ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Hankouki เด็กแสบเจ้าปัญหา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 16, 2020, 06:21:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teruteta

ส่วนตัวอ่านผลงานของอาจารย์ท่านนี้มาพอสมควร ดนื้อหาส่วนใหญ่เป็นแนวที่ผชอบยิ่งมีเรื่องใหม่ๆยิ่งหน้าติดตาม ส่วนเรื่องนี้ คงไม่ต้องเดาว่าครูสาวจะเป็นยังไง ขอบคุณครับสำหรับผลงานแปลดีๆแบบนี้ครับ

praween-on.rattanajongkia

Beautiful day

gfthebc

สอง​คน​แม่​ลูก​น่า​จะ​ช่วย​กัน​ทำให้​คุณ​ครู​ไม่​มา​ต่อ​ว่า​ แต่​อาจจะ​มา​เป็น​แขก​ประจำก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ที่​ทำกับ​คุณ​ครู​นี้​เพราะ​เอา​คืน​ให้​คุณ​แม่​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ ที่​คุณ​แม่​โดน​คุณ​ครู​ต่อว่า​

jacknowds

อาจาย์สาวมาดเข้มสงสัยคงไม่รอดไอเด็กแสบ​ ได้ทั้งแม่ทั้งอาจารย์ดีจริงๆ

Edit:  โธ่ๆๆๆ​ นึกว่าครูสาวจะมาร่วมด้วยถาวร​ สรุปแม่กับลูกตลอดไปซินะ

patipat100

progess

ไอเรียวเอ็งนี่แสบจริงๆ วางยาเพื่อจะล่อครูหรือไม่ก็เอาแม่ตอนครูหลับ พอครูตื่นขึ้นมาเห็นก็มาร่วมเอาด้วย ผมว่ามันต้องเป็นแบบนี้แหล่ะ

Edit: ไอเวรเอ็งเอาครูจริงๆด้วย น่าจะมีภาคต่อแบบครูท้องอะไรแบบนี้ แล้วจัดแม่กับครูพร้อมกันตอนท้อง

มโน สกลนคร

แม่สปอยวันนั้นจนเกิดมีวันนี้
คงเล็กจนครูแค่รู้สึกแปลกๆ ซินะ

note0521

โห่ ไอ้เด็กนี่ร้ายจริงๆ วางยาครูสะด้วย แม่ก็ตามใจไป เด็กมีปัญหาได้นะ ดูแล้วน่าจะมีถ่ายรูปไว้แบ็คเมล์แน่เลย ไหนๆ ก็เลวขนาดนี้แล้ว เอาให้สุด

ตอนจบเหมือนจะดี แต่คงต้อง สอนให้เยอะกว่านี้นะ แล้วก็อย่าไปวางยา คนอื่นละ กลัวจะไม่ได้โตอะดิ

Peapea302

B&B

มีปัญหา​จริงๆ แหละน่าาา กำลังสร้างปัญหา​ใหญ่ด้วยยย ถ้าครูไม่เล่นด้วย ตายแง่มๆ แน่เรียวคุง

แม่เลี้ยงเดี่ยวมันก็มีปัญหา​จริงๆ นั้นแหละ หลายๆ เรื่องเลยที่เห็นได้ชัดเลย ทุกแนว ทั้งบนดินและใต้ดินเลยน่าาา แต่บางเรื่องก็ม่ค่อยมีปัญหาอพไรหรอก แต่จะมีปัญห​าเรื่องเด็กโดดเรียน เพราะต้องไปทำงานช่วยที่บ้าน อืมๆ

::Foo:: ::Foo:: ::Foo::

ก็นึกว่าลูกเป็นพวกขี้เงี่ยน ที่ไหนได้ มันรักแม่ แค่ตัวมันซึนเฉยๆ อืมๆ แม่ได้ลูกแบบนี้ก็เหมือนมีสามีที่คอยอยู่เคียงข้าง​แล้วละ อืมๆ แต่ลูกคนนี้ก็ได้แม่แล้วนี่น่าาา ฮ่าๆๆ

ขอบคุณ​ครับ​

japon

เจ้าเด็กนี่มันร้ายสงสัยครูโดนจัดหนักแน่ๆ

TZONE

อืมม แม่ตามใจเกิ้น นี่คงคิดทึ่จะเอาคืนครูอีก

Edit: ครูรู้สึกแปลกๆเหมือนมีใครเอาไม้จิ้มฟันมาเขี่ย คงประมาณนี้ล่ะมั้ง