ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องเสียวครับ

เริ่มโดย natt4556, มีนาคม 07, 2020, 04:21:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natt4556

เรื่องนี้น่าจะนานแล้ว เนื้อเรื่องประมาณว่า
เป็นเจ้านาย (พ่อเลี้ยง หรือ หัวหน้าคุมงานนี่แหละ) ต้องไปคุมงานที่ต่างประเทศ (ลาว พม่า ใกล้ๆ) แล้วมีแม่บ้านกับลูกสาวมาคอยดูแลบ้านพัก เจ้านายก็เลยเล่นกับลูกสาว/เพื่อนลูกสาว หลายคนเลย (ทั้งพาไปซื้อของ/เที่ยวเล่น/กิน มีแอบดื่มด้วย

รบกวนท่านที่พอจะจำชื่อ หรือมีในคอแลกชั้น ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

pamaaeng

น่าจะเป็น เรื่องเล่าจากลาว
ผลงานของคุณ j2000

natt4556

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ มีนาคม 08, 2020, 07:30:38 ก่อนเที่ยง
น่าจะเป็น เรื่องเล่าจากลาว
ผลงานของคุณ j2000

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
ขอไปตามหาตัวเรื่องก่อนครับ หากมีแบ่งปันขอความกรุณาด้วยครับ