ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] What I Want ร่านเงียบ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 13, 2020, 06:20:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

อย่างนี้ต้องจัดแถวซอยนั้นก่อนเลย เดี๋ยวค่อยไปที่อื่น

edit สนุกด้วยกันไม่มีอะไรผูกพันธ์กัน แฟร์ดี

MooOon

ถ้าไม่ได้อ่านชื่อเรื่องก่อนคง เดาไม่ออก จากที่ดูตอนเเรกๆ นี่เรียบร้อยจริงเเหละ

คือ เเม่ของลูกได้เลย จนมาค้างที่ครึ่งเรื่องเรื่องที่ส่งรูปมา ผู้หญิงปกติเขาส่งรูปมา

เเบบนี้เพื่อรู้จักหรอ 555+ เดาเอาว่า นางเอกคงเเค่เอาพระเอกมาเเก้เเงี่ยน ละมั้ง

เเต่เเลดูพระเอกจริงจัง คง ได้เเค่เเก้คันบ้างครั้งละมั้ง

-----------------------------------------------------------------

จบเหมือนจะมีตอนต่อเลย เเต่ไปหาๆดูไม่มี T^T เอาจริงๆ ผมว่า จบเเบบ

ตรงๆเลยนะ คือ เดาว่า ที่นางเอกเลิกกับเเฟนคงเพราะไปมั่วละมั้ง เดาเอา

ส่วนพระเอกเอาจริงๆคงเอานางเอกเเก้เหงาเเหละ คงไม่มีใครอยากได้ ผู้หญิงที่มาถึง

ก็ ถวายหอยให้เอาเลยละมั้ง ดูๆไป พระเอกคงเเคร์เพื่อนสาวที่เพิ่งมีเเฟนไปนั่นเเหละ

ดูๆไป เดาว่าคนเเต่งทำเหมือนจะให้มีต่อละมั้ง เดาเอา เพราะเพรื่องอื่นๆของเเกบ้างเรื่อง

จบห้วนๆเเบบนี้ ยังมีต่อเลย ขอบคุณทีแปลเรื่องสนุกดๆให้ได้อ่านครับ ^^

ตรงๆๆๆทำไมชีวิตผมไม่เจออะไรเเบบนี้บ้าง มาถึงได้เลยนเนี่ย อยากฟันฟรีๆไม่ต้องรับผิดชอบมั้ง 555+

ฟันฟรีๆ ต้องมีลงทุนครับ จะให้จบก็ออน.เลย

neverock

อื้อหือ ยังไม่เคยเจอก็ส่งรูปแบบนี้มาให้มันต้องมีเงี่ยนงำ  ::Grimace::

ไม่น่าจะจบกันแค่รอบเดียวนะเนี่ย

noohun

ท่านฮิปสปอยในชื่อไทยไปหมดละ ::Sweat::
ภายนอกดูเรียบร้อย แต่รูปแรกที่ส่งนี่ บ่งบอกตัวตนเลย ว่าแต่ใครถ่ายให้ล่ะเนี่ย

อืม เป็นได้แค่คู่ขาสินะ ฝ่ายชายก็ลืมแฟนเก่าไม่ได้อีกต่างหาก

รู้งี้ตั้งชื่อเรื่องอื่นดีกว่า  ::Sobad::

anigkanjana

พระเอกน่าจะสนองได้อย่างถึงใจ จบแบบแฮปปี้เป็นแฟนกันมั้งครับ

อ้าว ก็แค่ก็คนเหงามาเจอกันเหรอเนี่ย ซะงั้น

sutee seechart

เดี๋ยวๆๆๆ จะไม่กินข้าวไม่คุยอะไรกันเลยเหรอ เจอหน้าจับเย็สสสส

อ่านจบจบ งงกับเนื้อเรื่องครับ
คือเจอกันก็เยสกัน แล้วนางเองก็ไม่ได้เรียบร้อยอะไรนอกจากใส่ชุดดูเรียบร้อย
แล้วพระเอกกับเพื่อนคือเป็นคู่เยสกันมาก่อนเหรอ?
เอาจริงๆ เรื่องนี้งงๆ ครับ

keatmano

ส่งรูปแบบนั้นทักทาย ... กำลังทำประชดแฟนหรือเปล่า ... อะไรที่ไม่เคยทำกับแฟน พอเลิกก็เลยคิดจะทำให้มันสะใจ ... คงลงเอยกับคนใหม่นี่แหล่ะ แล้วไอ้หนุ่มก็คงหลงสาว มากกว่าที่สาวจะทำให้สาวหลงมั๊ง ::HoHo::

ดูแล้วเอามาเป็นคู่ขา ... เอาไว้ใช้เมื่อต้องการ ... สมประสงค์ของทั้งคู่ ... ตั้งชื่อเรื่องตรงเป๊ะดี

bompuriku

โธ่นู๋ ดูหน้าตาเรียบร้อยจุง  ::Bloody::

ทำออกอาการอย่างงี้  ::Hunger::
-----------------------------------------------------------------
อ้าว.... สรุปร่านตามชื่อเรื่องเลยหรอเนี่ย  ::Crying::

ไม่รู้คิดไปเองป่าวนะ ว่ามันต้องมีตอนต่อไปอะ  ::Fighto::

จบแบบค้างๆ คาๆ  ::Horror::

KonMol2

ดูท่าทางเรียบร้อย แต่จากรูปที่ส่งให้เป็นสาวที่น่าจะไฟแรงพอตัว แถมเปิดทางให้พระเอกขนาดนี้น่าจะจัดหนักไม่เหลือแน่ๆ

ให้ความรู้สึกเหมือนน้ำแตกแล้วแยกทางเลยแฮะ ทำไมมีความรู้สึกเหมือนจะมีภาคต่อละเนี่ย

Peter Taowating

โห สาวเจ้าส่งรูปโชว์น้องสาวแบบนี้ให้  ท่าทางจะไม่ธรรมดา  ไม่ต้องกินข้าวแล้วเข้าโรงแรมเลย 555
::Glad::

ดูจบแล้วคิดถึงคำนี้เลยครับ  เจอกันเมื่อความเงี่ยนต้องการ

Hungry

น่าจะเริ่มจากได้กันก่อนจากนั้นก้อเริ่มรักกันขึ้นมา
พอเสร็จกิจกันนางเอกก้อยังดูซึมๆอยู่เลยนะ ถึงจะสุดเหวี่ยงกันแค่ไหนก้อตาม
พระเอกก้อดูไม่ค่อยใส่ใจเลย

ืns52800189

นางเอกน่ารักดีครับ....ผมเองก็อยากเจอะเจอแบบนี้บ้างเหมือนกัน..แต่กลัวว่าเจอแล้วจะไม่เป็นเหมือนในรูปหรือที่คิดไว้...แต่ ญ สมัยนี้กล้ามาก....นัดกับคนที่ไม่รู้จักกัน

ผิดคาดเหมือนกัน
เหมือนเตรียมมามีเซ็กส์

chokolate

ง่ายดีเนอะ แค่นัดไปปลอบกัน คงไม่ได้แค่ไปปลอบกันแน่ ๆ 

ปฏิภาณ ครับ

ใจถึงจนน่ๅกลัว55 เปนเรๅคงคิดแบบเปนโรคป่ๅว55

สุดท้ๅยก้เปนแค่คนแก้เงี่ยน แต่เหมือนพระเอกะชอบเพื่อนนะ

patrict

ผู้หญิงกะแค่แก้เหงา แต่สุดท้ายผู้ชายหลงหอยตามติดไม่เลิกชัวร์ๆ

สุดท้ายคือ สนุกกันอย่างเดียว ทำไมชีวิตจริงไม่ง่ายขนาดนี้น้าาา