ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

13 เกมสยิว 2 ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 13, 2020, 10:32:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

ต้องกลับไปอ่านภาค 1 ก่อนละลืมเกือบหมดแล้ว

ones26421

เป็นฝ่ายชายเล่นบ้าง จะโลดโผนขนาดไหนนะ ต้องติดตามดู

PB

รอซื้อเป็นรวมเล่มเลยครับ ภาค2 ถ้าเป็นแนวแอบดูเมีย NTR นะ ของชอบเลย หึหึ

jingjing199212

จำภาคแรกไม่ได้อ่ะ สงสัยต้องไปหาอ่านใหม่

Komsan Tanunchai Olympus

คุณเขตจะพาแฟนเข้าสู่เกมsexนะเสียดาย

mspeed

สั่งให้คุณสามีเป็นคนควบคุมสถานการณ์​อีกทีรึเปล่าครับเนี่ย​ ยากขึ้นไปอีก​ แต่จะใช้อะไรมาล่อใจล่ะครับ​ รวยมากอยู่แล้ว

dumrongsak

เกมความมันความเสียวกำลังจะเริ่มต้นอีกแล้ว

testman

มาภาคไหมแล้ว ทำไมผมคุ้น ๆ ว่าภาคแรกยังไม่จบเลย หรือผมตกหล่นไป

มาภาคนี้สงสัยว่าทำไมคนที่พร้อมทุกอย่างแล้ว ถึงโดนดึงมาเล่นเกมได้

Monit Chon

kpkp

จะมีเกมอะไรมาให้ฝั่งผู้ชายเล่นบ้างเนี่ย รอลุ้นเลย
I love Xonly

เดช12341

เกมเริ่มแล้วเขตคงจะเล่นไม่ยาก

review1972

สร้างชื่อและความเสียวไว้กับภาคแรกไม่คิดว่าจะมีภาคต่อ อยากอ่านมากครับ ดูซิว่าจะสู้ภาคแรกได้มั้ย555

red hulk

ชื่อเรื่องแปลกตาดี แต่คุ้นๆมาก
ชอบๆๆๆ

Mr.D

เรื่องนี้เนื้อเรื่องเชื่อมโยงกับภาคแรกไหมครับ แล้วผู้เล่นเป็นผู้ชายหรอครับ ถ้าใช่ก็ถือว่าแปลกๆ แหวกแนวดีครับ

pongkku

อ้างจาก: Dowprakay Cha เมื่อ มีนาคม 13, 2020, 10:43:20 หลังเที่ยง
น้องเดียร์จะโดนอะไรบ้างน่ะอยากรู้
ลึกลับแบบนี้ต้องติดตาม