ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 9

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 15, 2020, 10:03:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

เข้าวันที่ 4  ผมตื่นเพราะมีคนมาเคาะประตูครับ  ผมรีบวิ่งใส่เสื้อคลุมแล้วไปเปิด  เอมี่นี่เอง  เธอกระโดดมาจุ๊บผมทันที  ถามว่ามิซ่าอยู่กะผมหรือเปล่า  ผมยังไม่หายงัวเงีย หันหน้าเข้าห้อง  เอมี่วิ่งพรวดเข้าไป เห็นมิซ่างัวเงียตื่นขึ้นมาจากที่นอนผม  เธอตบมือ เต้นไปมาดีใจ  ผมเดินเข้าไปแล้วโอบตัวเธอ บอกว่าอย่าเสียงดัง เดี๋ยวข้างห้องว่าเอา..  เธอบอกผมว่า พี่ซาย่าหามิซ่าอยู่  เธอจะโกหกว่า มิซ่ากะก้องคุง ลงไปเดินเล่น  รับจัดการตัวเองโดยด่วน อีก 10 นาที เอมี่จะขึ้นห้องไปบอก

ผมดูนาฬิกา เกือบหกโมงครึ่งแล้ว  โอ้ว ผมจะแต่งชุดให้มิซ่า มันเป็นชุดนอน  ไม่ดีๆ  ผมเลยให้เสื้อคลุมเธอใส่ แล้วผมแต่งตัวขาสั้น เสร็จรีบพามิซ่าขึ้นไปส่ง  ซาย่ารออยู่ ยิ้มสดใสทักทายผม  เอมี่รีบบรรยายว่าเจอพวกเราที่สระน้ำ  ซาย่าดูไม่สนใจว่าอะไรเกิดขึ้นกับน้องสาวบ้าง แม้ว่ามิซ่าจะเดินไม่ค่อยปกติก็ตาม  ผมบอกว่าเดี๋ยวผมลงไปอาบน้ำนะ เจอกันที่ห้องอาหารตอน 7 โมง   แล้วผมก็กลับห้องมา  ผมเดินไปเอามือถือที่เตียง  ก็พบว่า เมื่อคืนมิซ่าคงเจอหนักมาก  ผมสงสารเธอจริงๆ  เธอควรมีคืนแรกที่น่าประทับใจกว่านี้ ไม่เป็นไร ไว้ค่อยแก้ตัว...

หลังจากเราเสร็จอาหารเช้า  ผมกำชับให้ทั้งสามคนให้แต่งตัวเรียบร้อยนะ  ผมก็พาสามสาวเข้ากรุงเทพ  ระหว่างทางเอมี่ยังคงสนุกสนาน  พยายามคุยชวนผมดูนั่นนี่ อะไรก็น่าสงสัยไปหมด  ส่วนมิซ่านั่งเงียบๆ  ซาย่า ก็นั่งยิ้มตลอดทาง ดวงตาที่เธอมองมาที่ผมในแต่ละครับ มันมากกว่าการมองธรรมดา  ผมบอกพวกเธอว่า เอามือถือไปทุกครั้ง  หากมีไรโทรหาผม หากหลงให้ยืนที่เดิม  โทรหาผม  ผมถามเธอว่าอยากไปที่ไหนบ้าง  สามสาวบอกว่ายอยากไป วัดพระแก้ว  วัดโพธิ์  อยากเห็นแม่น้ำเจ้าพระยา อยากนั่งเรือล่องแม่น้ำ อยากๆๆๆๆๆ เต็มไปหมด  ผมบอกว่ามีวันเดียวเอง  ซาย่าบอกว่าอยากช้อปปิ้งด้วยเพราะเสื้อผ้าไม่พอที่เอามา  ผมมาถึงสนามหลวงราวๆสิบโมงครึ่ง  แล้วเริ่มโปรแกรมทัวร์  ก็เกือบบ่ายสามโมงแล้ว  ซาย่าบอกว่า เธอมีการบ้านให้พวกเรา (รวมผมด้วย)  เธอบอกว่าคืนพรุ่งนี้จะมีแฟนซีปาร์ตี้  ให้ทุกคนไปหาชุดมา  ผมไปจอดที่แถวสยามครับ  เอมี่ไปกะมิซ่า ส่วนซาย่ามากับผม  ระหว่างทางเธอจูงมือผมตลอด เหมือนคู่รักเลยครับ  ก็คงจะจริง ผมก็เริ่มคิดว่าหากผมเป็นแฟนกะเธอชีวิตจะเป็นไงมั่ง...

ซาย่าถามว่าผมอยากแต่งชุดแฟนซีอะไร ผมบอกว่าไม่รู้  เธอจัดให้ผมเลยครับ พาผมไปซื้อทักซิโด้  ซึ่งแพงมาก  เสื้อเชิร์ตและอื่นๆ อย่างหรูมาก  ชุดละเป็นหมื่นเลยครับ  เธอรูดบัตรอย่างไม่รู้สึกอะไรเลย  ผมพยายามปฏิเสธ แต่เธอไม่ยอมครับ  แล้วให้ผมไปรอที่ร้านกาแฟครับ  เธอไปช้อบคนเดียวบอกว่าเป็นความลับ  หลังจากผ่านไปหนึ่งชั่วโมง  เรากลับมาเจอกัน ผมแทบช้อคครับ  เอมี่ มาคนเดียว 6 ถุง  มิซ่ามาอีก 5 ถุง พี่ซาย่าหนักสุด 8 ถุง  ดูตามถุงแล้วไม่ใช่ของถูกเลยครับ  หมดนี่น่าจะเป็นแสน 

เราหากินข้าวเย็นแถวนั้นครับ  กว่าจะเสร็จก็เกือบทุ่มแล้ว  ผมถามว่าไปไหนต่อ  สามสาวยังไม่เลิกคับ  อยากไป night life ดูชีวิตกลางคืน  โห...โจทย์ยากครับ  ผมจะพาไปสีลมแต่กลัวจะปกป้องพวกเธอไม่ไหว  ผมก็เลยพาไปนั่งกินดื่มแถวเอเซียทีคริมเจ้าพระยาครับ  แบบว่าไฮโซมาก  เอมี่บอกว่าจะกินให้เมาเลย  แล้วก็เริ่มสั่งคอกเทลมา  ซาย่าห้ามน้องๆว่า เดี๋ยวต้องกลับพัทยาอีกนะ  และก็กำกับการสั่ง  ผมไม่ดื่มครับ  ให้สาวๆเต็มที่กะมัน  เกือบสี่ทุ่มครับ  ผมพาเธอออกจากกรุงเทพขึ้นทางด่วน เรามาถึงพัทยาเที่ยงคืนครึ่งครับ  สามสาวหลับเป็นตายกันหมด ไม่มีเสียงเลยครับ

เอาสามคนขึ้นห้องนี่งานอย่างหนักเลยครับ  เซเป๋กันทุกคน  เอมี่กดลิฟท์ทีเดียวห้าชั้นด้วยความเมา  ลำเลียงคนเสร็จ ผมก็มาลำเลียงของ  ผมต้องเรียกให้เค้าเอารถมาขนขึ้นไป   ผมเอาวางไว้ห้องนั่งเล่นครับ  ระหว่างที่จัดมันเข้าที่เข้าทางเรียบร้อย  เอมี่ออกมาจากห้องเอาผ้าเช็ดผมมา  พอเธอเห็นผมเท่านั้นแหละ ก็วิ่งเข้ามากอด เอานมมาถูแขนผม  เธอไม่ใส่ยกทรงเลย  เอมี่บอกว่าดีใจจัง เจอก้องซัง  เอมี่กำลังจะมาดูทีวี  นั่งเป็นเพื่อนเอมี่ก่อนนะ  ผมก็พยักหน้า  เอามี่ถามผมว่า เมื่อวานเห็นมิซ่าในห้อง  ทำอะไรมิซ่าหรือเปล่า  ผมก็ถามย้อนเอมี่ไปว่า มิซ่าเล่าไรให้ฟังเหรอ   เอมี่บอกว่า มิซ่าเล่าหมดแล้ว ตอนนี้นอนสลบอยู่   แล้วเธอก็หัวเราะ  เอามือชี้มาที่เป้าผม บอกว่า dangerous แล้วหัวเราะใหญ่    ผมบอกว่า เป็นแค่ครั้งแรกเท่านั้นแหละ ต่อไปก็ไม่เจ็บแล้ว แต่เอมี่ไม่น่าให้มิซ่าทำแบบนี้เลย มิซ่าเจ็บมากเลยนะ   เอมี่บอกว่า รู้..เพราะตอนที่ก้องคุงทำเอมี่ เอมี่ก็เจ็บมากๆ  ของผู้ชายทำไมมันน่ากลัวอย่างนี้   ผมยิ้ม  บางทีเอมี่ก็น่ารักนะ ตัวอวบๆหน่อย หน้าตาก็ญี่ปุ่น ขี้เล่นๆ  ตอนนี้ก็เอามือมาจับที่เป้ากางเกงยีนผม บีบเล่น เงยหน้ามาทำหน้าทะเล้นใส่   ผมบอกว่า ถ้าไม่อยากโดน อย่าไปยุ่งกะมันนะ เดี๋ยวมันใหญ่แล้วเอมี่จะต้องโดนผมทำ  เอมี่หัวเราะ  เธอทำเหมือนไม่กลัวมันเลย ยิ่งพูดเหมือนยิ่งยุ  เอมี่ถอดเข็มขัดแกะกางเกงยีนออก เหลือแต่กางเกงในสีขาว ที่ห่อหุ้มลำควยที่ยังไม่ได้ขนาดไว้  เอมี่บอกว่า ไม่กลัวหรอก...กล้าทำเอมี่หรือเปล่าหละ   

ผมดึงเอมี่มาจูบเลยครับ  บอกแล้วจะต้องจัดเต็มเอมี่ให้เธอหายซ่าสักครั้ง แต่ไม่มีโอกาสเลย  วันนี้หละครับ  ผมส่งลิ้นเข้าไปทักทาย เอมี่ตอบโต้อย่างร้อนแรงเลยครับ  ผมเปิดเกมโดยไม่รอใช้ เอามือจับนมเธอเลย บีบค่อนข้างรุนแรง  เอมี่ท่าทางจะมีอารมณ์มากเหมือนกัน  ร้องครางเบา  เอมี่จับมือผมไว้ บอกว่า in the room  เข้าห้องมั๊ย  เธอคงกลัวพี่ซาย่าออกมา  แต่...ในห้องก็มิซ่านอนอยู่หรือเปล่าน้องเอมี่  ผมไม่ได้สนใจหรอกครับ เดินตามเอมี่เข้าห้องนอนของสองสาว   มิซ่านอนหลับสนิทในห้อง  เอมี่พอถึงเตียงของเธอ ก็ดึงกางเกงยีนผมลง  และเริ่มจับเป้ากางเกงที่อวบตุงของผม  เธอจับเหมือนคนคุ้นเคย  ไม่กลัวมันแม้มันจะทำเธอเจ็บจนสลบมาแล้ว  ผมถามเอมี่ว่า ไม่กลัวเหรอ  เธอส่ายหน้าบอกว่า กลัวนิดหน่อย แต่คงไม่เจ็บมากเหมือนคราวแล้ว  ผมถึงเธอขึ้นมา จูบเด็กสาวที่แสนน่ารักอย่างดูดดื่มก่อนที่เธอจะดูดควยผม  จริงๆผมก็อยากให้เธอดูดเหมือนกันนะครับ แต่อยากเอาเธอมากกว่า และอยากเล่นเธอให้นาน ทำให้เธอหมดฤทธิ์ซะที   เอมี่ตัวอวบๆ พอได้โอบกอด ก็มีอารมณ์เลยครับ นิ่มๆ ตัวหอมจากอาบน้ำ  ผมทำต่อจากเมื่อกี้ เอามือบีบนม ในขณะที่ปากยังบดขยี้กะเอมี่  ผมบอกเอมี่ว่า ถ้าเธอเสียงดังมิซ่าตื่นแน่...เงียบๆนะ   เอมี่ยิ้ม แล้วบอกผมว่า ดีเลย ถ้าตื่นชวนมาทำด้วยกันเลย  ผมระอาใจกะสาวร้อนรักคนนี้จริงๆ 

เอมี่นั่งลงที่ที่นอน ผมกดตัวเธอให้นอนหงายแล้วยกขาสองข้างเธอขึ้น  หีน้องเอมี่ที่ผมเป็นคนเปิดซิงอยู่หน้าผมแล้ว  มันเหมือนเดิมเลย ยังคงปิดสนิท  ผมถามเอมมี่ว่า ยังเจ็บมั๊ย  เอมี่ส่ายหน้า  ผมเลยแหวกดู เอมี่มีปฏิกิริยาทันที นิ้วที่เขี่ยไปมาเพื่อเปิดทางคงทำให้เธอมีอาการ  จริงด้วย ร่องรอยที่เคยฉีก มันหายไปแล้ว  หีเธอหอมมากจนผมยั้งใจไม่อยู่  ผมเอาลิ้นเขี่ยไปที่เม็ดของน้องเอมี่  เธอร้อง โอ้ว เอามือกดหัวผมให้แนบแน่นกะของเธอ  ผมใช้ทั้งลิ้นทั้งนิ้วปฏิบัติการให้เอมี่  เอมี่เสียวมาก  ดูได้จากหีที่ขมิบตลอดเวลา น้ำเงี่ยนเอมี่เริ่มไหลออกมาที่ปากทาง  ผมส่งนิ้วเข้าไป สองนิ้ว  เอมี่รับมันได้  ไม่มีสิ่งใดบอกว่าเธอเจ็บปวด   ผมได้ใจ ตกเบ็ดให้เธอ ใช้นิ้วล้วงเข้าออก รุนแรงขึ้นเรื่อยๆ   คราวนี้ครับ เอมี่เริ่มนอนไม่ติดแล้ว บิดตัวส่งเสียครวญครางออกมาก  ไม่นานนักเธอก็ถึงจุด  หีเธอบีบนิ้วผมแน่นเป็นระยะ ก่อนที่เธอจะผ่อนคลายลง  ผมไม่ปล่อยให้คนดีของผมได้พักหรอกครับ  ทันทีที่เธอนอนลง ผมลงลิ้นที่เม็ดของเธอเลย กระหน่ำเลียอย่างไม่ให้เธอตั้งตัว  เอมี่ร้องเลยครับ  แต่ไม่ใช่อิไต อิไตอีกแล้ว เธอน้ำไหลตลอดเวลา  บ่งบอกว่าเธอมีอารมณ์กะลิ้นผมอย่างมาก  ผมเลียและใช้ริมฝีปากเน้นที่เม็ดของเธอ  ไม่นานเกินรอเอมี่ถึงจุดอีกครั้ง

ผมไม่ให้เอมี่มีโอกาสใช้ปากกับผมเลยครับ  ผมถอดกางเกงในออก เอาท่อนควยที่เคยใช้เปิดซิงเอมี่มาจ่อที่ปากทางอีกที  มันไม่ต่างไปจากวานนี้ครับ  ผมรูดจนเจอช่องทางแล้วเดินหน้ากดมันลงไปครับ   
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

swss2511

devilzoa

633sqd

p_hart

::Sobad:: น้องเอมี่ ต้องการเสียวอย่างต่อเนื่อง

sthanya

มิซ่าคงตื่นมาเห็น แล้วคันยิบ ๆ อยากให้ ก้องไปช่วยเกาให้หน่อย

9toulek

จบที่เอมี แล้วสะกิดคนข้างไเลยครับ ไม่งั้นก็เรียกมาอีก 2 คนเลย จะได้เก็บความประทับใจก่อนกลับ

yourbuddy

มิซ่า ตื่นมาเพื่อโดน และต้องโดนแน่ๆ ก้องซะอย่าง ไม่ปล่อยไปมีแต่ปล่อยใน

Leo the rott

markpintk

nakarinrodchura

whitehorse

ครบทุกคนแล้วตอนนี้จะแบ่งแรงให้ใครบ้างนะ