ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 5

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 11, 2020, 09:32:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

ผมโชคดีอีกแล้ว แต่แอบแปลกใจไม่ได้ว่า เธอไม่เคยเรื่องพวกนี้แล้วทำไมจูบตอบกับผม หรือใช้ปากได้ขั้นเทพขนาดนั้น แต่ตอนนี้ไม่ใช่เวลาถามหละ ผมสนใจกลีบสีชมพูที่อยู่หน้าผม  ระหว่างที่ผมเอานิ้วแหวกไปดู  เอมี่คงเสียว ขมิบตลอดเวลา น้ำออกมาฉ่ำทั่วบริเวณเลยครับ  ของเอมี่สวยมากจริงๆ ไม่มีกลิ่นเลย ผมอดใจไม่ได้ก้มลงไปจูบที่เม็ดแตดของเธอ เอมี่ถึงกับสะดุ้ง  ผมถามว่าเจ็บเหรอ  เธอส่ายหน้าแล้วยิ้ม  ผมก้มลงมาเอาลิ้นเลียรอบๆแคมของเธอ  เอมี่ซี๊ดดังจนผมได้ยิน  เธอดิ้นไปดิ้นมา  จนผมต้องใช้มือจับขาให้อยู่นิ่ง แล้วก็ลงลิ้นเฉพาะตรงจุดเสียวเลย  เอมี่ร้องกรี๊ด หีของเธอยวบยาบขมิบไปมา น้ำเสียวของเธอหลั่งออกมาแยะมากครับ  แยะกว่าซาย่าอีก ไหลจนเปียกที่นอน  ที่สำคัญคือเธอทนมากครับ ตอนนี้ อาจเป็นได้ที่เธอถึงมาแล้วสามรอบ รอบนี้อาจใช้เวลาแต่ผมไม่รอให้เธอถึงแล้วครับ   ผมลุกขึ้น จับควยที่แข็งตลอดเวลาจนปวดของผมไปที่ปากเอมี่  เอมี่รู้หน้าที่ดี เธอนั่งแล้วดูดจนมันแข็งเต็มที่ แค่นี้ก็พอกับการเปิดซิงเด็กญี่ปุ่นแล้ว

ผมดึงเอมี่ให้มาที่ขอบเตียง เอาเจลมาทาที่ปากหีเธออย่างหนาเลย เอมี่ลุกขึ้นมาดู  ผมก็บอกว่าเป็นเจลหล่อลื่น  เธอจะไม่เจ็บมาก  แล้วผมก็ก้มหน้าไปจูบและไซร์ซอกคอเธอ  ถามเธอที่ข้างหูเบาๆว่า first time เธอพยักหน้า สายตาแสนซนของเธอตอนนี้คือขอร้องให้ผมทำให้เธอ  ผมพยักหน้ารับรู้  และเลื่อนตัวไปปลายที่นอนลงไปคุกเข่าที่พื้น  เอมี่เรียกซาย่าไปนั่งใกล้ๆ  เธอยื่นมือมาจับมือซาย่าแน่น  ผมเริ่มปฏิบัติการเปิดซิงเอมี่โดยการเอาหัวควยไถหาร่อง  เธอบริสุทธิ์เกินครับ หีปิดสนิทไม่เห็นร่องเลย จนผมต้องเอามือแหวกพอเห็นปากทางก็กดลำควยเข้าไป  ยังไม่ทันเข้าเลยครับ เธอร้อง อิไต อิไต แล้วกระเถิบหนีควยผมไป   ผมเงยหน้าเป็นเชิงถามซาย่า ซาย่าบอกว่าเธอเจ็บ ผมถึงรู้ว่าคำนี้แปลว่าเจ็บ  ผมดึงลงมาขอบเตียงใหม่  แล้วก็ถูลำควย  อย่าว่าแต่เอาเข้าเลยครับ แค่ส่วนหัวผมก็ปิดไม่เห็นรูแล้ว  ผมสงสัยว่าเธอจะไหวมั๊ย แต่ควยผมแข็งมากๆเลยครับ ผมลองใหม่อีกครั้งผมก้มลงแล้วเริ่มจูบและเล่นนมเธอด้วย  ผมทำแบบเดียวกับที่ทำซาย่า คือเอามือขวาล้อคเธอที่ไหล่ มือซ้ายก็นำทางปลายควย  ตอนนี้ผมกอดเธอ และส่งลำควยเดินหน้าไป  เธอเจ็บอีกครับ และกระเถิบตัวขึ้น แต่คราวนี้หนีไปไม่ได้แล้วครับ   ผมไม่ได้ถอนออกมา พยายามกดต่อเรื่อยๆ สีหน้าเธอบ่งบอกว่าเจ็บปวดมากจนท้ายสุดเธอร้อง อิไต อิไต ออกมา น้ำตาสาวบริสุทธิ์เริ่มไหลออก  ผมไม่ปล่อยเธอไปหรอกครับ สงสารเธอแต่ถ้าเลิกเธออาจไม่มีวันนี้อีกเลย  ผมยังคงดันจนหัวควยเข้าไป ไม่ต้องบอกหรอกครับ โคตรแน่นมาก  ไม่รู้จะพูดไงเลยครับ แค่หัวผมก็ว่าแน่นแล้ว  ถ้าผมไม่ได้น้ำแตกกับซาย่าไปก่อน ผมล่มแน่นอนครับ   ผมคาหัวควยอัดแน่นที่ปากรูเธอ  เธอร้องไห้น่าสงสาร พูดเป็นภาษาญี่ปุ่นที่ผมฟังไม่รู้เรื่อง  ซาย่าก็พูดไรกะเธอเหมือนกัน  เธอจับมือซาย่าแน่น   ผมรอครู่นึง เล่นนมดูดนมเธอไปพลาง  จนเธอเริ่มรับได้  ผมกดควยลง ความเจ็บมหาศาลเพิ่มขึ้นอีกครั้ง  ครั้งนี้ผมรู้สึกถึงเยื่อของเธอเลยครับ  ผมเปิดซิงมาหลายคนครับ ก็เจ็บกันทั้งนั้น แต่คนนี้ผมไม่แน่ใจครับว่าจะเจ็บขนาดไหน  ถ้าสลบล่ะสงสัยเป็นเรื่อง  แต่มาถึงนี่แล้วครับ ผมเอามือลงไปช่วยเขี่ยที่แตดเธอ มันช่วยได้ครับ เธอเสียวด้วยเจ็บด้วย  หีเธอเริ่มผ่อนคลายจนผมรู้สึกได้ว่ามันไม่รัดแน่นมาก  ผมพยายามขยับเข้าออกแค่หัวเบาๆ  จนมันลื่นเข้าออกได้ดี  เอมี่ไม่แสดงความเจ็บมาก  จนเอมี่เผลอ ผมกดลำควยแรงขึ้น  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Asura4237

zebrazaa

เลือดสาวนี่เพิ่มพลังแน่นอน  จัดอีกยกเลย

swss2511

สุขเสียวสมใจไปแล้วสองจะพักหรือไปต่อ

devilzoa

dopant

p_hart

::HeyHey:: เปิดซิง น้องเอมี่สำเร็จ จะติดใจกันไปนาน

sthanya

เอมี่คงจำไปจนตาย คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก

9toulek

ตอกย้ำที่แม่ไปดูดวงมาว่าจะมีดวงเรื่องผู้หญิงจริงๆ

รับงานแบบนี้บาอยๆนะ สนุก สุขด้วย

yourbuddy

หลับยาวแน่เอมี่ ทั้งเจ็บ ทั้งเสียวไม่รู้อันไหนหนักกว่ากัน แถมเสร็จไปตั้งหลายรอบ

navy868

เลือดสาดกันไป...ครั้งแรกก็เจอของใหญ่เลย

kpnttn

แบบนี้ยกเดียวคงไม่พอ หายเจ็บติดใจแล้วต้องลุยต่อ มิซ่าตื่นมาคงสงสัยว่าเค้าหายกันไปไหนหนอ เปิดประตูมาถึงบางอ้อขอด้วยคน

takobkrab

คืนนี้จะจบแค่สองคน หรือรวบสามเลยล่ะนี่...

dopant

โอ๊ย  อิจฉาได้เปิดซิงอีกแล้วแถมเป็นเด็กญี่ปุ่นอีกคน งานนี้กวาดให้หมด