ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosiura Kazuya] Manager Sakura is a Capable Woman หัวหน้าซากุระจัง [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 14, 2020, 11:07:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

แอบบชอบผู้ชายสไตล์นี้ซินนะมีอายุ ขี้เล่นนิดๆ

สั่งถุงยางเพิ่ม10อัน ตายๆๆ อย่าว่าแต่พรุ่งนี้เลยมะรือคงยังลุกไม่ขึ้นหลอก

sophon1

ผู้จัดการคนนี้คารมคมคายมาก นางเอกเห็นเงียบๆ ก็แอบร่านเบาๆ คงอยากใช้เต้าไต่

ivory

รับโบนัสไป 18 เดือนเป็นอย่างต่ำแน่นอนครับ ขอบคุณนะครับผม

kipkipju kisdsada

สาวๆประเภทนี้ต้องเข้าทางให้ถูก ถ้าเข้าถูกนางจะเป็นพวกขี้อ้อน คะขา จ๊ะจ๋าตลอด สาวๆพวกนี้จะแพ้ทางคนเก่งๆ
::Oops::  สั่งสิบอัน แม่คุณ กะจะเอาคืนนี้ให้ตายไปข้างเลยใช่ไหม กะลังโรแมนติกอินเลิฟ ฟื้นมา นางสั่งของมาตุน ลุงแก่แล้วนะ ใจเยนๆ

Ae Haha

ไหนว่าไม่เอาเต้าไต่ แบบนี้คือไร แต่ต้องหัดหน่อยน่ะ

vigo

บอกเพื่อนร่วมงานว่าผลงานต่างหากที่จะทำให้ได้เลื่อนขั้นสุดท้ายนางก็ทำอย่างที่เพื่อนร่วมงานคิด

5รอบไม่พอขอ10เลยแล้วกัน ไหวไหม ผุ้จัดการ

bmmy80

เจอเอาจริงแบบนี้ก็คงมีจุกแน่นอน

5555...คนจุกกลายเป็นผู้จัดการไป...เหอะๆๆ

Liftzthekop

ผู้หญิงที่ดูจริงจัง​ ยังไงมันก็ต้องมีมุมอ่อนโยนบ้างล่ะนะ​ โดยเฉพาะอยู่ด้วยกันสองคน​นี่ล่ะ​ 5555

ได้น้ำดีๆอ่อนโยนขึ้นมาทันทีเลยน้าาา​

polka2012

อ่านตัวอย่างแล้วน่าสนุกมากๆขออ่านต่อนะครับ

สงสัยงานนี้คุณผู้จัดการโยชิดะคางเหลืองแน่ๆ โดนซากุระสูบน้ำหมดตัวคาเตียงแน่เลย5555
ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งปัน ::WooWoo::

lwana4

เป็นไปได้ที่ผู้หญิงญี่ปุ่นจะมี Moment แบบนี้ และอาจชอบหน้าตาแบบนี้(แบบชายญี่ปุ่น) แต่ส่วนตัวก็อยากให้พระเอกดูหนุ่มขึ้นสักหน่อย

มณเทียร น

Creader

นางเอกแบบนี้ต้องถูกสอนงานซะแล้ว

ถูกใจกันขนาดนี้ จริง ๆ ไม่ต้องโทรสั่งถุงเพิ่มละมั้ง

ridervvv1

gfthebc

จริงๆ​แล้ว​ซากุระจัง​ต้อง​แอบ​ชอบ​ผู้จัดการ​อยู่​แล้ว​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ จาก​สาว​จริง​จัง​กับ​งาน​ ก็​มี​มุม​น่ารัก​เหมือน​กัน​นะครับ​ สงสัย​จะ​ได้​เรียนรู้​กัน​ยาว​ๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​

lnwno00

เป็นสาวแว่นสายรุกสินะ

จะจัดกันกี่รอบนะ