ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 6

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 11, 2020, 09:41:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

คืนนั้นเอมี่สลบไปเลยครับ เธอฟุบลงไปท่าไหน ก็อยู่ท่านั้นเลยครับ ส่วนผมถอนตัวจากเอมี่ก็ไปล้างตัว  ผมไม่รู้ว่าเอมี่เจ็บมากขนาดไหน แต่จากปริมาณเลือดที่ติดตามตัวผม ผมว่าเอมี่น่าจะหนัก  ผมกลับเข้าไปในห้องอีกที  ซาย่ากำลังจัดให้เอมี่นอนดีๆบนเตียง  ผมถามซาย่าว่าเอมี่โอเคมั๊ย  ซาย่าบอกว่าคงไม่เป็นไร  ผมบอกซาย่าว่าผมจะลงไปนอนที่ห้องผมนะ  ซาย่าพยักหน้า  ก่อนไปผมจูบกับซาย่า และผมบอกซาย่าว่า ผมไม่คิดว่ามันจะเป็นอย่างนี้...ขอโทษด้วย ซาย่าบอกว่าเธอชอบนะ เธอมีความสุขดี  ผมบอกเธอก่อนลงไปว่า เธออยากเจอผมเมื่อไหร่ ก็โทรมาหาแล้วกัน  ผมกลับมานอนนั่นก็ราวๆตีสอง  ผมนึกในใจไม่น่าเชื่อ ผมเริ่มเกมส์กับซาโยโกะตอนราว 5 ทุ่ม เสร็จก็เกือบตีหนึ่ง ผมเปิดซิงเอมี่ ใช้เวลาเป็นชั่วโมง มันดูนานแต่ของผมมันเป็นเวลาที่เร็วมาก 

เช้าวันที่สาม  ผมนอนหลับไปจนได้ยินโทรศัพท์จากซาโยโกะราวเก้าโมง  เธอบอกผมว่า มีข่าวดีหนึ่งเรื่อง ข่าวร้ายหนึ่งเรื่อง  เธอจะบอกผมตอนลงไปกินข้าว   ที่ห้องอาหาร ผมเห็นเพียงซาย่ากะมิซ่าครับ  ซาโยโกะบอกผมว่าเอมี่ไม่สบาย จะนอนบนห้องให้เราซื้ออาหารไปให้ เนื่องจากเอมี่ไม่สบาย วันนี้จะไม่ไปเที่ยว และเนื่องจากวันนี้ไม่ไปเที่ยวเธอจะอยู่ต่อไปอีก 1 วัน  ซาย่าถามผมว่า ผมต้องการเงินจากเธอเพิ่มขึ้นหรือเปล่า   ผมบอกว่า ผมเห็นเธอเป็นเพื่อนแล้ว (จริงๆเป็นเมีย) ผมจะพาเธอเที่ยวฟรีๆ กี่วันก็ได้ เธอไม่ต้องจ่ายเพิ่มอีก  เธอก็ยิ้มคำนับขอบคุณ  ทันทีที่มิซ่าเดินไปตักอาหาร  เธอบอกผมว่า เอมี่ลุกไม่ไหว เธอเจ็บตรงนั้นมากเลย   ผมถามว่ามิซ่ารู้ยัง  เธอตอบว่ามิซ่าสงสัยว่า เอมี่ทำไมมานอนที่ห้องของซาย่า  แต่ไม่มีไรมากไปกว่านั้น  ผมบอกว่าผมขอไม่ยุ่งกะมิซ่านะ  ผมไม่ต้องการแบบนี้  ซาย่าบอกว่า แล้วแต่น้องเธอ  แล้วมิซ่าก็กลับมานั่ง  เธอน่ารักครับ คุยไม่เก่งแต่มิซ่ามีเสน่ห์เวลายิ้ม  ผมชอบเมื่อเธอยิ้มครับ มีลักยิ้มเล็กๆน่ารัก  ซาย่าบอกว่าเดี๋ยวเธอจะชวนมิซ่าลงไปซื้อของและเดินเล่น เธอขึ้นไปดูเอมี่นะ เดี๋ยวอีกชั่วโมงเธอจะกลับมา

ผมอิ่มก่อนทุกคนแล้วรีบลงไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมา  นอกจากนี้ยังเตรียมอาวุธครบมือ ไม่ว่าจะถุงยางหรือเจล  แล้วรีบกลับขึ้นไปดูเอมี่  เอมี่ยังนอนในชุดเดิม นอนหงายหลับสนิท   ผมเดินเข้าไป นั่งลงหอมแก้มเธอ  เธอลืมตาขึ้นมาเห็นเป็นผม  เธอก็มากอดบอกผมว่า my boyfriend ผมเป็นแฟนเธอ   ผมบอกเธอว่าวันนี้ผมซื้อยามาแล้ว แล้วก็ให้เอมี่กินยาจะทำให้เธอไม่ท้อง   ไม่รู้เธอเข้าใจมั๊ย แต่เธอดึงผมไปจูบอีกแล้ว มือไขว่คว้าหาควยผม  ผมจับมือไว้บอกเอมี่ว่า อย่าเพิ่งเลยนะ เดี๋ยวเธอจะเจ็บมากกว่านี้  เอมี่พยักหน้าเธอลุกขึ้น ผมพยุงเข้าห้องน้ำ  เธอบอกว่ามันปวดข้างในจัง  อาการนี้เกิดกับสาวๆทุกคนที่โดนผมเปิดซิง  ผมว่าคงโดนกระทุ้งมากไป  พักสักหน่อยก็โอเค  เอมี่ล้างหน้าแล้วก็บอกว่าอยากอาบน้ำแต่ว่าให้ผมอาบด้วย  ผมบอกว่าจะดีเหรอ  เอมี่เดินเข้ามากอดผมและจูบผม รวมทั้งจับควยผม  บอกว่าดี แล้วถอดเสื้อเธอออกเลย  เธอเปลื้องผ้าผมจนเปลือยแล้วก็ดึงมือเข้าไปในอ่างน้ำ  ผมไม่อยากทำเธอซ้ำ แต่ดูเหมือนเธอต้องการมันมาก  ผมบอกเธอว่าผมจะอาบน้ำให้นะ แต่ไม่มีไรกัน  เธอพยักหน้า เราลงไปในอ่างขนาดใหญ่เอมี่เปิดน้ำผมอาบน้ำให้เธออย่างทะนุถนอม  ถูกสบู่ถูหลังให้ แน่นอนต้องมีถูนมด้วย  เธอทำท่าเสียวเมื่อมือผมไปถูที่นมเธอ  เธอบอกว่าเธอจะถูผมบ้างเธอก็ทำตามแบบผมแต่เธอเอามือเปื้อนสบู่มากำที่ควยผม  เหมือนเด็กได้ของเล่น เธอรูดมันเล่นทันที  มันตอบสนองในไม่ช้า พองตัวเต็มที่ เสียวนะครับ เอาสบู่มาถูเนี่ย ผมโดนเธอชักว่าวให้จนเพลินไป  นึกขึ้นได้ว่าเดี๋ยวสองพี่น้องจะขึ้นมาแล้ว  ผมจับมือเพื่อให้เอมี่หยุดและสังเกตว่ามือเล็กๆของเอมี่กำท่อนลำของผมได้ไม่รอบ  ผมบอกเอมี่ว่าอย่าทำเลยนะ  เธอทำท่าขัดใจนิดหน่อย  ผมถูตัวเธอต่อไปจนลงมาส่วนล่าง  ผมเอาคืนเอมี่โดยเอานิ้วถูไปตามร่องของเธอ  เอมี่คงเสียวร้องซี้ด  ผมถามเธอว่า ยังเจ็บอยู่มั๊ย  เธอบอกว่ายังเจ็บผมเลยถูแต่ภายนอก แต่ไม่ใช่ถูกเฉยๆ  ผมเอานิ้วไปสะกิดปุ่มเสียวของเอมี่  เธอเกร็งตัวรับความเสียวที่เข้ามา  เธอนั่งหลังพิงหน้าอกผม  ผมเลื่อนตัวมาพิงขอบอ่าง  เอมี่กางขาออกให้ผมเขี่ยเธอได้อย่างถนัด  ผมไม่ปล่อยโอกาสให้หลุดไป เอานิ้วตกเบ็ดให้เธออีกมือก็บี้หัวนมเธอไปด้วย  เอมี่เสียวขึ้นเรื่อยๆ  บิดตัวไปมาเพื่อลดความเสียว แต่มันไม่ทันแล้ว  ความเสียวจากนิ้วผมจู่โจมเอมี่อย่างหนักทั้งบนทั้งล่าง ไม่นานเธอเกร็งตัว จับมือผมแน่น และร้องออกมาเสียงดัง  เธอถึงจุดไปแล้ว   ผมบอกเอมี่ว่า เดี๋ยวซาย่ากะมิซ่าจะกลับมาแล้วรีบไปแต่งตัวเหอะ  เราขึ้นจากน้ำ เอมี่กลับไปห้อง ผมก็แต่งตัวเสร็จ เอมี่เดินเข้ามาที่ห้องซาย่าใหม่ บอกว่าให้ผมดูของเธอให้หน่อยว่าทำไมมันเจ็บ  เธอนั่งบนเตียง ถอดกางเกงออกผมนั่งกะพื้นแล้วแหวกดู  ผมรู้สาเหตุแล้ว ของเอมี่ฉีกไปสักครึ่งเซ็น....

ซาย่าและมิซ่ากลับขึ้นมา  ซาย่าบอกผมว่าเธอต้องทำหลายอย่างเลยเช้านี้ เลื่อนตั๋วเครื่องบินโทรหาพ่อแม่เธอ จัดการเรื่องรถเช่า  ผมเสนอเธอว่าลงไปทำที่ห้องผมมั๊ย ผมจะช่วย   เธอพยักหน้า และให้มิซ่าดูแลให้เอมี่กินข้าวเช้า  ซาย่าเอาคอมเธอมาด้วย เธอสไกป์กะพ่อ  เอมี่เล่าว่าเธอบอกพ่อว่าจะอยู่ต่อนะ เพราะเอมี่ไม่สบาย  แต่ไม่เป็นไรมาก อาจจะเล่นน้ำมากไป อยู่เมืองไทยสนุกมาก เธอบอกว่าจะอยู่เพิ่มอีก 2 วัน คนนำเที่ยวเป็นคนดี แล้วก็ให้ผมเข้ามาทักทาย  พ่อไม่ได้ว่าอะไรมาก   ผมหันมาดูหน้าซาย่าแล้วถามว่า เธอบอกผมว่าอยู่เพิ่มอีกวันเดียวนี่นา  ซาย่ายิ้มแล้วบอกว่า  อยากอยู่กะก้องคุงนานๆได้มั๊ย  ถ้าก้องคุงต้องการคิดค่าใช้จ่าย เธอก็ยินดีจ่ายนะ   ผมจับมือซาย่า แล้วบอกว่า ก็บอกไปแล้ว เราเพื่อนกันผมพาเที่ยวฟรีนะ  แล้วหอมแก้มเธอครั้งนึง  ซาย่าพยักหน้า  จากนั้นเธอก็ให้ผมโทรไปจัดการเรื่องเช่ารถกับเลื่อนตั๋ว ซึ่งทั้งหมดเสร็จในครึ่งชั่วโมง  ผมไม่ลืมที่จะให้ซาย่ากินยา  ซาย่าบอกผมว่า เมนส์เธอกำลังจะมาแล้ว ไม่เป็นไร   

ระหว่างที่เรานั่งทำอย่างใกล้ชิดแทบจะตัวทับกัน ผมได้กลิ่นยาสระผมของซาย่าและกลิ่นตัวของซาย่าหอมอ่อนๆ มันชวนให้ผมมีอารมณ์กะซาย่าอีก  ผมถามซาย่าว่า ยังเจ็บอยู่มั๊ยจากเมื่อคืน ซาย่าส่ายหัว  แล้วถามต่อว่า มันดีหรือเปล่าแล้วอยากทำกะผมอีกต่อไปมั๊ย  เธอยิ้มอายๆไม่ตอบ  ผมนั่งหลังซาย่าเลยเอามืออ้อมไปจับนมของเธอบีบเล่นเบาๆ  ผมบอกเธอว่า ตรงนี้ของเธอสวยมากนะอยากเห็นมันอีก  ซาย่าหันมาแล้วไม่พูดอะไรมาจูบปากกับผม  เธอคงมีอารมณ์กับผมเหมือนกัน ผมดึงตัวซาย่าขึ้นพาเธอมาที่เตียงของผม  ผมจูบเธอบ้าง เอาลิ้นซอกซอนที่ริมฝีปากเธอ ซาย่าทำแบบคุ้นเคยเธอต้อนรับลิ้นของผมเป็นอย่างดี  เราจูบกันอย่างดูดดื่ม  ระหว่างที่จูบกันนั้น มือผมไม่ได้ละออกจากนมซาย่าเลย  ผมบอกเธอว่าถอดเสื้อนะ  เธอก็ถอดเสื้อออก ผมช่วยเธอถอดยกทรงสีขาวออก  สองเต้าที่ผมว่าสวยมาโผล่ออกมาให้ผมเห็นอีกที  ผมไม่รอช้า เอาหน้าไปซุกและดูดเลียหัวนมของเธอ  ซาย่าบอกว่า slowly ให้ผมช้าๆหน่อย  ผมจำได้ว่าเธอชอบแบบทีละขั้นตอนไม่รุนแรง  ผมก็เลยกลับมาจูบเธอต่อ   ผมถามเธอว่าน้องๆจะสงสัยมั๊ยที่พวกเราลงมากันสองคน  เธอบอกว่าไม่เป็นไรมั๊ง  ผมถอดเสื้อยืดผมออกมั่ง  ซาย่าถอดเข็มขัดให้ผม และดึงกางเกงยีนส์ออกผมออก  ลำควยผมยังครึ่งหลับครึ่งตื่นในกางเกงใน แต่มันก็โดนกระตุ้นจากเอมี่มาระยะนึงแล้ว  ซาย่าลูบลำตัวมันแล้วก็บอกว่า very big   ซาย่าลุกขึ้นมาดึงกางเกงในผมออก แล้วเธอก็คว้าควยผมเข้าปากเลย  เธอรูดจนหัวมันพ้นออกหมดและเธอเลียเข้ามาที่รอยหยัก  ผมร้องซี๊ดแบบเก็บอาการไม่ได้ แอ่นอกสูงด้วยความเสียวจัด  เธอมองตาผม ยิ้มให้ด้วยสายตา และเธอก็แสดงความจัดเจนในการใช้ปากที่ไม่แพ้เอมี่เลยแม้แต่น้อย  ผมสงสัยจังว่าเด็กญี่ปุ่นนี้เค้าสอนให้ใช้ปากกันทุกคนหรือเปล่า  ซาย่าดูเหมือนจะตั้งใจทำมาก ดูดหนักแน่นและรุนแรง และเน้นหัวควยผม เอาลิ้นมาปัดป่ายถูไถกับคอหยักซึ่งตรงนั้นเสียวมาก  ผมเสียวจริงๆ  จนชักจะไม่ไหว ผมดึงซาย่าขึ้นมาจูบกอด  และไปเล่นส่วนล่างของเธอมั่ง  ผมดึงกางเกงเธอออก กางเกงในสีขาว (น่าจะเป็นสีที่เธอชอบ) สะอาดมีเปียกชื้นที่เป้าอย่างเห็นได้ชัด  ผมก้มลงไปดึงมันออก แล้วผมก็เริ่มใช้นิ้วเขี่ยเลาะขอบแคม  ซาย่าบิดตัวไปมาผมไหลลงข้างล่าง แล้วเริ่มเอาลิ้นรัวที่จุดเสียวของเธอ   เธอร้องลั่นเมื่อผมเอาคืน  คราวนี้ผมเพิ่มขึ้นมากกว่าเดิมเอานิ้วกวาดเขี่ยจากขอบข้างเข้าไปทะลวงเข้าในรูของซาย่า  เธอแสดงอาการเสียวขึ้นมาอย่างชัดเจน ผมใช้นิ้วรูดเข้าออกในรูที่แน่นของซาย่า ผมบิดข้อมือให้นิ้วผมสัมผัมส่วนบนของช่องคลอดจนผมรู้สึกถึงความขรุขระของช่องคลอด แล้วก็ควานลงล่างถูกไปมา  ได้ผมเกินคาดครับ ซาย่าเกร็งตัว  และถึงจุดสุดยอดไปอย่างง่ายดายโดยนิ้วของผม   ผมลุกขึ้นเอาลำควยจ่อที่ปากทางของซาย่า แล้วกดมันลงไปอย่างช้าๆ   
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Asura4237

อิจฉา ได้ฟัน 2 สาวญี่ปุ่นในงานเดียวเลย 555

txxt30

ติดตามอ่านมา 6 ตอนแล้ว ชอบมาก บรรยายฉากเลิฟซีนแบบค่อยเป็นค่อยไป เสียดายแทนถ้าไม่ได้คบกับซาย่าแบบเป็นแฟน

therasak

มิซ่าจะพ้นมือรึ จะฉีกอีกคนซะหละมั้ง

zebrazaa

swss2511

devilzoa

อยากให้พาเที่ยวหรืออยากโดนเย็ดต่อกันนะ

dopant

p_hart

::Glad:: จัดไป 2 ยกกับสาวญี่ปุ่น พระเอกหมดแรงหรือยัง

sthanya

อิจฉาไอ้ก้องคุงจัง สงสัยเขาจะหลงรักก้องจริง ๆ แล้วมั้งงานนี้

9toulek

มีที่ไหนทำงานได้เงิน แถมได้ความสุข ไม่พอสาวๆขออบู่ต่อ อย่าให้หลดมือนะครับ คว้าเป็นเมียถาวรเลย

yourbuddy

นี่ถ้าตามไปญี่ปุ่นได้นะ ซาย่าจับเป็นสามีแน่ๆ บอกรักหลายหนละ

navy868

ชอบสุดๆเลยซาย่าคนนี้ น่าเสียดายที่ต้องจากกัน... ::Crying::

kpnttn

ในกล้อง ซาย่าแนะนำพ่อเป็นภาษาญี่ปุ่น (ที่ก้องคุงฟังไม่ออก) ว่าคนนี้สามีหนู พ่อมองหน้าห้องคุงแล้วยิ้มๆ ไม่พูดอะไร แต่แอบกด Capture หน้าจอแล้วส่งให้ลูกน้องยากูซ่าไปจัดการเลี้ยงเป็ดซะ 55