ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 99/3-100/3 (กระสันต์เกินคน)

เริ่มโดย Sukita, มีนาคม 30, 2021, 01:51:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

99/3รสหมามันอร่อย
อาจารย์อรได้น้องภาไปหาไปฟาร์มหมาแห่งใหญ่แห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ เธอสะดุดตากับหมาตัวหนึ่ง ที่มีขนยาวสวย มันเป็นเป็นพันธุ์อาฟกันอาว์ เธอรู้สึกถูกชะตาหมาล่างสูงยาวเป็นเมตรตัวนี้ ส่วนน้องภาเธอชอบหมาตัวนึงเข้ามาทักทายเธอ มันเป็นหมาพันธุ์เซนต์เบอร์นาร์ดลูกครึ่งไม่แท้แต่ไข่ยานใหญ่ซึ่งมีร่างกายใหญ่โตไม่ผิดกับของหมาที่อาจารย์อรที่สูงผอมโปร่ง ดร.สาวยินดีเสียเงินไปร่วมสามแสนเพื่อจะซื้อหมา 2 ตัวนั้นมาเลี้ยงไม่สิมาดันหีพวกเธอ โดยที่อาจารย์อรตอนนี้เธอได้ไปดาวบ้านที่ใกล้มหาวิทยาลัยไว้เรียบร้อยเป็นบ้านเดี่ยวขนาด 200 ตารางวาซึ่งมีราคาร่วม 10 ล้านซึ่งพ่อแม่เธอก็เห็นดีด้วย ใช่แล้วเธอต้องการให้มันเป็นรังรักของเธอและเจ้าหมาน้อย 2 ตัวนี้ แล้วตั้งชื่อหมาตัวนั้นของเธอว่าดีส ส่วนน้องภาไม่ต้องพูดถึงเธอจะต้องตั้งชื่อหมาตัวนั้นว่าอะไรใช่แล้วเธอต้องตั้งชื่อหมาตัวนั้นว่าไอ้กร

สองสาวทำท่าจะทนไม่ไหว ร่างกายต้องการควยทั้งสอง เธอรีบถอดเสื้อผ้าเหลือแต่กางเกงในตัวเดียวแล้วพาเจ้ามา 2 ตัวเข้าห้องน้ำอาบน้ำก่อน ไม่ทันไรเธอทั้งสองนั่งแหกหีให้หมาของตนช่วยกันผลัดกันเลียหี ที่เธอซึ่งน้ำหีย้อย ประกอบกับหมาวัยหนุ่มที่ควยแดงของออกมา หมาหนุ่ม 2 ตัวดีเริ่มเป็นหนุ่มแล้ว พอได้เลียน้ำหีหมาก็รู้ว่าต้องการอะไร ไอ้หมาอาฟกันได้กินน้ำหีของดร.สาวอันละมุนของสาว โปร่งสูง 173 อย่างดร.อร และสาวร่างสูงชะลูดสูง 181 อย่างน้องภา สองสาวให้น้องหมาเลียหีในห้องน้ำสุดหรูของบ้าน อาจารย์อรเช็ดหน้าด้วยความเงี่ยน เรื่องผิดที่ถูกการร่วมรักกับสัตว์ไว้ทีหลัง เพราะมันเลียหีเธอจนชื่นอกชื่นใจ "อูยยยยภาดีไหมจ๊ะ" "ดีคะพี่อรขา ลิ้นเจ้ากรนิสากแตดภาไปหมดแล้วอูยยยย" น้ำหีน้องภาดูจะแตกแตนไม่หยุดหมอยลู่ราบ ดร.สาวก็ไม่ต่างกันกดหัวยาวของหมาดำดิ่งลงโคกหีปากครางซี๊ดไม่หยุด หมาหนุ่มทั้งสองแทงควยออกมายาว อรลุกขึ้นเปลี่ยนไอ้กรหมายักษ์ตัวนี้มาแทนให้น้องภาได้ลองลิ้นเจ้าดีสแทน ไอ้กรลิ้นใหญ่เลียได้กว้างขวางทั่วปากร่องเงี่ยนดร.สาว ส่วนของเจ้าหมาดีสซึ่งมีลิ้นเรียวแหลมสามารถแทงรูหีน้องภาได้เป็นบางคราวสองสาวมันกันตาปรือเลย สองหมาลิ้นดีกันคนละแบบ เจ้าหมากรตัวนี้ชอบเลียหีแบบเน้นๆในมุมกว้างเลียไปทั่วแม้กระทั่งดงหมอยของอร "อายยยยเจ้าตัวนี้มันบาดหีสะใจจริงๆค่ะ" "อูยยตัวนี้เขาลิ้นแทงหีภาเลยคะ" ก่อนที่สองสาวจะน้ำแตกคาลิ้นหมาหรือผัวพวกเธอ อรรีบโก้งก้นนอนที่อ่างอาบน้ำ เช่นเดียวกับภาหันก้นที่อ่างล้างหน้า ไอ้หมาที่ชื่อกรเป็นฝ่ายขึ้นคร่อมร่างสูงโปร่งของน้องภาแล้วดันลำควยหมาอัดเข้าไปจนสุดอู่หีของน้องภา น้องภาน้องร้องอุ้ยยาว ส่วนเจ้าหมาดีส ตอนนี้ดูเหมือนว่ามันจะไม่เชี่ยวชาญสักเท่าไหร่ ดร.สาวก็ใช้มือกำลำควยแหลมของมันจอหีตัวเอง พอจับปลายควยแหลมของหมา มาที่ปากหีดร.สาวพักเดี่ยวเจ้าหมาเอาก็ดันควยเข้ามาในร่องหีของดร.สาวจนสุดลิ่ม แถมควยของเจ้าหมากันตัวนี้ยาว มากแทงทะลุไปถึงโพรงมดลูกของดร.สาวทันที หีห่างหายจากการโดนควยตะบันมันถึง 4 เดือน พอโดนควยหมาก็ปล่อยความเงี่ยนออกมาอย่างสุดๆ น้องภาและด็อกเตอร์อรเสพสุขกับหมา ควยหมาเย็ดสองสาวครั้งแล้วครั้งเล่าส่ายไปทั่วโพรงมดลูกของพวกเธอ ดอกดอกเตอร์สาวมันส์หีจนร้องครางลั่นห้องน้ำ "โอวววดีสขา ดีสผัวอรขาโอวววดีโอวววว" "ใช่คะกรผัวภาควยใหญ่เย็ดดีคะพี่อรขา ภายอมเป็นเมียหมาแบบพี่อรแล้วโอวว" เมามันจากลำควยของหมาลูกครึ่งตัวใหญ่ยักษ์ อัดร่องรูหีเธอได้เต็มรูหีซะเหลือเกิน แล้วไม่นานเจ้าหมาดีสก็ชิง ดันเม็ดลูกหมากเข้ามาสู่ร่องหีของดอกเตอร์สาวก่อนจนเต็มรูหีจนฉีกสาวสวยต้องกัดฟันแน่น เจ้าหมาลูกผสมของน้องภาก็อัดเม็ดลูกหมากตามมา อวัยวะนี้อัดในร่องหรเพื่อล็อกร่องหีของน้องภา ตอนนี้น้องภาเมามันจนตัวเองน้ำหีแตกไป3รอบแล้ว จอนต้องลงมาคลานกับพื้นห้องน้ำ ส่วนดร.อรก็แตกไป2รอบเธอเปิดน้ำเพื่อจะให้ร่างของตัวเองตัวลอยขึ้นมา ในขณะที่เจ้าหมาพลิกตัวออกไปทำท่าติดเต้ง ดร.สาวครางบอกน้องภา "อูยยว่าผัวเราสองคนเก่งใช่ไหมจ๊ะน้องภาโอววว พี่ก็อยากจะลองเจ้ากรนั้นมั่งควยใหญ่ดีจัง" "อูยยยใช่คะผัวกรเย็ดมันส์อูยควยใหญ่จริงคะเต็มหีภาเลย" "อูยยยภารู้ไหมจ๊ะโอวววเจ้าหมาดีสเนี่ยตอนนี้มันส่ายไปทั่วเลยควยมันยาวคะผัวดีสของเราโอววว" สองสาวลิ้มรสสวาทกับลำควยหมา ก่อนที่หมากรพลิกตัวกดควยทีเดียวน้ำแตกใส่หีน้องภาไปก่อนภาแต่ควยยังกดอีกพักก่อนเจ้ากรจะถอนควย ส่วนควยแหลมเจ้าดีสยังดันอวัยวะภายในอรแบบไม่กลัวฉีกขาดมันไปทั่วโพรงมดลูก ก่อนหรดร.สาวจะดูดควยหมาจนร้องอิ่งยาว น้ำหีอรแตกไปพร้อมกันน้ำควยเจ้าหมาดีสที่พรั่งพูใส่รูหรเธอแบบสุด "โอยยยยแตกแล้วภา แตกแล้วผัวดีสขาาา" เป็นอันจบเกม@

100/3 เปิดประตูลองหมา
สาวสวยสองร่างนี้จะมาเสพสุขกับสิ่งมีชีวิตที่ต่างเผ่าพันธุ์อย่าเมามันส์ หลังจากชำระร่างกายคนและน้องหมา ต้องมากินนมแล้วกินข้าวกันอย่างเอร็ดอร่อยอิ่มหมีพีมั้น งานนี้ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นสองสาวในชุดนอน ชุดนอนที่เป็นเสื้อกล้าม 2 ตัวบางๆปกคลุมร่างกาย กำลังมองดูหมา 2 ตัวกินอาหาร "เอาก้นไหมพี่อร ลองไหมคะ" "ลองสิภาเจ้ากรใหญ่พอๆของไอ้เหี้ยสุทธิที่พี่เคยโดนเลย" "งั้นผัวดีสของพี่อรต้องแทงตูดภานะ" "จ๊ะภาเย็ดตูดกันเลยยยยย" ดร.สาวจะเป็นฝ่ายก้มลงไปก่อนเพื่อจะดูดควยเจ้ากร ส่วนน้องภาก็ยังใจไว้ปลี่ยนมาเลียรูก้นให้ดร.สาวจนชุ่มน้ำลายของเธอ อรดูดควยของเจ้าหมา โดยทั้งสองคนพูดแซวกันว่า "ตอนเป็นคนน่ะไอ้สองตัวนี้มันเลวนะคะ" "ใช่จ้ะ 2 ตัวนี้มันเลว ไอ้ดีสมันก็ขายพี่ให้สุทธิ" "ใช่ค่ะไอ้กรมันก็เหี้ยมากมันมีเมียไปทั่วหนูเกลียดมันค่ะ"  "จ๊ะ แต่ตอนมันเป็นหมาเนี่ยดีจังเลยนะจ๊ะน้องภา" "โคตรดีเลยค่ะผัวเราสองคนจุ๊บๆควยใหญ่ใช้ได้เลยค่ะ" สองสาวพูดล้อต่างกันอย่างสนุกยิ้มแย้มกันอย่างสนุกสนาน น้องภาให้อรนอนลงกับที่นอนก่อน สาวภาจะเอาควยหมากรมาจอร่องก้นดร.สาวไม่นานไอ้กรหมาหนุ่มก็ดันควยพรวดเข้ารูดากดร.สาวจนมิดลำ "อือ ภาจ๋าควยผัวกรใหญ่จริง้ลยโอ้ยย" หมากรแทบไม่ต้องสอนมันนึกว่าตูดดร.สาวเป็นร่องหีเลยอัดควยจนมิดลำและซอยควยถี่ยิป ส่วนน้องภาเองเธอไม่รีรอรีบดูดควยเจ้าดีสเข้าปากอมควยเจ้าหมาขนยาวสวยปลุกเร้าอารมณ์ของน้องหมาดีส ก่อนที่จะจูบไปที่ลิ้นของหมาสุดหล่อ ภาพดร.สาวเมาควยหมาที่โดนดันร่องตูดแบบหมาส่งควยไม่ขาดทำเอาน้องภาต้องรีบตีตื้นให้ทัน  2 สาวก็ไม่กลัวสัตว์หน้าขนเธอกลัวที่จะถูกไอ้พวกผู้ชายชีกอหลอกมากกว่าการเย็ดกับหมา ภาเธอจึงใช้ตัวเองนอนลงไปที่เตรียมหนานุ่มทั้งสองร่างโชว์ก้นโด่งอรโดนเย็ดไปแล้วตาปรือมองน้องภาที่จับควยเจ้าดีสยัดใส่รูตูดเธอตามไปติดๆ โดยที่ควยหมาดีสเข้าไปสุดลำควยในร่องตูดของน้องภา "อือ ผัวดีสยาวขานดนี้ยาวเป็นฟุตเลยคะแบบนร้โอวววพี่อรมีผัวดีสมแล้วที่ค่าตัว2แสน" "อูยยยจ้า ผัวกรตัวละ5หมื่นก็อัดตูดพี่จนแตดสั่นไปหมดแล้วภาจ๋า" เจ้าหมาคู่ทั้งสอง เด้าเอวสะบัดใส่ 2 นายสาวอย่างเมามันส์ การร่วมเพศทางทวารของสองสาวถ้าเป็นคนคงปกติแต่นิเธอเล่นน้องหมาถือว่าพัฒนาไปหลายขั้นจริงๆ สองสาวตาปรือหน้าเบ้น้ำลายย้อยเด้งก้นแข่งกับหมาเด้าตูดครางเรียก ผัวดีสผัวกรไม่ขาดปาก ช่างเป็นความเมามันคันหีคันตูดแม่สองสาวก้นไวใจเก็บกดเหลือเกิน ก่อนที่เม็ดลูกหมากโตจะตะบันร่องตูดสองสาวแต่ง่ายไม่ฉีกแบบหีแต่ง่ายกว่า ไม่นานสองสาวก็น้ำหีแตกตามความมันส์จากกันโดนเย็ดตูด
ใช่แล้วหนุ่มต่อไปนี้คงจะหมดสิทธิ์อดแดกแม่สองสาวที่มีผัวเป็นหมา หมาคู่นี้มันจะต้องเย็ดสองสาวนี้ทุกวัน วันละ 2 ดอกหรืออาจจะมากกว่านั้น อาจจะสลับ สวิงกันสวิงกับหมาแบบนี้ไปตลอด เพื่อจะได้ลิ้มรสความมันในร่องหีและตูด
สองสาวเอาตัวเข้ามาติดกันแล้วดูดปากแลกลิ้นกัน แล้วกระซิบกระซาบกันอย่างสุดมัน "ผัวเรา 2 คนยอดเยี่ยมค่ะต่อไปนี้เราไม่ต้องมีผัว" "ใช่จ๊ะภามีผัวเป็นหมานี่แหละจะนอนใช่เยี่ยมมากเยี่ยมจริง ฉันก็ฟินมากจะแตกแตกแล้วแตกไป 5 แล้วนะอูยยย" "อาจารย์แตก5หนูแตกเป็น 10 แล้วค่ะควยหมาเย็ดทนเเย็ดนานเย็ดหีดีขนาดนี้ต่อไปนี้เราเป็นเมียหมาตลอดนะคะโอ้ยยภาแตกอีกแล้วสูดดดด" "อูยยยยอดเยี่ยมมากต่อไปนี้เราจะไม่เหงาอีกต่อไปโอวววว อรแตกแล้วผัวกรจ๋าฉีดน้ำควยผัวใส่ตูดอรเลยค้าาาาา" ทั้ง 2 สาวกับชอบรสนิยมซาดิสจากลำควยของหมา และมีผัวเป็นหมาอย่างนี้ไปตลอดบางครั้งเมื่อเธอเจอหมาที่เชื่องจากนอกบ้านเธอก็อยากจะลิ้มลองโดยการจอดรถแล้วเรียกมาขึ้นรถเพื่อจะสร้างความมันหีให้กับพวกเธอ เรียกว่าคนอดแดกหมาแดกฟรี  สมแล้วตอนที่สุทธิข่มขืนเธอ เธอบอกว่าเอากับหมูกับหมายังดีกว่าไอ้ชั่วสุทธิ หรือสุทธิจะมาเกิดเป็นหมาตัวต่อไปของเธอ...จบ สวัสดี

ครับขอบคุณมากที่ติดตามมาครับ ทั้งคนเก่างานร่วม15ปี และรายใหม่โชคดีที่ได้แต่งจนจบ เพราะคุณ kaithai เก็บเรื่องไว้

งานต่อไป แผนลึกกินช้างเผือก เรื่องราวของสาวน้อยเข้ากรุงเธอต้องเจออะไรบ้าง การทรมานของใครต้องติดตาม บอกเลยอยากมาเหนือๆต้องอ่านเรื่องนี้

swss2511

Navee Wongsit