กว่าน้าเยอะเลย" กิ่งพูดกับผมก่อนลุงชาติจะมา
ผม - "น้าหน้าเด็ก แต่หนู น่ารักนะ" ผมแซวเด็ก พอเหมาะกับที่ลุงชาติออกมา ในวงสนทนาพอดี ผมแย่งพูดก่อนกลัวแกจะเริ่มต้นไม่ถูก
ผม - "ผมผ่านมาแถวนี้เลยแวะเอาขนมมาฝากหนะ ได้เจอหลานลุงนี้ ที่ลุงโม้ไว้ น้อยไปเลย น่ารักขนาดนี้ เป็นดาราได้เลยนะเนี้ย" ผมพูด แต่กิ่งก็ยังคงได้ยินอยู่ เธอยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ก่อนจะค่อยๆ เดินกลับไปในบ้าน
ลุงชาติ - "อ้าวมาเร็วเชียว ไหนทำไง เอาเลยมั้ย" แกพูดเหมือนคนเงี่ยนจัด
ผม - "เห้ยลุง เอาไงเล่ามันต้องค่อยๆ ทำเลยก็ตายพอดีได้ติดคุกกันทั้งคู่" ผมบอกแกพร้อมกับกวักมือ เรียกให้ไปคุยกันตรงอื่น
ลุงชาติ - "ทำยังไงตอนไหนวะ ลุงอยากแล้วดูมันแต่งตัวสิ น่าล่อชะมัด" แกพูดพร้อมกับชวนผมให้ดูหลานแก จริงอย่างแกว่า น่าจับเย็ดซะทั้งอย่างนั้นเลย
ผม - "แล้วถ้าหลานลุงกลัววันหลังก็ต้อง ขืนใจอีกเรื่อยๆสิ ดีไม่ดีไปแจ้ง ตำรวจ จะกลายเป็นอีกเรื่อง " ผมพยายามปรามแก
ลุงชาติ - "แล้วต้องทำไง ไหนแผน"
ผม - "ลุงพาหลานไปอยู่กับลุงที่ ในเมืองแล้วเดี๋ยวผมจะ ไปหาบ่อยๆ แต่ลุงต้องพยายามให้หลานไว้ใจลุงก่อนนะ" ผมแนะแกแบบค่อยเป็นค่อยไป
ลุงชาติ - "เออแล้วนานมั้ยวะ กว่าจะได้ กลัวอดใจไม่ไหวจับปล้ำซะก่อนสิ" แกนี้เงี่ยนจัด ผมยังกลัวในใจว่า คงได้ไปเยี่ยมลุงในคุกแหงๆ
ผม - "ลุงนี่ยังไง เอะอะจะจับเย็ดลูกเดียว ผมจะไปหว่านล้อมแล้วเดี๋ยวผมบอกเองว่าพร้อมแล้ว รับรองผมให้ลุงก่อนเลย" ผมยิ้มอย่างมีแผนการณ์ ลุงเองก็ยิ้มตามอย่างว่าง่าย หนูกิ่งต้องเจอเรื่องอะไรหลังจากนี้ ผมเองก็มีแผนในใจบ้างแล้ว
ลุงชาติ - "งั้น ช่วยบอกทีว่าลุงจะชวนยังไง บอกพ่อมันยังไง"
ผม - "บอกไปว่าผมเป็นเพื่อนลุง รึลุงจะบอกว่ายังไงก็ได้ สอนหนังสือเก่งแล้วพาไปเรียนช่วงปิดเทอม ปีหน้าได้สอบเข้าที่ดีๆ" ผมแนะแกไปตามแผน
ลุงชาติ - "เออ ถ้าเป็นงั้นทั้งพ่อทั้งกิ่งต้องตอบตกลงแน่ๆ แค่คิดแล้วโคตรเงี่ยนเลย ขอบใจเอ็งมากนะ ไอหนุ่ม" แกตบไหล่ผม แล้วทำตามีความหวัง
ผม - "รับรองลุง มันหยดแน่หลานลุง น่ารักขนาดนี้ ผมไม่ให้พลาดเลยหละ" ผมบอกสำทับแก ในหัวผมตอนนี้คิดแต่ ท่วงท่าที่จะจัดการกับเด็กน้อยกิ่ง วัย 14 ปี ให้หลงไหลการเย็ดให้ได้เลย..................

Phoowadol

ท่านตั้งกระทู้ผิดกฎ นะครับ ห้ามใช้คำหยาบ ตรงตัว (เย็ด) ในการตั้งกระทู้ เด็ดขาด  ส่วนในเนื้อหา ท่านจะใช้คำเหล่านี้ ยังไงก็ได้ เต็มที่
  เดี๋ยวครั้งนี้ ผมจะแก้ไขให้ก่อน  ครั้งต่อไปให้ระมัดระวังด้วยนะครับ

DevilLust

อ้างจาก: Phoowadol เมื่อ มีนาคม 06, 2020, 11:40:58 หลังเที่ยง
ท่านตั้งกระทู้ผิดกฎ นะครับ ห้ามใช้คำหยาบ ตรงตัว (เย็ด) ในการตั้งกระทู้ เด็ดขาด  ส่วนในเนื้อหา ท่านจะใช้คำเหล่านี้ ยังไงก็ได้ เต็มที่
  เดี๋ยวครั้งนี้ ผมจะแก้ไขให้ก่อน  ครั้งต่อไปให้ระมัดระวังด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ ขออภัยจริงๆ

khokkhan

น้องกิ่งน่ารักขนาดนั้น ถึงเวลากลัวน้าหนุ่มจะโกงลุงชาติชิงเปิดซิงน้องกิ่งซะก่อน จะคอยติดตามครับ

tummug

pd19811983

รอตอนต่อไปครับตื่นเต้นกับเด็ก14อยากรู้จังว่าจะทำยังไงถึงจะสำเร็จ

solid17

p_hart

gfthebc

เป็น​ห่วง​น้อง​ข้าว​จริงๆ​เลย​ครับ​ กลัว​พ่อ​เลี้ยง​มา​แอบ​ได้ยิน​ตอน​วิดิโอคอล แล้ว​จะ​โดน​ลวนลาม​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ และ​ก็​ไม่​อยาก​ให้​น้อง​กิ่ง​โดน​คุณ​ปู่​เลย​ครับ​ มา​เป็น​สาว​ๆของ​น้า​หนุ่ม​ดีกว่า​

maddog007

เข้ามาดูเกือบทุกวันเพื่อรออ่านเรื่องนี้โดยเฉพราะ...เอิ๊ก
ชอบมากเลย แนวสายโล หาอ่านยากมาก ขอบคุณครับ
::DookDig::

ppherbalife

ท่าทาง กิ่ง จะน่ารัก น่าเยดจิงๆ  ชอบเรย น้องกิ่ง

myidol

อ่า พลิกแบบปลาไหลเลยน้าท่านนักประพันธ์ มาออกที่น้องคนใหม่เฉยเลย ผมตามท่านไม่ทันจริง
ต้องแบบนี้สิครับคนอ่านถึงจะว้าว เด็กอายุราวๆนี้ ใกล้เคียงเด็กที่ผมเคยคบ ขอบอกว่าบีบและตอดมาก
แถมหน้าตาตอนโดนเอา อย่าให้นึกถึง ควยโด่ทุกครั้ง เด็กวัยนี้วัยอยากลอง พร้อมเสียตัว เย็ดมันมากๆ
ล้วงตรงไหนน้ำหีก็เยิ้ม
หรือท่านจะค่อยๆขยับฐานแฟนคลับพระเอกจากเด็กๆสู่วัยโตครับเนี่ย ตามบ่ทันเลยจ้า 5555

ขอบคุณท่านมากครับ แฟนคลับคนนี้เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ ขอผลบุญที่ท่านส่งต่อความเงี่ยน จงส่งให้ชีวิตส่วนตัวท่านประสบความสำเร็จนะครับ

johnywalker

อ้าวลุง เข้าโหมดชั่วแล้วไงล่ะ กะจะเล่นหลานตัวเองซะงั้น