ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 08, 2020, 12:00:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gokuon

ตอนนี้ ไอ้อ้วนมันจะทำอะไรไหมนะ

มันไปทำเพื่อนพระเอกตอนไหนวะ อยู่ๆก็ตัดมาที่ซัดกันเลย

bmmy80

คาเรนช๊อตไปดื้อๆเลย

เป็นทาสรองรับอารมณ์เลย

dilok211021

เรื่องนี้ผมตามอยู่พอดีครับ อยากรู้ว่าคาเรนจังจะติดใจไออ้วนแค่ไหน แล้วพระเอกจะเป็นยังไงต่อไป

คาเรนโดนเอาในโรงเรียน หน้านี้แบบว่าฟินมาก แถมพระดันมาเห็นตอนกำลังโดนเอาพอดี เรื่องนี้เด็ดจริงๆ

polka2012

เห็นสภาพคาเรนโดนไอ้อ้วนเย่อแล้วอยากรู้จริงๆว่าเรื่องราวจะเป็นยังต่อ..

ของเค้าแน่จริงๆจัดแตกในกันในโรงเรียนโชว์สกิลเทพกันเลย อ่านแล้วได้อารมณ์มากๆ ขอบคุณจริงๆครับ ::WooWoo::

มณเทียร น

อ่านแล้วก็โกรธไอ้อ้วนนะ แต่ก็ได้อารมณ์ดี ::Angry:: ::Angry:: ::Evil:: ::Evil::

watanabe

เกือบลืมภาค 3 ไปเลยครับ ทั้งๆที่แนวนี้ยังไงก็ไม่ควรพลาด ::Glad::

-----------------------------------

รอภาค 4 ครับไม่พลาดแน่นอน NTR แนวนี้ฉากจบคงไม่พ้น
สมหวังปลอบใจคนอ่าน ไม่ก็ดาร์กชนิดตัวร้ายชนะ นางเอกถอนตัวไม่ขึ้นไปเลย
ผมชอบอ่านแนวนี้นะครับ กระตุ้นอารมณ์ดี ลึกๆแอบหวังจบแบบแฮปปี้ ฟินๆกันไป

gfthebc

น้อง​คาเอเดะต้อง​โดน​เท​มา​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ผม​คิดว่า​สุดท้าย​พระเอก​ต้อง​ไม่​ได้​ใคร​สัก​คน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

PTTrayong

อ้วนกวาดต้อนทุกคนที่หมายปองด้วยพลังเงินและอำนาจที่ใช้ด้วยความไม่สุจริต ถ้าเป็นเรื่องจริงซึ่งมีแน่นอนมันน่ากลัว

หลังอ่านจบ พระเอกช้าเกินไปโดนคนอ้วนชิงตัดหน้าหมด ถ้าพระเอกเด็ดขาดช่วยนางเอกทั้ง 3 ออกมาได้ก็พอมีทาง

13igboss

bondinlove

เหมือนจะมีอะไรบางอย่างทำให้นางเอกผิดใจกับพระเอกเเน่

bondinlove

อ้างจาก: bondinlove เมื่อ พฤษภาคม 19, 2020, 10:34:05 หลังเที่ยง
เหมือนจะมีอะไรบางอย่างทำให้นางเอกผิดใจกับพระเอกเเน่
อิจฉาจังได้ดาวโรงเรียนแถมยังเชื่อฟังอีก

TZONE

B&B

ผมว่าพระเอกไม่ได้โ่ง่หรอกนะ แต่แค่มันอยู่ผิดโลกเท่านั้น ถ้าคอมเมดี้​ธรรมดา อาจจะได้คู่เลยด้วยซ้ำ แต่นี้มันโลก NTR ซึ่งในโลกนี้ตัวร้ายจะเดินเกมดีกว่าและเร็วกว่า จนทำให้พระเอกดูเป็นคนโง่ไปเลย

ลองเปลี่ยนโลกดูสิ บางทีพระเอกอาจจะได้เปิดซิงคาเรนด้วยซ้ำไป

::Orz::  ::Orz:: ::Orz::

ตอนแรกนึกว่าแค่รุ่นน้อง มีเพื่อนอีกครเหรอที่มันปฏิเสธ​ เอิ่มมม... อย่างที่บอก ถ้าโลกปกติมันก็ดีไป แต่นี้โลก NTR นี่เนอะ แต่...

จะว่า NTR ก็ไม่ได้ด้วยสิ เพราะเดิมทีแต่ละคนก็ไม่ได้คบพระเอกอยู่แล้ว ก็แค่คนรู้จัก เพื่อน และคนที่แอบชอบเท่านั้น อ่าาาา...

หงุดหงิดแหะ น่าจะเป็นไปตามที่อาจารย์​แกต้องการแหละน่าา ทำให้คนอ่านอย่างเราๆ หงุดหงิดได้ ก็ถือว่าสำเร็จ เหลือแค่จะเชือดคนอ่านยังไงอีก แล้วจับเราฝั่งดินแบบไหนเท่านั้นเอง แต่แค่นี้ก็เจ็บอยู่นะ

ขอบคุณ​ครับ​