ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingkong Keang

ยอมให้ถ่ายแน่นอนมาทรงนี้

นี้มันวัยรุ่นสมัยนี้เลยนะเนี่ยนิยมถ่ายคลิปตอนเอากะแฟนแบ่งกันดู อีกหน่อยจะมีแลกคู่ไหมอ่ะ

jakrid123

เยดโด้  คารมขนาดนี้ พึ่งครั้งแรกหรอ ควรบันทึกไว้นะ จะได้ไปอวดเพื่อน

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ มีนาคม 12, 2020, 06:56:52 ก่อนเที่ยง
เยดโด้  คารมขนาดนี้ พึ่งครั้งแรกหรอ ควรบันทึกไว้นะ จะได้ไปอวดเพื่อน

พระเอกเล็กไปนะ ฮ่าๆ เอาน้ำมันนวดหน่อยไหม  ภาพวาดของอาจารยท่านนี้ได้อารมและสวยมากคับ

thai4id

เชื่อได้เลยว่าต้องเก็บไว้โชว์เพื่อน เอาคืน

ว่าแล้ว 555
อะไรๆ ก็กู

MADAOO

เอ๋ ตอนแรกที่อ่านเกริ่นนำ ผมนึกว่าจะเป็นแนวNtr หรือแลกคู่ซะอีก(ฮา) แสดงว่าจิตใจผมมันฝักใฝ่ไปทางด้านนั้นแล้วสินะ(อ๊าก) เป็นคู่ที่น่ารักดีครับ ตัวเองไม่เคยมีโมเม้นแบบนี้เลยเหมือนกัน(T-T)

ว่าแต่แอบเสียดายคู่ของเพื่อนพระเอกนะครับเนี่ย อยากเห็นเนื้อเรื่องของฝั่งนั้นให้มากขึ้นเหมือนกัน

munkza

ถ่ายจะกลับมาดู แต่ก็เอาไปให้เพื่อนดูแน่นอน ไม่มีทางเก็บไว้

poloxz

ผมว่ายังไงจบอาจไม่สวย
ต้องมีได้กับเพื่อนพระเอกแล้วแน่นอนวแนวแวไดไ

แยบนี้ต้องมีตอนต่อแล้ววว
สวิงๆๆๆๆ

dilok211021

เมื่อก่อนตอนที่เป็นแฟนกันใหม่ๆ ก็ขอถ่ายแบบนี้เหมือนกันครับ แต่แฟนไม่ยอมให้ถ่าย ส่วนในเรื่องนี้ สุดท้ายน่าจะเอามาแบ่งกันดูแน่เลย ::JubuJubu::

สุดท้าย มาอวดกันเฉยเลย เนื้อเรื่องดีครับ แถมนางเอกก็สวย

dilok211021

เมื่อก่อนตอนที่เป็นแฟนกันใหม่ๆ ก็ขอถ่ายแบบนี้เหมือนกันครับ แต่แฟนไม่ยอมให้ถ่าย ส่วนในเรื่องนี้ สุดท้ายน่าจะเอามาแบ่งกันดูแน่เลย

Mortal-R2

แค่แลกคลิปกันดูรึเปล่านะ
ยังดีแค่แลกกันดู ไม่รู้มีอีกตอนไหม๊นะ

kenata

ส่วนใหญ่ที่ถ่ายไว้เป็นทีระลึก นี่ จะเป็นคลิปหลุดซะส่วนใหญ่ นี่นา เอ็งจะเอาไปอวดเพื่อนบ้างสินะ บักพระเอก

edit : ยังดีที่ไม่แลกคู่กัน แต่อัดคลิป มาแข่งกันแทน 555+

::Sobad::

yopern

มันเป็นธรรมดาไปแล้ว สำหรับการถ่ายตอนซั่มกัน แต่การให้คนใกล้ๆตัวดูนี่ยังไม่เคยเจอนะ

edit สู้เขาโว๊ย แว่น ถ่ายตอนเล่น outdoor เลย

010377

ครั้งแรกก็ถ่ายวิดีโอเลยเหรอ เอาไปอวดเพื่อนที่ให้ดูแน่ๆ
อวดไปมา สรุปคือถ่ายมาบลัฟกันเอง ภาพสวยมากครับ ขอบคุณคนแปลมากครับ

sutee seechart

นี่แหละมองข้ามของดีที่อยู่ไกล้ตัว
เอาจริงๆ ก็อยากโดนตั้งนานแล้ว นี่ถ้าไม่ได้อยากจะเด้าคงไม่กล้าเปิดใจ

แหม่ เด็ดทั้งคู่จริงๆ เอามาขิงกันแบบนี้ ถ้ามีต่อคงจะไปไกล
สุดๆคือถ้า 2 คนนี้ถลำอาจจะมีรสนิยมสวิง

Boran Mark

ถ่ายเก็บไว้ดูเอง เฮอะ จะเอาไปอวดเพื่อนมากกว่ามั่ง
edit:น้านนน เดวคงมีแข่งกัน เผลอ ๆ นัดเ.็ดโชว์ 555