ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 2

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 09, 2020, 10:22:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 3 ตอน เพื่อนคุย 2

วันนี้ผมมาตามนัดแปดโมงเช้า

ผมบอกสาวๆว่า แต่งตัวตามสบายวันนี้จะไปเที่ยวที่ออกจะร้อนๆ หน่อย  ผมใส่ขาสั้นเสื้อยืดคอกลมสีขาว  สามสาวก็มาขาสั้นเหมือนกัน....แต่สั้นมาก  สั้นจนผมต้องกลืนน้ำลาย  โดยเฉพาะซาย่า เอ็กซ์มากๆ  ผมเริ่มกลัวว่าผมจะคุมพวกเธออยู่มั๊ยหรือจะมีใครมาลากเธอไปก่อน 

วันนี้ผมพาเที่ยวที่ร้อนๆทั้งนั้น ตลาดน้ำ สวนเสือ สารพัด ดูทั้งสามคนตื่นตาตื่นใจ   ผมก็ตื่นครับ...บ่อยครั้งที่สามคนไม่ระวังตัว  ผมแอบเห็นว่าซาย่าใส่กางเกงในสีขาว  ส่วนสองสาวน้อยใส่สีชมพู  ส่วนข้างบนน่ะ  ต้องหันหน้าหนีบางครั้ง 

พอสักบ่ายสาม ซาย่าบอกว่ากลับเหอะ มันร้อนมาก  เธอจะไปว่ายน้ำ  พอถึงโรงแรม ซาย่าบอกให้ผมไปว่ายน้ำด้วย  ผมปฏิเสธ  ไม่กล้าครับ  สามคนออกจะเอ็กซ์ขนาดนี้  ผมอาจทนไม่ไหว โชว์พลังชายได้  แต่เธอก็กึ่งบังคับว่าผมต้องทำตามที่เธอบอก  แล้วก็เป็นตามคาด  ทั้งสามสาวมาสองชิ้นหมด  ส่วนผมก็อายๆ แม้ว่าจะผ่านสาวๆมาหลายคน แต่กับพวกเธอ...ผมเขินมาก  ใส่กางเกงว่ายน้ำตัวเดียว  พอผมถอดเสื้อคลุม สามสาวเอามือปิดปาก หัวเราะคิกคักกัน จนผมขาดความมั่นใจ  เอมี่แบบว่าชี้มาที่เป้าผม แล้วหัวเราะใหญ่  พูดภาษาญี่ปุ่นเสียงดังเลย  ซาย่ามาแปล บอกว่าเธอพูดว่า "ไอ้นั่น..ใหญ่จัง" แล้วก็หัวเราะต่อ  ผมรีบเดินไปโดดน้ำลงสระเลยครับ  อาย...

เราว่ายกันเล่นน้ำกันจนค่ำ  ผมขึ้นมาก่อน  อาบน้ำเสร็จก็ใส่กางเกงวอร์มสบายๆ พาสามสาวไปกินข้าว เธอยังสดชื่นกันอยู่  เอมี่บอกว่าคืนนี้เธอจะกินเหล้าให้แยะที่สุด  เธอให้ผมไปซื้อมาให้ เธอบอกว่าอยากลองทุกอย่างที่เป็นของไทย  ผมก็จัดให้ตามที่เธอต้องการ  หลังกินข้าวเรามากินกันในห้อง  พวกเธอใส่ชุดนอนกันแล้ว  ยกเว้นซาย่าใส่กางเกงขาสั้นมากเสื้อคอกว้าง  เรานั่งล้อมวงกินเหล้าครับ ไม่น่าเชื่อว่าสามสาวนี่คอแข็งมากทีเดียว ผมกินเบียร์ไปกระป๋องเดียว  ส่วนสามสาวซัดเข้าไปสี่ห้ากระป๋องแล้ว  มิซ่ากับเอมี่เริ่มโงนเงน  จนท้ายสุดเอมี่หงายหลังลงไปก่อน 

ซาย่าพยายามลากเพื่อนน้องเข้าห้อง  ผมลุกไปแล้วบอกว่าผมพาไปเอง  ผมก้มลงแล้วประคองให้เธอลุกขึ้นนั่งก่อน เอมี่ไม่มีแรงเลย  ท่าทางจะเดินไม่ไหว ผมเลยให้เธอขี่หลังไปส่งห้อง  ไม่ต้องบอกนะครับว่านมเธอแบบที่ไม่มียกทรงเบียดหลังผม จนผมรู้สึกถึงหัวนมที่ถูหลังผมอยู่   พอเสร็จจากเอมี่ ก็ถึงคิวมิซ่า  มิซ่าตัวค่อนข้างเล็ก ผมก็อุ้มได้  กลิ่นตัวของสาวๆ แบบว่าเย้ายวนใจมาก  ที่น่าแปลกใจคือเมื่อถึงเตียง มิซ่าโน้มตัวผมลงไป  แล้วหอมแก้มผม ก่อนซุกตัวลงไปนอน  ผมห่างจากสาวๆมาหลายวันแล้วเหมือนกันเริ่มจะทนไม่ไหว คิดว่ากลับห้องคงต้องช่วยตัวเองสักหน่อย 

กลับออกมา ซาย่ายังนั่งอยู่ครับ เธอกินน้อยกว่าน้องๆ แต่ก็น่าจะ 3 กระป๋องแล้ว   เธอพูดญี่ปุ่นมั่งภาษาอังกฤษมั่งปนเปเลอะเทอะ  ไม่ค่อยรู้เรื่อง   ที่สำคัญ เธอคงลืมไปว่าเธอใส่เสื้อคอกว้างและกางเกงขาสั้นมากอยู่  ไม่ต้องแอบดูเลยครับ เห็นจะๆหลายครั้ง  ทั้งข้างบนข้างล่าง  ควยผมแข็งตัวตลอดเวลา  ซาย่าเรียกผมไปนั่งใกล้ๆ แล้วเธอก็กอดคอผม 

"ก้องคุง มีแฟนหรือยัง"
"ยังครับ"
(ถ้าว่ากันจริงๆ ไม่มีนะครับ) 
"แล้วเคยมีเซ็กซ์หรือเปล่า"   

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

9toulek

นึกว่าจะปล้ำสาวญี่ปุ่นก่อน แต่นี่สาวกับให้ท่าและขอเริ่มต้นเอง แถมได้ของดีด้วย ครั้งนึงผมก็แอบอยากลองของนอกเหมือนกัน อยากรู้จัง สัมผัสและกลิ่นจะเป็นแบบไหน

Asura4237

therasak

ลุ้นกลัวจะล่มปากอ่าวซะก่อน รอดตัวไป

devilzoa

zebrazaa

อย่าได้เสียขายไทน  เอาให้สาวยุ่น avคิดใจเลย

swss2511

dopant

p_hart

::HeyHey:: ได้พี่สาวชาวญี่ปุ่นแล้ว. น้องสาวที่เหลือจะเสร็จเสียวไปกี่ยก

sthanya

navy868

คนแรกผ่านไป คนที่สองที่สามกำลังจะตามมา ::Bloody::

yourbuddy

ตั้งใจมาไทย เพื่อมาลองทุกอย่างของไทย รวมถึงชายไทยด้วย แต่เจอชายไทยขนาดใหญ่ซะ พรุ่งนี้จะเดินไหวมั้ย

synivorn

น่าอิจฉานะ ได้ลองของนอกระดับสาวญี่ปุ่น av    อย่างคำบอกเล่า ได้เมียญี่ปุ่นสุดยอด

kpnttn

ระหว่างนี้ จะมีน้องคนไหนลุกมาแอบดูไปด้วยมั้ยนะ

purit

เป็นพี่ใหญ่ ก็ต้องลองก่อน ส่วนน้องรองน้องเล็กเดี๋ยวถึงคิว