ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

otsubasa-k

โอ้วววว....มีใจให้ พอชมเข้า เลยจัดเลยสินะ
...............................

ถ่ายเพื่อเอามาขิงกันนี่เอง
เดี๋ยวสักพัก
คงแลกกันแน่ 5555

wongsakon.pomsakha-na-sak

เป็นผมผมก็เอาไปอวดนะแต่อาจจะแบบ แค่ผิวเผินไม่ถึงขั้นนั้น 555+

Worrarat Imkaow

มันจะไม่หักมุมตอนท้ายไปโดนคนอื่นเย็ดใช่มั้ย? เรื่องนี้คือรักใสๆรึเปล่าเนี่ย ช่วงนี้อ่านแนวNTRบ่อยจนเริ่มระแวงแล้วครับ 5555
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ ดีนะไม่หักมุมแต่มีแชร์คลิปให้ดูกันแบบนี้ถ้ามีตอนต่อไปคงได้แลกคู่กันเย็ดแน่เลย

babieshottie

พูดได้อย่างเดียวเลยว่า  อยากเป็นพระเอกกกกก ฮืออออ คนนี้สเปคสุดๆเลย

// edit :: อ่านจบแล้วทำให้รู้ว่า  นางเอกชอบแบบนี้แน่ๆ 555 แล้วนางเอกกับเพื่อนก้อคงไปนั่งเม้าเรื่องดุ้นพระเอกกัน...

pamafry

พล็อตคุ้นๆนะ เคยอ่านอีกเรื่องคล้ายกันเลย แต่เรื่องนี้ก็ภาพสวย
—----------
วาิลาอยู่ ถ้ามีต่อสงสัยจะคลิปหลุด
โสดดดด!!

kopter41

พระเอกดูเป็นคนซื่อๆนะแบบไม่กล้าจะทำอะไรสักที

lock18z

นี้มันเป็นการถ่ายเปิดซิงครั้งแรกของทั้งคู่เลย

มีแข่งท้าทายกันทำคลิปด้วย

goorboyI

เอาไปอวดเพื่อนแหง ๆ แต่จะมีและคู่มั๊ยนะ

ทีมผมสั้นเพราะนมใหญ่กว่า  ::HoHo::

tongjedsada

ให้ดูกันโต้งๆ อย่างงั้นเลยหรอ อิจฉา 555 นางเอกน่ารักมาก

องประกอบภาพอย่างเทพ ภาพในคลิปกับของจริงเชื่อมกัน สุดมาก แต่สั้นไปหน่อย 5555 ::Shy::

piratss

นางเอกจะให้ถ่ายตอนเอากันมั้ยนะ

ได้ถ่าย ถ่ายไปอวดเพื่อนด้วย เดี๋ยวก็คนแลกกัน

new4clips

คิดไว้แล้วว่าต้องเอามาอวดเพื่อนแน่ๆ อีกหน่อยคงต้องมีแลกคู่กันบ้างแล้ว 555

Moreboy

time288

ถ่ายเกบไว้ไปแลกคู่ป่าวน้า แต่ถ้าเมียเดด นมใหญ่กว่า คงไม่น่าแลก 555

Edit ถ้ามีตอนหน้า ขอคู่ นมใหญ่กับลีลาเทพ  ::DookDig::

อรรถพร โทอิ้ง

ความจริงนี่ไม่หยุดถ่ายคงไม่ได้เย อะ

เอามาขิงกันได้ด้วยแฮะ

zumlee

หลุดแน่นอนเหมือนคลิปที่หลุดกันให้เต็มไปหมด

ของดี หลุดแบบนี้ส่งมาให้เราดูมั่งสินาย คริคริ