ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทที่เปลี่ยนไป ตอนที่2 ความลับของความเสียว

เริ่มโดย Lovu Yangli, มีนาคม 10, 2020, 02:04:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lovu Yangli

ขอบคุณทุกคำติชมนะครับสำหรับมือใหม่พยายามเขียนจากเรื่องจริงของตัวเองให้น่าอ่านมาต่อเลยดีกว่าครับ

หลังจากผมเลียหีน้องอ้อมแฟนผมจนชุ่มได้ที่ บิลก็มาถึงพอดีผมจึงแอบไปอยู่ในห้องครัวหลังบ้าน

หามุมที่พอได้ยินเสียงหรือเห็นภาพต่างๆได้ถนัดแล้วก็เป็นไปตามคาดครับพอบิลเข้าบ้านมาได้

แฟนผมจัดการโน้มคอบิลลงมาจูบปากแลกลิ้นกันอย่างออกรส

บิล: ไปทำไรมา ทำไมวันนี้ขี้เงี่ยนขนาดนี้

อ้อม: ก็ไม่ได้เยดกันหลายวันแล้วนี่ขอกินโรตีหน่อยเค้าหิวแล้ว

ว่าแล้วเธอก็จัดแจงปลดเข็มขัดและกางเกงที่เกะกะพ้นจากตัวบิลที่ยืนเป็นหุ่นให้เธอทำอย่างว่าง่าย

ภาพแรกที่ได้เห็นควยต่างชาติแถมเป็นควยที่เคยเยดแฟนผมมาแล้วยอมรับแบบแมนๆเลยว่าตกใจมาก

อ้อมรับเข้าไปได้ยังไง ไม่แปลกใจเลยที่เธอจะบ่นปวดท้องบ่อยๆเพราะไอ้แท่งโรตีที่ยาวขนาด2มือเธอรูดต่อกันยังไม่ถึงหัวบาน

ที่ตอนนี้หายเข้าไปในปากอ้อมเรียบร้อยแล้ว

บิล: อูยยยยดีมากเลย ดูดแล้วเอาลิ้นวนรอบๆหัวควยให้แบบทุกครั้งด้วยนะ

ไม่มีเสียงตอบรับจากอ้อม มีแต่สายตาที่เธอแหงนมองหน้าเจ้าของควยดุ้นยักษ์ที่อยู่ในปากเธอ

ภาพที่ผมเห็นตอนนี้ไม่ต่างจากนางเอกหนังAV ที่ทั้งดูดและเลียท่อนควยพระเอกด้วยความอร่อย

ปลายลิ้นของอ้อมวนไปทั่วลำแท่งอวบหนาสีคล้ำลากผ่านไปถึงคอหยักที่เป็นปลายเงี่ยงบานโร่ของหัวควยแท่งโต

อ้อม: แบบนี้ใช่ไหมที่ชอบ อิอิ

บิล: ใช่แล้วที่รัก ดูดแบบนั้นแหละดูดควยเก่งขนาดนี้เดี๋ยวมีรางวัลให้

อ้อม: อ่าๆๆๆๆ โอ๊ยบิล.. โอ๊ยผัวขาาาอย่าเอานิ้วบี้แบบนั้นไม่เอาเหมือนคราวก่อนน๊า เค้ายังเจ็บไม่หายเลย

บิลจัดการล้วงมือเข้าไปบี้เม็ดแตดของอ้อมจนเธอดิ้นไม่หยุดและแล้วด้วยความเงี่ยน อ้อมไม่รอให้บิลถอดเสื้อผ้า

เธอจัดการถอดเองอย่างรู้งานบิลหลังจากถอดเสื้อของตัวเองที่เหลืออยู่ออกแล้ว ก็พาอ้อมไปที่โซฟารับแขก

และที่นั่นเองผมได้รู้ว่าทั้งคู่เคยเข้ามามีเซ็กส์กันในบ้านหลายรอบแล้ว

บิล: ที่รัก ไปที่โซฟาเถอะจะได้ขย่มให้สบายควยแบบทุกครั้งดีกว่า

เหมือนอ้อมจะชะงักและแอบหันมาทางผมนิดนึง เพราะเธอไม่เคยบอกผมเรื่องที่พาบิลเข้ามาเยดกันในบ้าน

บิลไม่รออะไรแล้วจัดการให้อ้อมกึ่งนั่งกึ่งนอนที่โซฟาแล้วนั่งลงกลางหว่างขาอ้อมทันทีเมื่อทุกอย่างเข้าที่

บิลจัดการส่งลิ้นและนิ้วหนาใหญ่ผ่านร่องหีที่ไร้ขนเข้าไปอย่างง่ายดายผมเพิ่งสังเกตวันนี้เอง

ว่าแคมหีของอ้อมตอนนี้มีนสีคล้ำขึ้นและแคมในเผยอออกมาเล็กน้อย ดูได้จากแคมในสีแดงที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน

ตอนนี้มันยื่นออกมาท้าทายลิ้นและปากของบิลตลอดเวลาก้นของอ้อมแถบจะไม่ติดโซฟา

แต่ลอยเด่นบดอัดเข้ากับใบหน้าของบิลตลอดเวลาจนผมแอบคิดขำๆว่ามันหายใจออกไหม

เสียงร้องครวนครางของอ้อมดังไม่หยุดเพราะตอนนี้นิ้วลำอวบ2นิ้วที่รวมกันแล้วขนาดพอๆกับควยของผม

ซอยเข้าออกหีของเธอจนตัวเธอกระตุกแล้วกระตุกอีก

อ้อม: ผัวขา ฮันนี่นี่นี่ เมียเสร็จแล้ว โอ๊ยยยยยย โอ๊ยเมียเสดแล้วผัวขา

เมื่อบิลได้ยินว่าอ้อมเสร็จไปหนี่งยกแล้วจึงดึงนิ้วคู่นั้นออกจากโพรงหีเธอน้ำเยิ้มติดไปทั่วทั้ง2นิ้วนั้น

อ้อมเองพอบิลดึงนิ้วออกมาเธอก็ยันตัวเองขึ้นอย่างรู้งานเพราะตอนนี้ลำควยขนาดท่อนแขนของเธอ

กลับมาลอยเด่นชี้หน้าธออีกครั้ง

อ้อม: ไหน เอามาตรวจสภาพอีกทีสิ

อ้อมพูดไปอมยิ้มไป ราวกับว่าเธอเป็นเจ้าของท่อนโรตียักษ์อย่างสมบูรณ์แล้วปากน้อยๆอ้าออก

แล้วดูดกลืนหัวบานราวดอกเห็ดเข้าไปจนเจ้าของแท่งเกิดความเสียวต้องเอามือกุมหัวเธอไว้

เมื่อถึงเวลาบิลยกอ้อมให้ลุกขึ้นและนั่งลงแทน โอ๊วนี่ผมจะได้เห็นเมียขึ้นขย่มควยผัวอีกคนของเธอเหรอเนี่ย555ผมคิดไปแข็งไป

มารู้ตัวตอนนี้ในกางเกงของเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ออกมาชุ่มไปหมด หลังจากบิลนั่งลงเรียบร้อยอ้อมสาวน้อยผู้หลงใหลโรตีแขก

ก็นั่งคร่อมในตอนแรกเธอจะหันไปหาบิลเพราะไม่อยากหันมาทางผมแต่ฟ้าลงใจให้บิลจัดท่าให้เธอหันหน้าออก

ทำให้ผมเห็นอ้อมที่เปลือยเปล่า เต้านมขนาดไม่ใหญ่มากกำลังค่อยๆหย่อนหีลงมาครอบควยขนาดใหญ่กว่าแขนเธอเสียอีก

โดยมีบิลช่วยประคองและมือข้างนึงบี้เม็ดแตดเธอไปด้วย

อ้อม: โอ๊ยที่รักเบาก่อน อย่าเพิ่งเสยขึ้นมา

อ้อมเอนหลังบอกผัวคนที่2ของเธอให้หยุดเสยหัวควยขึ้นมาเพราะตอนนี้หัวบานนั้นมุดเข้าไปในแคมหีเธอแค่ครึ่งเดียว

สภาพแคมเธอตอนนี้บวมเปล่งอ้าออกให้อมหัวบานขนาดข้อมือเด็กจนหมด น้ำเงี่ยนเธอไหลอาบฉโลมลงมาตามลำควยแท่งดำ

แท่งนั้น   แต่บิลไม่ได้ฟังอะไรจากเธอ จัดการรวบนมเธอทั้งเต้าให้เอนหลังมาพิงตัวบิลและงับเข้าที่ซอกคอ

พร้อมกับเสยควยเข้าไปจนหมดทางในทันที เมื่ออ้อมโดนลำควยที่เธอโหยหามุดเข้ามิดลำ

ร่างกายตอบสนองด้วยการจิกเท้าเกร็งตัวจนโหนกเนินหีไร้ขนแอ่นขึ้นพร้อมเสียงร้องสุดเสียง เธอเสร็จในทันทีจากจังหวะนั้นเอง

และหลังจากนั้นลูกสูบขนาดยักษ์ก็ทำงานอ้อมเองตอนนี้ขย่มตามจังหวะของบิลอย่างรู้งาน และอยู่ๆสิ่งที่ผมไม่รู้มาก่อนก็เกิดขึ้น

บิลยกตัวอ้อมขึ้นแต่ไม่ยอมให้ลำควยหลุดออกมา ตอนนี้อ้อมหันหน้าไปทางโซฟาในท่าหมาและท่านี้เอง

บิลจัดการเธอด้วยท่าด๊อกกี้จนเธอร้องลั่นบ้าน แต่อยู่ๆบิลก็ถอนควยลำเขื่องออกมา

แล้วจับก้นอวบๆของอ้อมแหวกออกและกดหัวควยขนาดยักษ์หายเข้าไปในร่องก้นเธอทันทีครึ่งลำ

จังหวะนั้นเอง น้ำควยผมพุ่งออกมาด้วยความเสียวสุดขีด โดยไม่ต้องใช้มือรูดชักแต่อย่างใด

blackjack

gt2010a

ัีyut888

ว้าว..แบบนี้แฟนจะกู่กลับไหมอ่ะ 
เจอใหญ่ๆใส่ทั้งหีตูด แต่ถ้าเราชอบก็จัดไป
อนาคตได้เจออะไรสุดกว่านี้แน่
เช่น สวิงกิ้ง ชอบๆ

oshiris

โดนโรตีแขกมุดทั้งประตูหน้าประตูหลังเลย
ประตูหลังอ้อมจะเป็นยังไงบ้างเนี่ย

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ถ้าขนาดมั้นต่างกันขนาดนั้น ใส่เข้าไปจะรู้สึกเหรออ ไม่หลวมโพรกเลยเหรอ