ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 10

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 15, 2020, 10:06:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

ผมไม่ทันสังเกตหรอกครับว่ามิซ่า ดูเราตั้งแต่เมื่อไหร่  พอสติกลับมาจากการฟัดเอมี่ ผมเห็นมิซ่าลุกขึ้นนั่ง  ส่วนเอมี่ ตาปรือ บอกมิซ่าว่า ขอโทษนะ...ทำเสียงดัง   มิซ่าบอกผมว่า..น่ากลัวจังแต่ก็น่าสนุกด้วย  มิซ่าถามเอมี่ว่าเป็นไงมั่ง  เอมี่ไม่ตอบไร โบกมือทำท่าบ๊ายบาย  ผมลุกขึ้นเอากางเกงในมาใส่แล้วเดินไปหามิซ่า  ผมถามมิซ่าว่า ต้องการมั๊ย มิซ่าเขินอาย   ผมก็บอกว่า ผมต้องการให้มิซ่ารับรู้สิ่งที่ดีๆนะ ไม่ต้องการให้มิซ่าเจ็บ  เธอก็ไม่พูดอะไร  ผมโอบตัวมิซ่า  มิซ่าไม่ได้ตัวใหญ่เหมือนเอมี่  น่าจะราว 160 ซม  เมื่อเทียบกะผมซึ่งสูง 185 ก็คนละเบอร์กัน  ผมเข้าไปโอบกอดมิซ่า  เธอไม่ปฏิเสธมันครับ แต่เธอบอกว่า condom?  อ้าว ผมลืมไปเลยว่าต้องให้ยาเธอด้วย  ผมบอกว่าเดี๋ยวกินยาแล้วกันนะ  จากนั้นเธอก็ยอมผมทุกอย่าง 

ผมทำอย่างดีเลยครับ  เพื่อชดเชยความรุนแรงที่ผมทำกะเธอไปเมื่อวาน  ผมสอนเธอจูบเริ่มช้าๆตั้งแต่ริมฝีปาก เข้าไปจนถึงลิ้นชนกัน  มิซ่าเรียนรู้อย่างรวดเร็ว เธอจูบไม่แพ้พี่สาวและเพื่อนของเธอครับ  ผมบอกมิซ่าว่า วันที่เราทำกันมันมืดมาก ผมไม่เห็นมิซ่าเลย วันนี้ผมเปิดไฟได้มั๊ย อยากเห็นมิซ่าให้เต็มตา  เธอพยักหน้า  แล้วผมก็เปิดไปที่หัวเตียงดวงเดียว  เอมี่นอนไปแล้ว ไม่รู้หลับยัง  ผมหันมาเล่นกับมิซ่าต่อ  ผมถอดชุดแซ็กเธอออก โอ้โห  ดาราเอวีของผมอีกคน  เธอไม่ใส่เสื้อในแต่มีกางเกงในสีเนื้อมีโบว์เล็กๆ  ส่วนนั้นของมิซ่า แทบจะเรียกว่า "ปั๊ม" เอมี่ออกมาเลย  ขนก็พอกันความโหนนูนก็พอกัน  ปิดสนิทพอๆกัน  ผมถึงระห่ำผิดคนไปเมื่อวาน  นมของมิซ่าเล็กกว่าเอมี่แต่ไม่ใช่ประเด็นครับ  มันแน่นไม่หย่อนยานมีงอนเล็กน้อย  เค้าโครงเหมือนพี่ซาย่า คาดว่าโตขึ้นคงไม่แพ้พี่สาวแน่นอน  รูปทรงก็ประมาณพี่ซาย่าแต่ตัวเธอเล็กกว่าเท่านั้น  ผมเข้าไปกอดมิซ่า เธอกอดตอบแบบแน่นเลยแล้วบอกว่า my brother พี่ชาย  เรากอดกันสักครู่ มิซ่าเริ่มเอามือมาจับๆของผม  เธอเจอกะมันมาก่อนแล้ว แต่เธอยังไม่เคยเห็นมันจะๆ  มิซ่าลงไปข้างล่างถอดกางเกงในผมออก ควยผมยังไม่พร้อมรบเท่าไหร่  แต่ขนาดของมันก็ 70-80% หละครับ มิซ่าดึงหนังหุ้มหัวมันจนเปิดออกหมด  เธอกระตุกรูดๆมัน จนมันเริ่มแข็งตัว  แล้วมิซ่าก็โชว์ฟอร์มครับ  มิซ่าใช้ลิ้นก่อนเลย โอ้ว ผมเสียวปรี๊ดจับหัวใจเลย เมื่อเธอเอาลิ้นมาเลียที่หัวผม  ผมว่าพวกเธอน่าจะดูหนังโป๊มามาก คงจะรู้ว่าควรทำไง มิซ่าเลียมันมากกว่าอมครับ  เธอไม่รังเกียจเลยแม้ว่าควยผมจะผ่านหีของเอมี่มาแล้ว  ผมเอามือไปจับปากมิซ่าครับ  เธอรู้ว่าควรทำไร เธออ้าปากอมควยของผมเข้าไป  มิซ่าเป็นคนเดียวครับที่พยายามกลืนกินของผมเข้าไปให้มากที่สุด จนผมรู้สึกว่ามันเริ่มแทงเข้าที่คอเธอแล้ว  เสียวมากครับ  ขณะที่ผมกำลังสนุกกับการอมควยด้วยผีมือของมิซ่า เธอถอนปากออกมา แล้วก็เลียเลื้อยลงมาเลียลูกของผม  โอ๊ย...อะไรเนี่ย ไม่เคยเจอแบบนี้ครับ  มือน้อยๆของมิซ่ารูดแท่งตลอดเวลาในขณะที่ลิ้นก็จกลงบนเปลือกหุ้มไข่ของผม  ผมไม่ไหวหละ  จากที่ปลดเปลื้องไปกับเอมี่แล้ว ตอนนี้ความเงี่ยนก่อตัวขึ้นอีก  ผมถึงมิซ่าขึ้นมาและให้เธอนอนลงบนเตียงข้างๆ เอมี่   เอามือเล่นที่นมของเธอ มิซ่าเสียวร้องครวญคราง  ผมก้มลงดูดมันด้วย  มิซ่าครางในคอ  จากนั้นผมก็ย้ายถิ่นลงมาข้างล่าง ระหว่างทางผมจูบมาตลอด   กลิ่นของมิซ่ากะเอมี่ใกล้กันมาก  ผมมาถึงสะดืออันสะอาดของเธอ  จนถึงกางเกงในผมยังไม่เปิดมันครับ  แต่ยกขาเธอขึ้นแล้วเอานิ้วเขี่ยที่เม็ดแตด   มิซ่าดิ้นด้วยความเสียว  ผมเขี่ยๆเกาๆจนมิซ่าจับมือผมแน่น เธอใกล้จะถึงแล้วครับ  ผมล้วงเข้าไปในกางเกงในงอนิ้วแล้วสอดเข้าไป  มิซ่าสะดุ้งถึงสิ่งแปลกปลอมที่เข้ามาแต่เธอก็สบายใจและยอมรับมันเมื่อเธอเห็นว่าผมยังไม่ได้สอดใส่  ผมตกเบ็ดให้เธอนาน  มิซ่าก็ถึงจุดสุดยอด  เธอหอบเหนี่อยแต่มันยังเพิ่งเริ่มต้นครับ  ผมจะสอนมิซ่าให้รู้ว่า "การร่วมรัก" มันต่างกับ "การเย็ด" ยังไง   

ผมกลับขึ้นไปใหม่กอดจูบมิซ่า ถามเธอว่า เป็นไง ยังเจ็บมั๊ย พร้อมหรือยัง มิซ่าพยักหน้า  ผมลงมาอีกทีครับ ถอดกางเกงในสีเนื้อ  ผมเงยหน้ามองที่มิซ่า ฌะอดูว่าผมจะทำอะไร  ผมเอานิ้วแหวกหาช่องทาง พอแล้วแจ้วก็เริ่มเอาลิ้นลงหีเธอ  มิซ่าร้องโอ้ว มีเสียงซี๊ดซ้าดมาเลยครับ  ผมห่อลิ้นแทงเข้าไปในรูของเธอ  มันยิ่งทำให้มิซ่าเสียวมากขึ้น  ผมเอานิ้วเข้าช่วยอีก  มิซ่าเสียวรูมากครับ เธอคงคันยุบยิบที่ปากทาง  หีเธอไม่ต่างจากสาวบริสุทธิ์เลยครับ แม้จะโดนผมเย็ดมาแล้วทีนึง  ผมทำอยู่สักครู่ มิซ่าก็เกร็งตัว ถึงจุดไปอีกครั้ง น้ำเธอท่วมท้นที่ปากรู  แต่ผมรู้ดีว่ามันไม่พอสำหรับครั้งที่สองของมิซ่าแน่  ผมเลยเอาน้ำลายทาเพิ่มไว้ แล้วรีบเอาควยผมยัดเข้าไปที่ปากรูและกดให้มันเข้าไปจนถึงคอหยัก  มิซ่าไม่ทันตั้งตัว เธอร้องอ้าก.. พร้อมผงกหัวขึ้นมาดูการกระทำของผม  ผมบอกเธอว่าเข้าไปแล้วนะ  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

samsung014

บินตามไปญี่ปุ่นเลยครับ อนาคตเราเลือกเองได้

swss2511

เสพสม

อยากอ่านตอนเก่าๆละครับ   เคยอ่านถึงแค่ตั้มเข้ากรุงเทพมาเรียนต่อแล้วกำลังจะฟันสาวรุ่นพี่  แล้วก็ไม่มีต่อเลยละครับ

magna67t

อ้างจาก: เสพสม เมื่อ มีนาคม 20, 2020, 06:56:54 หลังเที่ยง
อยากอ่านตอนเก่าๆละครับ   เคยอ่านถึงแค่ตั้มเข้ากรุงเทพมาเรียนต่อแล้วกำลังจะฟันสาวรุ่นพี่  แล้วก็ไม่มีต่อเลยละครับ

โห...นี่...แฟนตัวจริงเลยครับ เรื่องแปดปีนี่ผมแต่งเป็นสิบปีครับตอนนั้นพระเอกชื่อตั้มแต่ผมเปลี่ยนเป็นกอ้งแทนคับ โพสครั้งแรกในครอบครัวเดินทาง  เดี๋ยวจะค่อยทะยอยลงให้ครับ ในนี้ไม่รู้มีใครก้อปเรื่องมาลงแ้ลวยัง

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามนะครับ ภาคต่อจากเรื่องนี้กำลังมาครับ

devilzoa

โอ้โหเป็นผมรอเรียนจบหรือไม่ก็ปิดเทมอบินไปหาเลยครับ

dopant

Asura4237

p_hart

::Glad:: ได้ครบสามสาวญี่ปุ่นมาเป็นเมียเรียบร้อย. เสียวกันไปตลอดคืน

sthanya

9toulek

บินตามไปแล้วขอ 3 คนนี้เป็นแฟนเลยครับ
แต่ระวังนะครับตามไปญี่ปุ่น เกิดเป็นลูกเจ้าพีอขึ้นมา หนีไม่ได้เลย

yourbuddy

โหแม่ยกมาก ซาน่า ขนาดให้เงินพระเอกเอาเก็บไว้ซื้อตั๋วไปหาเวลาคิดถึง ร้ายจริงน่ายก้อง

synivorn

ในที่สุดก็ต้องจากกัน ไปตามวิถีทางของแต่ละคน  เหลือแต่ความทรงจำ .... ถ้ายังจำได้
ขอบคุณสำหรับบทประพันธ์และการสละเวลา  รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ponggunyuki2527

พบกันเพื่อดจากเรารู้แต่ทำใจได้ยากนะ

teet