ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

progess

อย่าไปให้มันถ่ายเฃียวนะมันจะเอาไปให้เพื่อนดู ฮิคาริหนีไป!!!!!!!!!!!!!!!!

Edit: แม่งเอ้ยพวกมึงนี่มันเหี้ยจริงๆ มีจะถ่ายคลิปเกทับกันอีก ไอเวร

drblackjack

ลายเส้นการ์ตูนสวย 
แต่พระเอกอัดคลิปเพื่ออะไรกันแน่ อยากบันทึกหรืออาจจะเอาไปอวดเพื่อน หรือเอาไว้แลกกับเพื่อนนะ

tanin.jatjarungwong

อยากได้อารมณ์แนวนี้มั้ง  ถ้าชีวิตวัยเรียนหรือตอนมหาลัยมีแบบนี้ก็ดีเลย น่าจะมีตอนต่อไปนะครับ

ampolza02

ในความจริงผมเกลียด ผช. แนวนี้มากนะ ที่ชอบอัดคลิป VDO

แต่พอมาอยู่ใน Dojin ล่ะชอบอ่านอยู่นะ  ::DayDream::

siwapol55

หวังว่าจะไม่มีดร่าม่าอะไรมาก เพราะอ่านไปแล้วรู้สึกชอลพระเอกกับนางเอกมาก
ขอบคุณมากครับ
ดีใจไม่มีดร่าม่าอะไร เป็นแค่การแชร์คลิปกับเพื่อนสนิท

vivovy

อารมณ์นี้ จะถ่ายก็คงยอมแล้วละมั้ง อิอิ

เป็นเพื่อนกันเลยนิสัยเหมือนกันเลยทีนี้

note0521

ครั้งแรก ขอถ่ายเลยเหรอ เด็กสมัยนี้ยอมง่ายจังเนี่ย ว่าแต่มีคริปนี้ แบ่งๆ มั่งดิเก็บไว้คนเดียวจะไปสนุกอะไรอ่ะ

ยุคนี้มันเป็นแบบนี้แล้วละ คริปหลุดคงไม่ต้องเสียใจไรมาก ทำให้มันเรื่องปกติ คริปหน้าก็อย่าลืมแชร์ด้วยละ

DarK01

toyoumove

viewkung

จริงๆคนแบบนี้ในโลกจริงคือแย่มากนะผมว่า แต่ลายเส้นคือดีมากๆต้องไปตามงานคนนี้ละครับ

B&B

อุ่ยยยย น่าร้ากกกกก อยากมีแบบนี้ อยากได้แบบนี้ อยากเอาคนนี้ แง๋๋๋~~~~ ทำไมชีวิตนี้ชั้งขาดสีสันเหลือเกินนนนนน แง๋๋~~~~~

::Waiting:: ::Waiting:: ::Waiting::

เชื่อเถอะ ผ่านไปอีกสักพักมีสลับคู่แน่ๆ และพอมีสลับค่ก็ดราม่าแตก อ่่าาาา

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE