ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narushima Godou] AV actress Yuria เพื่อนบ้านผมเป็นนักแสดงเอวี [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 17, 2020, 01:03:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monkeyman

outlawyer

najazz

สามีไม่ค่อยอยู่แน่ๆ

นั่นๆได้ต่ออีก

gobis

แต่เอ็งก็โหดไปนะ เจอกันครั้งแรกขอมีอะไรเลยเพื่อแลกของที่ไม่ค่อยมีค่าเท่าไหร่ ฝีมืออยู่ในขั้นน่าพอใจ

nekki

โอกาสดีที่จะได้ลองนางเอกAVในฝันละนะ อย่างไงก็ทำให้เธอติดใจให้ได้ละ

มีทดลองงานเดือนนึงด้วย ฟ้าเหลืองแน่

Summermay

เนอแฟนคลับขนานแท้เข้าไป คงรู้ทุกจุดเสียวของนางเอก ดูซิจะได้ผูกปิ่นโตกันมั้ย บ้านใกล้เรือนเคียงซะด้วย

หนุ่มซิงอะไรจะอึดขนาดนั้น ดวงนี้ได้ซ้อมกันทั้งเดือน ฝันเป็นจริงแล้วสินะพ่อหนุ่ม

kakaku01

สามีไม่สนเรื่องแบบนี้ เดาอนาคตได้เลย ไม่ขาดแน่นอน  ::Evil::

eeb

โอ้ว รู้สึกอบอุ่น โรแมนติก อย่างประหลาด
ชอบหน้าตานางเอก เหมือนจะไม่อยาก แต่อยาก
--------------
เหมือนจะโปร แต่พอทำจริงก็มีลูกเพลี้ยงพล้ำ
ตรงนี้แหละที่ทำให้นางเอกน่ารัก

ตอนหน้าต้องมีการเลียนแบบในหนังกันบ้างแหละ

tp3660

เป็นใครก็ต้องเสียดายเป็นธรรมดาเมื่อนางเอกเอวีที่หลงใหลเลิกแสดงหนัง แต่นายโชคดีมากที่เธอกลายมาเป็นเพื่อนบ้านซ่ะนี่
แต่ดูจากท่าที่ของเธอแล้วเดาว่านายคงเธอเขมือบแล้วหล่ะเจ้าหนุ่ม ฮ่ะฮ่า

ก็จัดกันไปแบบฟินทั้งคู่ ก็มีของดีกันนี่เนาะ เธอหุ่นเอ็กซ์เซ็กส์(สามีไม่)จัด เขาใหญ่ยาวเอาได้บ่อย แบบนี้จัดกันยาวไปแน่นอนครับ

0db0

banksazero

สาวavก็ให้ง่ายๆด้วยเพราะคิดว่าเป็นงาน มีข้อแลกเปลีย่นยังไงก็คุ้ม

xonly-1523

ดูแล้วครั้งเดียวคงไม่พอแน่ๆ ได้ติดต่อให้มาหาบ่อยๆชั่ว

wunman

แหมมาซะแบบนี้ยังไงก็ได้ซั่มอยู๋แล้ว แต่กับดารา AV ในดวงใจเลยนะ น่าอิจฉาเหมือนกัน แต่ดูแล้วฝ่ายหญิงท่าจะของขาดมานาน

edit:นั่นไงติดใจจริงๆมียกสองต่อซะด้วย ว่าแต่น่าจะีภาคต่อนะทำให้ค้างคาไม่รู้จะจบยังไงเลยครับ

mryenta4

อยากมีเพื่อนบ้านแบบนี้ จังเลยคงจะฟิน น่าดู แต่ตัวเอกมึงก็หนักนะ จนอาบได้เนี้ย

eknow

แหม่ แม่นางอ่อยขนาดนี้แล้ว ทำมาเปงงง

แฮปปี้เอ็นดิ้งเลยนะครับ ยาวไปทดลองหนึ่งเดือน ฟินยาวๆ