ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ridervvv1

gfthebc

ถ่าย​คลิปไว้​อย่าง​นี้​ คง​ไม่เอา​ไป​ให้เพื่อน​ดูนะครับ​ สงสาร​ผู้หญิง​แย่​เลย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ หวัง​ว่า​จะ​ไม่​ถึง​ขั้น​แลก​แฟน​กัน​นะ​ครับ​ ถ้า​สาว​ๆ​รู้​ว่า​โดน​เอา​คลิป​ที่​คน​รัก​และ​คิดว่า​ไว้ใจ​ได้​ เอา​ไป​แชร์​ให้​คนอื่น​ดู​ จะ​รู้​สึก​ยัง​ไง​ครับ​เนี้ย​ น่า​จะ​ผิดหวัง​น่า​ดู​

tuizeed32

hamsterza

ลางสังหรณ์มันฟ้องว่าเพื่อนมันนี่แหละจะ ntr

อ้าวไม่ ntr แหะ นึกว่าอย่างน้อยจะมีแลกคู่สักหน่อย

watanabe

NTR คือวิตามินกระตุ้นอารมณ์ชั้นดีครับ เรื่องนี้จะมาแนวสลับคู่หรือป่าวหน่อ ::Hmmm::

------------------------------------

ถ้ามีต่ออีกสัก 2-3ตอน คงจะฟินน่าดู แลกคู่ผลัดกันตีหม้อสนุกไปเลย ::Oops::

The Naive

เป็นการบันทึกความทรงจำที่ดีมากเลย 5555

Edit อ้าว....ผิดสัญญานี่หน่า ไหนบอกจะไม่ให้ใครดู

kalampee

เพื่อนสมัยเด็ก แค้คิดก็มันส์แล้ว

ยังดีที่แค่แลกคลิปดู แต่ถ้ามีสลับคู่เรื่องคงได้อีกยาว

Neng Balltor

ได้ผลด้วย สงสัยจะเกบไว้ดูคนเดียวจริงป่าว

Edit ดีตัดจบก่อนไม่อย่างงั้นมีสวิงกลิ้งเเน่

baycon

ซ่อนรูปอย่างที่ว่าจริงๆ  จะไปทางไหนดี แลกคู่ชู้ชื่น หรือ แลกกันดูเฉยๆ มันง่ายไปม้างงงงง  สวิงนี่คือที่สุด นะ ต่อยอดได้หลายทาง 55

มันน่ามีต่อจริงๆ เนอะ

Bigbogie

ถ้าถ่ายไว้แล้วเอาไปอวดเพื่อนบ้างรับรองโดนซัดแน่ๆ5555

doctorchit

คิดว่าพระเอกคงถ่ายไปแลกกันดูกับเพื่อนแน่นอนครับมาทรงนี้แล้ว  ::Falling::

สรุปว่าเอาลีลาของแฟนมาอวดกันครับ ต้องเพื่อนซี้มากๆถึงทำแบบนี้ได้ครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

evilbenz

เริ่มได้สวย แต่ตอนจบจะปวดตับไหมครับเนี่ย

edit : ไม่ปวดตัวแฮะ ตอนแรกนึกว่าจะแลกคู่กันซะแล้ว

Smith Vill

จะถ่ายแล้วก็ระวังหลุดด้วยนะเฟ้ยยย

แลกกันดูได้แต่อย่าไปแลกคู่กันนะ 555

foreveriq

ไม่น่าถามเลยนะจะให้ดีไหม ในใจให้อยู่แล้ว

แลกกันดูแบบนี้ ต่อไปทำไมจะแลกคู่ไม่ได้กันนะ มันจบชวนโย่งไปทางแลกกันคู่กันจริงๆ

E4RTHEE

อยากให้หลุดไปถึงเพื่อนๆ จัง จะได้เฮโล่วไปแบ็คเมย์   ::Shower::