ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Hankouki เด็กแสบเจ้าปัญหา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 16, 2020, 06:21:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DThold

จากประสบการณ์ของข้าแล้วคิดว่าน่าจะลงเอยแบบฮาเร็ม(ถ้ามีตอนเยอะนะ) คิดว่าไอ่เด็กนี่ไม่น่าจะพอ อาจจะมี เพื่อนสมัยเด็ก เพื่อนร่วมห้อง น้อง/พี่   มโนแปป
Edit: อยากรู้แล้วซิไปๆมาๆไงถึงมาลงกับแม่ได้ ส่วนครูบทพี่แกจะน้อยไปไหน เป็นถึงสาวแว่นเลยนะสาว

banrai kidsada

ขนาดแม่มันยังไม่เว้นคราวนี้ครูแล้วต่อไปจะเป็นใคร

HaoMaRu

แม่บอกว่าลูกฉันเป็นคนดี แต่ลูกแม้งมอมยาครูหวังจะปล้ำโชว์แม่ซะเลย 

ปากคนแม่ก็บอกว่าไม่ แต่ล็อคแขนครูให้ลูกเรียบร้อย สปอยหนักจัดก็คนนี้แหละ  ::Oops::

CoolNook Thangsakul

ไอนี้มันร้าย เอ็งจะเปนพระเอก หรือตัวร้ายกันแน่เนี้ย

mrsilver

คุณแม่ก็เป็นห่วงลูกในทางที่ไม่ดีเกินไปนะ(ทำแบบนี้ดีแล้ว55) เล่นวางยาคุณครูแบบนี้คุณครูคงโดนเด็กนี้เล่นแนๆ

Tdestiny

แม่ก็ตามใจลูกจัดจริงๆ

แต่ดันติดใจเรื่องนี้แฮะ มันกล้าขนาดวางยาครูเลย

แต่คิดว่าจะดาร์คกว่านี้.ะอีก นี้ครูยังไม่รู้เลยด้วยซ้ำว่าโดนอะไรไป555

maroon

ขอบคุณครับ อ้ากผมอ่านอะไรอยู่เนียคิดว่าจะเป็นรักใส่ฯระหว่างเเม่ลูกดูท่าจะโรคจิตทั่งบ้านเเน่ คุณครูเส็จไอ้เด็กนี้เเน่นอนดูท่าเเล้ว edit ใม่ใช้เฉยเลย ตอนจบกลายเป็นอบอุนสะงั่นอะไรเนีย เเต่มีตอนต่อไม่ครับเนียรูจครูผมชอบอะอยากอ่านต่อครับ

freelance

ครูเสร็จไปอีกคน ครูไม่โดนต่อเหรอเห็นแล้วไม่น่าปล่อย​กลับ​ไปง่ายๆ​

makijung

เด็กนี้มันร้าย ดูๆและน่าจะได้ครูเป็นทาสกามเพิ่มอีกรึป่าว แม่มันก็ตามใจเกินรอดูตอนจบแปบ
จบแบบนี้เฉย ดูๆแล้วพวกแกก็โรคจิตทั้งคู่นิหว่า ครูเลยซวยเฉย

skoda

เจ้าเด็กนี่มันร้ายสงสัยครูโดนจัดหนักแน่ๆ

นึกว่าตื่นมาตอนทำซะอีก

neasy001

เด็กมันร้ายจัดๆ เล่นวางยาโชวเลย สั่งสอนครูควบ2แน่

ชอบลายเส้นของจารท่านนี่นะ น่าจะมีเรื่องยาวๆให้อ่าน

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ขนาดแม่ยังโดนแล้วครูจะไปเหลืออะไรแถมครูโดนวางยาอีก Edit เป็นแม่ที่ตามใจลูกมากลูกบอกให้ทำอะไรก็ทำ

Tcmmsk

เด็กมันเลวโดนสันดานนะ ไม่น่าเกี่ยวกับแม่ละวางยาครูอะ
รักแม่เป็นเด็กดีด้วยไอเวร555

andycarton

ไอ้เด็กเวรเล่นแม่ตัวเองแล้วยังวางยาคุณครูอีก ไม่รู้ว่าแม่มีส่วนร่วมด้วยหรือเปล่าอะ ::Horror::Edit:คุณครูมีบทน้อยเกิ้น ว่าแต่วางยาแล้วเล่นครู เหตุผลคืออยากปกป้องแม่? ตรรกะอะไรวะเนี่ย ::Horror::

Demon-Wolf

มันแสบจริงๆๆ เอาแม่ยังไม่พอจะเอาครูอีกคนสินะเหอเหอ ::Oops::

มันแสบจริงๆๆเอาครู แล้วยังต่อกับแม่อีก