ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narushima Godou] AV actress Yuria เพื่อนบ้านผมเป็นนักแสดงเอวี [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 17, 2020, 01:03:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Uzumaki Naruto

เจอนางในฝัน ผมว่านางเองติดใจพระเอกแล้วเลิกสามีกลับไปเป็นดาราเหมือนเดิม

yopern

นับจากนี้เป็นต้นไปไม่ต้องชักว่าวกับ DVD แล้ว แตกในใส่ของจริงตัวจริงโลด

edit ฟิตร่างกายรอเลยแบบนี้ ตั้งเดือนนึงตายเป็นตาย

okarin

แฟนพันธุ์แท้ดาราเอวีจริงๆ ว่าวจนน้ำท่วมจนอาบได้ 555
ทำถึงใจได้ไปต่ออีกเดือน แต่สุดท้ายคิดว่าได้ต่อเวลาเรื่อยๆแน่

peemini

มีเสียน้ำกันหลายยกละคุณเอ๋ย😁 หญิงยื่นข้อเสนอมารีบๆสนองซะไอ้หนุ่มสุดหล่อ ::HoHo::

peemini

Edit=เผื่อผัวจะกลับอีกตั้งเดือน จัดกันทุกวันแบบสดๆไม่ใส่ถุงแถมแตกในอีก นางเอกAVท้องแหงๆเลยฮะ.

akerue

โห ยูเรียนี่ขวัญใจผมคนนึงเลยแหละ ถ้ามาอยู่ข้างบ้านนี่คงมีความสุข

โอ้วว อย่างนี้คงได้กันยาวๆ

MooOon

แปลกดีนะ บ้างเรื่องที่เปงเเนวนี้ ทั้งๆที่เปงเเนว ntr เเต่ทำไมไม่ปวดตับ

เเต่กลับดูเพลินไหลลื่น หรือเพราะเรามองดูในมุมที่ ผู้หญิงเสนอเเละเต็มใจ

เลยทำให้ดูเพลินไม่ปวดตับ เเต่ถ้าเปงเเนว ผู้หญิงโดนข่มขู่ คงปวดตับสินะ

จากที่ดู เเละที่นางเอกบอกผัวไม่ทำการบ้าน ช่วงหลังๆให้เดาว่า นางเอกคงติดใจ

พระเอกคนนี้ละมั้ง เพราะ วินท้งคู่ ชีวิตเเต่งงานนางเอกเเฮปปี้ พระเอกก็ได้ทำกับรักเเรก

--------------------------------------------------------

น่าจะติดใจมากกว่าฝึกนะ เพราะถ้าของผัวใหญ่ คงไม่พูดว่าของพระเอกใหญ่หรอกมั้ง

เอาจริงๆ แปลกๆเเทบทุกเรื่องที่มีเมียสวย เซ็กจัด เเต่ผัวไม่ทำการบ้านเนี่ย ชีวิตจริง

อยากเจอสาวเเบบนี้บ้างจัง 555+ ว่าเเต่เหมือนจะมีตอนที่2หรือป่าว จบห้วนๆเเบบนี้?

lipza12752

เดาไม่ยากเลย เปิดมาแบบนี้ ไม่รอดแน่นอน เผลอๆมีติดใจ

เอ้านั้นไง ติดใจจริงด้วยได้โปร เยสดฟรี1 เดือน

mspeed

ถ้าเจอแบบนี้ คงไม่ใช่แค่ครั้งเดียวแน่นอนเลยครับ
ต่อเวลาอีกหนึ่งเดือน สวรรค์บนดินแน่นอน

AssSin01

โอ้ ลายเส้นแบบนี้ ไม่ได้อ่านมานานแล้ว ขอบคุณสำหรับน้ำพักน้ำแรงในการแปลนะครับผม  ::JubuJubu::

DARKAXL

เอาล่ะสิ ได้พบดาราAVคนโปรดตัวเป็นๆ งานนี้จัดไปอย่าให้เสีย

แหม ของพระเอกใหญ่ไม่ใช่เล่นเลยนี่ แถมแม่นางถูกใจ ให้ยสตน.ได้1เดือนเต็มๆ ใครไม่เอาก็บ้าแล้ว ::DookDig::

supertor

ฟีลแบบ Av ที่มีคนแบบซับมา แต่ได้อ่านแบบนี้ก็ดีนะฮะ

Bowonphong

เย็ดเเน่นอนมันนี่เย็ดแน่นอน พอเย็ดกันเสร็จนักแสดงติดใจชัว

mawinxxx102