ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret เพื่อนๆ ชอบคุณภรรยาแนวไหนกันครับ

เริ่มโดย xonly8board board, มีนาคม 13, 2020, 03:56:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆ ชอบคุณภรรยา (ของชาวบ้าน) แนวไหนกันครับ

สาวเปรี้ยว แต่งตัวจัด ถึงพริกถึงขิง มั่นใจสูง
สาวขรึม เซ็กซี่ ดูแพง ลึกลับ น่าค้นหา
สาวเรียบร้อย หวานๆ
สาวแก่นๆ ขาลุย เฟรนลี่ ขี้เล่น

veget

ถ้าเมีย แม่ของลูกก็3 ถ้ากิ๊ก คู่ซ้อมก็ข้อ1 ครับผม

xonly289482

สาวที่เงียบขรึม ไม่ค่อยพูดจานี่แหละที่คิดว่าค่อนข้างตรงกับที่เจอ คือ เห็นว่าเงียบ ๆ เก็บผัวชาวบ้านเรียบ
ว่าแต่ดูแพงนี่... หมายถึงฐานะดีใช่ไหม
::Hmmm::

myidol

อา หายไปนานเลยนะครับท่าน xonly8board board แฟนคลับแถวนี้ร้องโอยๆมาเป็นเดือนเลยครับ 5555
ถ้าเมียชาวบ้าน แฟนเพื่อน น้องเมีย สาวข้างบ้าน ผมขอเซ็กซี่ ชอบโชว์ ประมาณ ขาสั้น กระโปรงสั้น โชว์แก้มก้น เพราะจะหนุ่มหรือจะแก่ ชอบมองขาทุกคนครับ อิอิ
เมียตัวเองหวงทุกคน แต่พอเป็นสาวอื่น มองได้และอยากให้เค้าโชว์
สาวหวาน สาวเรียบร้อย ถ้าสวยชายอย่างเราๆก็มอง แต่อาจไม่คิดลามกเพราะภาพไม่เอื้อและน่าจะไม่ง่ายหากจะคิดเป็นชู้

อย่าเพิ่งหมดไฟนะครับท่าน แฟนคลับทุกคนในบอร์ดนี้เป็นกำลังใจให้ท่านอยู่นะครับ
เชื้อเสียวที่ท่านทิ้งไว้ ผมยังวนเวียนกลับไปอ่านแล้วว่าวตามอยู่เสมอๆนะครับ 555555

xonly8board board

อ้างจาก: myidol เมื่อ มีนาคม 15, 2020, 05:24:29 ก่อนเที่ยง
อา หายไปนานเลยนะครับท่าน xonly8board board แฟนคลับแถวนี้ร้องโอยๆมาเป็นเดือนเลยครับ 5555
ถ้าเมียชาวบ้าน แฟนเพื่อน น้องเมีย สาวข้างบ้าน ผมขอเซ็กซี่ ชอบโชว์ ประมาณ ขาสั้น กระโปรงสั้น โชว์แก้มก้น เพราะจะหนุ่มหรือจะแก่ ชอบมองขาทุกคนครับ อิอิ
เมียตัวเองหวงทุกคน แต่พอเป็นสาวอื่น มองได้และอยากให้เค้าโชว์
สาวหวาน สาวเรียบร้อย ถ้าสวยชายอย่างเราๆก็มอง แต่อาจไม่คิดลามกเพราะภาพไม่เอื้อและน่าจะไม่ง่ายหากจะคิดเป็นชู้

อย่าเพิ่งหมดไฟนะครับท่าน แฟนคลับทุกคนในบอร์ดนี้เป็นกำลังใจให้ท่านอยู่นะครับ
เชื้อเสียวที่ท่านทิ้งไว้ ผมยังวนเวียนกลับไปอ่านแล้วว่าวตามอยู่เสมอๆนะครับ 555555

555 ขอบคุณมากครับที่ยังจำกันได้ ช่วงนี้ไฟมันมอดๆจริงครับ อยากจะแต่งต่อเรื่องเดิม แต่มีความรู้สึกว่ายังไม่อยากฝืน อีกอย่างเรื่องมันไม่กระชับเลยมองหาไอเดียใหม่ๆอยู่ครับ

ส่วนเรื่องชอบมองขาสวยๆ นี่ใจเดียวกันเลยฮะ รู้สึกว่าผู้หญิงขาเรียวๆ ขาวๆ ยิ่งใส่กับกระโปรงสั้นปิดแก้มก้น กับขาสั้นๆ นี่ยิ่งน่ามอง อดไม่ได้ทู๊กกกที 5555

::Bloody::

toto364

เมื่อก่อนแรกๆชอบเรียบร้อยๆ แต่เซ็กส์จัด
ต่อมาเหมือนชาวบ้านทั่วไป ชอบดูแฟนคนอื่นเอ้กๆ ไม่ชอบให้แฟนตัวเองโชว์
แต่ตอนนี้รู้สึกแปลกๆอยากให้แฟนตัวเองแต่งเอ้กๆให้คนอื่นมอง อยากเอาตามระเบียงรร. อยากโชว์เสียวดี แต่แฟนยอม บ้างไม่ยอมบ้างแล้วแต่ความเงี่่่ยนของแฟนเป็นครั้งๆไป
 ล่าสุุดให้แฟนใส่แต่เสื้อโป๊ๆไม่ใส่บราไม่ใส่กางเกงเดิินออกไปเอากันที่ บันไดหนีไฟอย่างมันส์ แล่วก็มาต่อที่ระเบียงแล้วเปิดไฟโชว์เลยอยู่ชั้น4เสียวดี นานๆแฟนยอมทีมันส์เลย

GAMA

สำหรับผมนี่ได้ทุกแนว(น่าจะมีข้อเลือก ถูกทุกข้อด้วยนะครับ 555+)

ตั้งแต่ผมมีSexครั้งแรก ก็เจอแนว สาวแก่นๆ ขาลุย เฟรนลี่ ขี้เล่น ตลอด เพราะสาวๆแถวบ้านทั้งรุ่นพี่,รุ่นเดียวกันและรุ่นน้องก็นิสัยแนวๆนี้ แบบว่าฮาฮาแต่ะถึงเวลาเยสก็เยสกันได้
จนถึงทุกวันนี้ สาวๆแถวบ้านก็นิสัยประมาณนี้กันทุกรุ่นครับ
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด