ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiya Akira] Passing Dark มุมมืด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 11, 2020, 06:21:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

softjoke

เก่งจริงๆนะพวกที่หาสถานที่ทำแบบนี้ได้เนี่ย
.
เป็นการเอาที่ทุลักทุเลมากเดินไปด้วยทำไปด้วย

Kingkong Keang

น่าจะได้เป็นคู่ขาพาเสียวกันแน่นอน
สุดท้ายได้เป้นคู่ขาต่อจริงๆด้วยแหะ

gfthebc

ตอน​จบ​น่า​จะ​ได้​นัด​เจอ​กัน​บ่อย​ๆ​ หรือไม่​ก็​มี​เสียงร่ำลือ​จน​มี​ผู้ชาย​หน้า​ใหม่​ๆ​มา​ลอง​บ้าง​มั้งครับ​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ต่อไป​คง​ไม่​ต้อง​หา​มุม​มืด​แล้ว​สิ​นะครับ​ แต่​ว่า​อาจจะ​ชอบ​แบบ​ outdoor​ ด้วย​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​

Carrick

จบไม่ดีแน่เบย สุดท้ายจบดีก็แฮปปี้กันไป

javdude

ออกแนวสมยอมแล้วแบบนี้ ข่มขืนในยุค2020

ใช่จริงด้วย

ccc000

ampolza02

ตอนจบ ผ้หญิงน่าจะมาที่เดิมแน่นอน แต่ ผช อาจจะเป็นคนอื่นๆ ฟันธง  ::DookDig::

siwapol55

ผู้ชายจะโชคดีไปแล้ว อยู่ๆมาเจอสาวแบบนี้
เดาว่าตอนจบทั้งคู่อาจติดใจการทำนอกสถานที่แบบนี้ แล้วมาทำกันอีก
ขอบคุณมากครับ
กลายเป็นว่า ย้ายไปทำที่บ้านแทนซะงั้น

B&B

คงจะมาเจอกันทุกๆ วัน แง่มๆ

ท่านแปลแปลกๆ ไงไม่รู้ ทำไมรู้มึนอย่างบอกไม่ถูกเลยแหะ อืมๆ

::Pull:: ::Pull:: ::Pull::

โง้ยยยยย นางดูน่ารักดีนะ

สับสนกับคำแปลนิดหน่อยฮะ

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE

สรุป ใครโดนขมขื่นหว่า ผช เข้ามาแบบงงๆ

Edit: สรุป รู้จักกันสินะ แค่เปลี่ยนบรรยากาศ

doujin

::Foo:: คิดว่าตอนจบจะมีอะไรพลิกล๊อกซะอีก