ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 3

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 09, 2020, 10:24:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 3 ตอน เพื่อนคุย 3

ผมถอนตัวออกจากซาย่า..

"ซาย่า  เราเข้าห้องกันเถอะ  หากอยู่ตรงนี้ เดี๋ยวน้องตื่นมาอาจเห็นได้" 

เธอพยักหน้าแล้วเก็บเสื้อผ้าลุกขึ้น  ผมโอบกอดเธอเข้าไปในห้อง  พอถึงที่นอนเธอนอนลงผมเข้าไปจูบเธอถามว่า เป็นไงมั่ง   เธอบอกว่าเจ็บมากนะแต่เธอถึงจุดสุดยอดรุนแรงอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน   ผมถามเธอว่าไหวมั๊ย  เธอพยักหน้าโอเค  ครั้งนี้ผมเอาเป้เข้ามาด้วย ปกติในเป้ผมมีเจลอยู่แล้ว  ผมเอาเจลทาที่หีของซาย่าอย่างหนา และบอกเธอว่า น่าจะโอเคขึ้น  แล้วผมก็เอาควยของผมที่ไม่ลดขนาดเลย จ่อที่ปากทางกดมันลงไปช้าๆ  มันไหลเข้าไปได้ แม้ไม่ง่ายแต่ก็ไม่ยากเท่าครั้งแรก   ซาย่ายังเจ็บอยู่บ้างแต่ดีกว่าครั้งแรก  ผมกดเข้าไปจนสุด ความคับแน่นไม่ต่างไปจากเดิม ผมเริ่มกระเด้าอย่างเนิบช้า   มันเพิ่มความเสียวให้สาวญี่ปุ่นขึ้นเรื่อยๆ ความเร็วที่ผมเพิ่มขึ้นทำให้ซาย่าหน้าตาบูดเบี้ยว  อย่าว่าแต่เธอเลยครับ ผมก็เสียวมาก  ดีที่ผมหยุดไปชั่วขณะช่วงเปลี่ยนที่  ทำให้มันคงอยู่ไปได้อีกสักระยะ   ผมก้มลงจูบเธอ...

"ก้องคุง อย่าเข้ามาลึก มันกระแทกซาย่านะ มันจุกเจ็บ" 

ผมพยายามหาตำแหน่งที่มันแทงได้ลึกสุด  ผมเพิ่มความถี่ขึ้นซาย่า เริ่มร้องแบบหนังโป๊ญี่ปุ่น ผมรู้ว่าเธอใกล้จะถึง  ผมเร่งอัดควยเข้า  หีบีบตัวแน่ขึ้นตามลำดับ จนสุดท้ายซาย่าทนไม่ไหว ถึงจุดอย่างรุนแรงอีกครั้ง  ผมก้มลงไปจูบเธอ

"ซาย่ารู้ตัวมั๊ยว่า ซาย่าเป็นคนที่ดีที่สุดเท่าที่ผมมีอะไรด้วย" 
ซาย่าพยักหน้า 
"ซาย่าอยากลองทำเองมั่งมั๊ย"
เธอก็พยักหน้า ผมดึงท่อนลำผมออกมาแล้วนอนหงาย ซาย่ารู้หน้าที่ดี เธอขึ้นคร่อมตัวผม  เอาลำควยปักที่รูของเธอแล้วกดลงมาอย่าช้าๆ  มันเสียวมากครับ เสียวมากๆ จนผมต้องหลับตา   ผมก็ไม่รู้ว่าทำไม  พอสุดทางเท่านั้น เธอก็ก้มหน้าลงมาบอกผมว่าของผมใหญ่มาก  แล้วเธอก็ควบขี่ขึ้นลงอย่างรุนแรง  เธอคงรู้จักท่านี้เป็นอย่างดี เธอทำได้ดีครับ  เธอหลับตา หน้าอกที่แสนสวยของเธอยังคงรักษาสภาพไม่หย่อนยานแต่ยั่วให้ผมไปจับ   ผมจับและบีบเบาๆ  เธอเสียวมาก ร้องครวญครางพร้อมกับควบขี่ลำควยผมตลอดเวลา  ผมลุกขึ้นนั่งและกอดเธอใช้ปากดูดหัวนมของเธอ  ซาย่าคงเสียวมาก  เธอขี่ผมอย่างรุนแรงและอีกไม่นานเธอก็ถึงจุดหมาย  เธอนอนหงายแผ่ลงบนเตียงอย่างคนสิ้นเรี่ยวแรงหลังจากเสร็จกะควยผมไปอีกครั้ง   

ผมเองใกล้มากแล้ว  ผมดึงลำควยออก และกดซาย่าให้นอนหงายลง  แล้วยกขาทั้งสองของเธอขึ้นเอามือรั้งไว้ที่ข้อพับ  หีของซาย่าลอยเด่น เห็นรอยแดงจากการใช้งานอย่างหนักกับควยของผม แต่เยิ้มฉ่ำไปด้วยน้ำของเธอที่แตกออกมาเป็นครั้งที่สาม   ผมจับควยจ่อที่ปากหี กดรวดเดียวสุดทาง เธอร้องกรี๊ดลั่น  ผมเริ่มชักเข้าออกเร็วขึ้น แม้ว่าเราจะสอดใส่กันมาไม่ต่ำกว่าชั่วโมงแล้ว ผมยังเอาควยเข้าหีเธอไม่สุด คงเข้าไม่ได้จริงๆ   ผมบดเบียดทุกด้านทุกมุมเข้าในรูหีของเธอเพื่อหาทางจะใส่ควยของผมเข้าไปให้สุด   ซาย่าร้องลั่นด้วยความเสียว เธอพยายามดิ้นหนีจากการชำเราหนักหน่วงของผม แต่ท่านี้เธอได้แต่แอ่นหีรอรับการกระหน่ำแทงเท่านั้น 

ผมเสียวมากแล้ว ผมพร้อมแล้ว  ซาย่าบอกผมผ่านหีของเธอว่า อีกไม่นานเธอจะถึงเหมือนผม  หีเธอเริ่มบีบรัดแน่นขึ้นเรื่อยๆ  เธอขนลุกแล้วและเกร็งตัวทำให้หีบีบรัดมากขึ้นไปอีก  ผมเสียวหัวควยอย่างมากและผมทนไม่ไหวอีกต่อไป   ผมฉีดน้ำเข้ารูหีของซาย่าอย่างเต็มที่ มากมายล้นหลาม ไม่ต่ำกว่า 10 ทีหนักๆ  ซาย่าสะดุ้งเมื่อน้ำพุ่งฉีดเข้าโดนมดลูกของเธอ  เธอร้องลั่น บอกไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา  แต่มันช้าไปแล้ว  หีของเธอตอบรับการฉีดน้ำด้วยการถึงจุดสุดยอดตามมาติดๆ มันดูดลำควยของผมเป็นจังหวะ ยาวนาน...จนน้ำหยดสุดท้ายออกมา   หีน้อยของเธอกับควยใหญ่ของผมทำให้ไม่มีพื้นที่รับน้ำเงี่ยนจำนวนมาก  มันไหลแทรกออกมาแม้ว่าควยผมจะอัดแน่นอยู่ในหีเธอก็ตาม 

ผมกอดเธอแน่น  ซาย่าน้ำตาไหลด้วยความตื้นตัน  เธอกอดผมแน่น และพูดเบาๆข้างหูผมว่า
"ก้องคุง I love you"   

เหมือนเป็นความฝันที่ได้เย็ดสาว AV ตามจินตนาการอันแสนนานของผม  มันสุดบรรยายจริงๆ

ผมกอดซาโยโกะจนควยอ่อนตัวลงและหลุดไหลออกมาจากหีเธอ  ทันใดนั้นเอง ผมเห็นว่าประตูห้องของเราปิดไม่สนิท และมีเงาผ่านวูบไป  แต่มันช้าไปแล้วสำหรับเรื่องทั้งหมด  ซาย่าเป็นเมียคนใหม่ของผมไปแล้ว  น้ำควยก็แตกในไปแล้วยังไม่รู้ว่าเธอจะท้องหรือเปล่า   ใครจะมาเห็นผมตอนนี้ก็คงช่วยอะไรไม่ได้  ผมนอนเคียงข้างซาย่า  เธอเอียงมากอดผม 

"ก้องคุงทำเก่งจัง  ทำไมก้องคุงเก่งจัง"
ผมยิ้มให้ จูบหน้าผากเธอไปหนึ่งที 
"แฟนคนเก่าของซาย่านะ ไอ้นั่นของเค้าเล็กกว่าก้องคุงครึ่งนึง  ซาย่าเสียตัวเพราะเมาในวันแรกรับน้องของปี 1  ซาย่ารู้ตัวนะ และยอมโอเคเพราะเป็นแฟนกันมานาน" 

เธอบอกว่าแม้ว่าควยแฟนเก่าเล็ก แต่เธอเจ็บมากในครั้งแรก  เพราะโดนทำโดยไม่มีการเล้าโลม  มันเลยทำให้ซาย่ากลัวจนถึงทุกวันนี้   ซาย่ายังเล่าว่าแฟนเธอไม่เอาไหนในเรื่องนี้เลย มาถึงก็ทำ ทำเสร็จก็กลับ เธอไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลยสักครั้งในรอบ 1 ปีที่นอนกะแฟน   เธอเล่าอีกว่าผมเป็นคนแรกที่ฉีดน้ำเชื้อเข้าตัวเธอ  แฟนเก่าเธอใส่ถุงยางทุกครั้ง  และผมเป็นคนแรกที่ทำเธอถึงจุดสุดยอดถึง 4 ครั้งในการเย็ดครั้งเดียว  เธอชมผมสารพัด  ผมถามว่า เธอเป็นไงมั่ง  เธอบอกว่าเจ็บนะตอนที่ทำกัน แต่ทำไมเธอไม่กลัวมันก็ไม่รู้...

ซาย่ายังคุยไม่จบ  ประตูห้องก็เปิดเข้ามา   

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Asura4237

therasak

เอมี่ คงไม่รอดแน่ จะเสร็จกี่รอบ รออ่านและลุ้น

chiratzz

เอมิไม่น่ารอด อิอิ สนุกมากครับ ติดตามนะครับ

devilzoa

swss2511

dopant

p_hart

::Glad:: สาวน้อย เอมี่ อยากลองรับความเสียวจากหนุ่มน้อย จะเสร็จเสียวกี่ครั้งต้องติดตาม

sthanya

navy868

9toulek

ผมไปอ่านอีกภาคก่อน เข้าใจละว่าทำไมตั้งหัวเรื่องชื่อแบบนี้

พี่ครับพี่จะกินของนอกรวบทีเดียวเลยเหรอ อิจฉานิดๆ

yourbuddy

เขาคงตั้งใจจะมากิน หนุ่มไทยอยู่แล้วมั้งครับ 

synivorn

ดูท่า ผมต้องเข้าครัว ทำผัดฟักให้สาวกินซะแล้ว

kpnttn

ซาย่ามีลุกเปิดทางให้เอมี่ด้วย หลังจากนี้จะมีกลับมาร่วมวงสามประสานกันอีกซักรอบมั้ย หรือมิซ่าจะตื่นมาอีกคน

T_Pairach