ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวปั้น (รอบนี้หนูข้าวพัก) - 9 ครั้งแรกของ.....หนูกิ่งคนสวย

เริ่มโดย DevilLust, มีนาคม 11, 2020, 06:34:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

สงสาร​น้อง​กิ่ง​จัง​เลย​ครับ​ อุตส่าห์​มี​ใจ​ให้​นายหนุ่ม​ รู้สึก​ดี​ด้วย​ และ​ก็​ไว้ใจ​ ไม่อยาก​คิด​เลย​ว่า​เดี๋ยว​จะ​โดน​นาย​หนุ่ม​จะ​จัด​ให้​คน​อื่น​มา​มี​อะไร​ด้วย​ ปวดตับ​เหมือนกัน​นะ​ครับ​ เริ่ม​ห่วงเหมือน​กับ​น้อง​ข้าว​เลย​ครับ​

nowhereman

สุดยอดคารมจริงๆ อ่านแล้วแข็งเลยครับ อยากเจอเด็กให้เปิดซิงแบบนีบ้างจัง หนีคุกหละทีนี้ 555

swss2511

eglebudsob

เยี่ยมครับเดินเรื่องแบบค่อยๆไป ไม่ยืดมาก ได้ฟันในวันเดียวแจ่มเลย พระเอกเราโครตจะประสบการณ์สูงเลย เทคนิคดีมากๆ

aumillslick

วันแรกเล่นซะติดใจเลยยย สุดยอดด ลงบ่อยๆนะครับ ติดตาม ชอบมากก

p_hart

::Glad:: อาจารย์หนุ่มเย็ดหนูกิ่งจนติดใจนะ.  แล้วลุงยามจะทำอย่างไรหนุ่มเย็ดหนูกิ่งสุดๆลุงเย็ดเก่งหรือเปล่าไม่รู้

yourbuddy

ยอดเซียนเตาะเด็กจริงๆ ต้องเรียกเทพหนุ่มแล้ววันเดียวรู้เรื่อง

Nulfan

กำลังสนุกเลยครับ ลุ้นว่าลุงแกตะได้ยังไง รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

panther

วันเดียวหลอกเด็กได้ แล้วตาก็จะเอาด้วย หัวโตกันแน่

johnywalker