ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทที่เปลี่ยนไป ตอนที่3 นักศึกษาซ่อนความเสียว

เริ่มโดย Lovu Yangli, มีนาคม 11, 2020, 03:01:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lovu Yangli

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ติดตาม ผ่านมา2ตอนแล้ว ตอนต่อๆไปจะพัฒนาการเขียนให้น่าอ่านยิ่งขึ้นนะครับ

อ้อม: โอ๊ยยยยย เบาๆผัวขา เมียจุกไปหมดแล้ว

บิล: ชอบไม่ใช่เหรอแบบนี้ วันก่อนยังขย่มเองอยู่เลยนี่

ภาพที่ผมเห็นตอนนี้คือน้อมอ้อมแฟนผม สาวน้อยสูง162ตัวเล็กๆนมพอดีๆไม่เล็กไม่ใหญ่ มือพาดพนักผิงโซฟา

แอ่นก้นรองรับการเยดจากควยขนาดข้อมือ ที่ส่งผ่านเข้าทางรูก้นเธอราวกับลูกสูบขนาดใหญ่พวงไข่และดุ้นยักษ์

ได้ทำหน้าที่ของมัน โดยเจ้าของรูให้ความร่วมมืออย่างเต็มที่ผมอดแปลกใจไม่ได้ว่าแฟนผมไปโดนบิลเยดก้นตอนไหน

เพราะเธอไม่ได้เล่าให้ฟังแต่เรื่องอยากโดนเยดทางก้นหรือพร้อมกัน2รู เราคุยกันบ่อยตอนที่เยดกัน

อย่างเช่นตอนผมเยดเธอท่าหมาก็จะเอานิ้วแยงรูก้นเธอไปด้วย แรกๆก็ใช้เจลกว่าจะเข้าได้

มาหลังๆแค่น้ำเงี่ยนของเธอรวมกับน้ำลายของผมก็ส่งนิ้วเข้าไปเยดก้นเธอได้แล้ว

บางครั้งลองเอาควยผมกดเข้าไปแต่เข้าไม่ได้แม้ว่าจะใช้เจลช่วยก็ไม่เข้า

เลยได้แต่ใช้ควยเยดรูหีเธอและเอานิ้วซอยรูก้นไปด้วยพร้อมกันแต่ตอนนี้ท่อนควยที่ผมว่าถุงเบอร์56ก็ใส่ไม่ได้

ได้ซอยผ่านเข้าไปอย่างคุ้นชินมีบางครั้งที่บิลเปลี่ยนการซอยจากรูหลังมาเป็นรูหน้าและใช้นิ้วซอยอีกรูสลับกัน

จนภาพสุดท้ายของการร่วมรักของแฟนผมกับผัวอีกคนของเธอก็มาถึง บิลจับอ้อมนั่งลงที่โซฟา

และซอยรูหีด้วยความแรงที่หนักหน่วงอ้อมเองเมื่อเจอท่านี้คงเสียวมาก ร้องครวนครางไม่หยุด

สองมือกอดคอบิลแน่น ขาสองข้างกอดรัดไว้รอบเอวรอรับการกระทุ้งและจังหวะสุดท้าย

หลังจากอัดกระแทกลำควยผ่านโพรงหีเล็กๆจนสุดลำ บิลถอนลำควยออกมา อ้อมอ้าปากรอรับอย่างรู้งาน
ลำควยถูกส่งสอดเข้าปากไปได้ครึ่งลำแต่ก็เข้าลึกไปกว่านั้นไม่ได้แล้ว

ใช่ครับเธอดูดกินน้ำควยของบิลจากลำควยอย่างเอร็ดอร่อยดูดชนิดที่เจ้าของควยแท่งนั้นต้องเอามือสองข้างกุมไว้ที่แก้มเธอ

และส่งน้ำทั้งหมดที่มีให้อ้อมดูดกินจนสมใจเธอ ไม่เหลือออกซักหยด

บิล: กินให้หมดเลยนะ

อ้อม: เสียวมากผัวขา ออกเยอะจังไม่ได้เอาออกเองเลยเหรอ อิ่มเลยนะเนี่ย

เธอยังมีใจคุยเล่น พร้อมปาดเหงื่อที่หน้าและคราบน้ำควยที่ขอบปากเสร็จจากพายุสวาทที่บิลเรียบร้อยไป1น้ำ

ส่วนอ้อมนั้นคงไม่อาจนับได้แต่ที่แน่ๆทำเอาผมน้ำแตกไป2น้ำเรียบร้อย หลังจากจัดการความเรียบร้อยให้ตัวเอง

สองคนนั้นยังนั่งดูทีวีอยู่ที่โซฟาตัวเดิมอ้อมนั้นใส่แค่เสื้อยืดตัวเดียวแต่บิลยังแก้ผ้านั่งโชว์ควยให้อ้อมคลอเคลียจับเล่น

เมื่อเห็นแบบนั้นผมจึงส่งไลน์ไปหาอ้อมเพื่อบอกเธอว่าผมกลับก่อน อ้อมยกโทรศัพท์ขึ้นมาดู

แล้วส่งสติกเกอร์ตอบกลับมาสั้นๆว่าTHANK YOU ผมจึงแอบออกมาทางหลังบ้านและเปิดประตูรั้วออกไปอย่างเงียบๆ

จากเหตุการณ์คืนนั้นทำให้ผมกับอ้อมคุยกันตรงไปตรงมา รักกันมากขึ้นเปิดรับความต้องการของกันและกันมากขึ้น

เช่นผมจะขอดูอ้อมเยดกับบิลเสมอเมื่อมีโอกาสแต่ก็นานๆทีเพราะหลังจากนั้นจะเป็นการแอบฟังผ่านทางโทรศัพท์ซะมากกว่า

จากรสสวาทที่เริ่มขึ้นมาทำให้รสนิยมของเปลี่ยนไป เวลาเยดกันจะชอบนึกถึงอ้อมโดนบิลเยดตลอด

จนควยแข็งกว่าเดิม อ้อมก็เช่นกัน ท่าทางจังหวะขย่มเปลี่ยนไปจากเดิมมากเพราะเวลาเธอขย่มควยผมนั้น

มันหลุดประจำซึ่งเกิดจากความเคยชินที่สาวก้นขึ้นลงกับควยที่ยาวใหญ่ขนาดข้อมือเธอ

พอมาขย่มควยของผมจึงหลุดอยู่บ่อยๆ เรื่องเยดกันดูจะเป็นเรื่องปกติของผมและอ้อม

เมื่อผมทำงานต่างจังหวัดและกลับไปหาเธอในวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ เป็นแบบนี้อยู่เกือบๆปี

ตอนนั้นเหมือนสปริงหลุดจากเบ้า ไม่เคยเที่ยวก็ได้เที่ยว ทำให้เจอสาวๆเยอะ

มีรุ่นน้องม.6คนนึงเป็นที่ถูกใจผมกับรุ่นพี่ที่ย้ายไปพร้อมกันเป็นอย่างมาก

แต่สุดท้ายรุ่นพี่ได้เธอไปคบ(จริงๆคือเอากันแต่ไม่ได้เป็นแฟนนะครับเพราะรุ่นพี่มีเมียอยู่แล้ว)

ช่วงนั้นผมเที่ยวเยอะมีอะไรกับผู้หญิงแบบหิ้วจากที่เที่ยวบ่อยเลยห่างๆกับอ้อม

แต่ก็มีกลับไปหาเธอบ้างและทุกครั้งที่กลับไปเยดเธอ จะพบกับพัฒนาของอ้อมตลอด

ไม่ว่าจะเป็นท่วงท่าการเยดไม่เว้นแต่รูปร่างที่ดูอิ่มขึ้นซึ่งคงเกิดจากการได้กินน้ำเชื้อสดๆจากบิลตลอด

และที่เปลี่ยนไปที่สุดเห็นจะเป็นหัวนมที่คล้ำขึ้นและโพรงหีของเธอ

ที่ตอนนี้แคมในยื่นออกมาถึงแม้จะไม่ดำแต่สีของมันก็เปลี่ยนไปจากแต่ก่อนมาก

เวลาเยดกันบางจังหวะมีเสียงลมออกมาซึ่งแน่นอนเกิดจากการใช้งานกับท่อนควยขนาดใหญ่เป็นประจำ

จนธรรมชาติปรับสภาพให้มีขนาดและรูปทรงให้รองรับตามกลไกของมันเอง

เมื่อมาเจอกับควยของผมที่ขนาดเล็กกว่ามากมันจึงมีช่องว่างให้ลมเข้าออกแบบนั้น

และวันนึงเธอก็ส่งรูปเพื่อนขอเธอมาให้ผมดู และบอกว่าคนนี้ไลน์มาคุยกับเธอ

บอกว่าแอบชอบเธอมานานแล้วตั้งแต่เรียนด้วยกันจนตอนนี้ใกล้จบเลยอยากคุยด้วย

อ้อม: ที่รักดูรูปยัง เพื่อนเค้าเองจำได้ไหม

ผม: จำได้ ชื่อดอนใช่ไหม ทำไมเหรอ

อ้อม:  ใช่คนที่ไปเที่ยวกับเราตอนปิดเทอมคราวก่อน มันไลน์มาคุยด้วย บอกว่าแอบชอบ

ผม: ควยใหญ่ไหม555

ผมส่งกลับไปถามเธอ จะว่าผมรู้ทันหรืออะไรดี

อ้อม: ไอ้ผัวบ้า ใครจะไปเคยเห็น

ผม: เมื่อก่อนไม่เคยเห็นแต่หลังจากไลน์มา เคยเห็นจนชินหรือยัง555

ผมยังทีเล่นทีจริง เพราะพอเดาได้ว่าสาวขี้เงี่ยนชอบอะไรท้าทายในเรื่องเซ็กส์แบบอ้อม

ถ้าไม่จะบอกว่าโดนเยดมาหรือขอไปเยด คงไม่มาเกริ่นกับผมแบบนี้

ผม: เอาน่าๆๆๆๆเล่ามา ใหญ่ไหม โดนไปนานยัง ผัวควยแข็งแล้วเนี่ย

อ้อม: โอ๊ยรักผัวตรงนี้แหละ ทำไมชอบรู้ทันเมีย

subjang

blackjack

swss2511

devilzoa

johnywalker

ก็เหมาะสมกันดีนะครับ ผู็ชายโรคจิตกับผู็หญิงใจง่าย

johnywalker

ซอย ๆ อยู่แล้วมีเสียงลมนี่ เหี่ยวเลยนะครับ มันบ่งบอกว่าของเราเล็ก เมื่อเทียบกับรู

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

เลิกกันเหอะถ้าถึงขนาดนั้นนะ ผมว่าตอนเย็ดกะคุณคงไม่รู้สึกหรอก